Tư vấn Biến mắt một mí thành hai mí

Làm cách nào mắt một mí thành hai mí vậy bác sỹ?

Chia sẻ trang này

1. NhocCon

NhocCon New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,880 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

Em sở hữu đôi mắt một mí, giờ em muốn làm mắt một mí thành hai mí, có cách nào biến mắt một mí thành hai mí mà không đau ko bác sỹ? Trước e toàn phải trang điểm để có mắt trông như 2 mí nhưng thời gian này e rất bận rộn với công việc và hoc hành nên ko thể, em muốn có cách nào mà thành mắt hai mí vĩnh viễn ah.

Nhờ các bác sỹ tư vấn giúp e
    Em cám ơn ah

2. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Cách làm mắt 1 mí thành 2 mí ? mình thường hay sử dụng miếng dán trong lúc trang điểm nhưng hơi cộm vs lại mỗi lần muốn đi đâu lại mất công hì hục cũng nản

3. Nguyễn Phương Anh

Nguyễn Phương Anh Member

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đúng rồi, thế nên đi tạo mắt 2 mí là hay nhất, làm cũng nhanh mà. :D

4. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 158 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cám ơn chuyên gia tư vấn cách làm mắt 1 mí thành 2 mí cơ mà e thấy Mắt 1 mí cũng xinh mà nhỉ, tội gì phải đi cắt mí mắt làm gì cho tốn tiền

5. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 509 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hiếm người mắt 1 mí xinh lắm bạn, toàn người TQ thôi, người VN mắt 1 mí trông xấu lắm. :p Với lại toàn người mắt 2 mí nên có người mắt 1 mí lại thành lạc lõng

6. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thực ra do khuôn mặt thôi, chứ nhiều người mắt 1 mí cũng xinh mà. :) Kể cả người VN bạn ạ

7. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Người Vn ít mắt 1 mí lắm, thế nên dễ hiểu khi các bạn có mắt 1 mí muốn cắt mí mắt để thành 2 mí, đây là chuyện bình thường thôi mà

8. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nói vậy chứ em thấy nhiều người mắt 1 mí lắm, nhất là con gái mắt 1 mí trong ti hí mắt lươn chẳng thích tý nào, ở quê e mấy cụ còn bảo'' con gái mắt 1 mí vừa đĩ vừa điêu'' cơ

9. thammyvienhoado

thammyvienhoado New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên nhấn mí Hàn Quốc Công nghệ tạo mắt hai mí mới nhất Hàn Quốc, tạo mắt bồ câu trong sáng tự nhiên mà không cần phẫu thuật, không bóc tách, không cắt rạch, tuyệt đối an toàn, không để lại sẹo.

10. Mẹ Ori

Mẹ Ori Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tốt nhất là bạn nên đi bấm mí để có đôi mắt 2 mí đẹp hơn chứ mắt 1 mí không có cách nào cải thiện được ngoài việc dán mí đâu, như thế mất thời gian lắm. Mắt của mình cũng là mắt một mí ,từ lúc học đại học gặp nhiều người có đôi mắt 2 mí to tròn làm mình rất ghen tị, vì thế lúc nào mình cũng phải dán mí và trang điểm mắt cho cuốn hút, đẹp hơn. Nhưng làm như thế làm mình mất thời gian và nhiều lúc cảm thấy nản, ra trường là mình quyết định xin bố mẹ cho đi tạo mắt 2 mí để trông đẹp và tự tin hơn. giờ đi làm và có gia đình rồi mình có nhiều thời gian chăm sóc gia đình hơn chứ không phải lo việc dán mí hay trang điểm gì nữa.

11. ThuThảoNguyễn

ThuThảoNguyễn New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ đang hot dịch vụ bấm mí mắt hàn quốc dove eyes đấy, chủ thớt thử tìm hiểu xem có ưng không. Em đang kết dịch vụ này vì nó được bảo hành vĩnh viễn luôn:D:D

12. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ờ, mình cũng nghe nói đến bấm mí dove eyes để biến mắt 1 mí thành 2 mí đấy., nhưng băn khoăn ko biết có áp dụng pp bấm mí cho nam giới ko? với lại pp này giá cả thế nào nhỉ?

13. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ là con trai cũng bấm mí được vì mình đọc báo thấy nhiều sao nam đi bấm mí rồi mà, VN mình thì mình đọc được đúng 1 bài có ctrai đi thẩm mỹ:):)

14. jinjin

jinjin Member

• 337 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nam hay nữ đều bấm mí được mà, chẳng qua con trai họ ít để ý đến nhan sắc nên ít người đi bấm mí thôi

15. Lý Bình

Lý Bình Member

• 204 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mắt 1 mí cũng duyên mà nhỉ, nhiều bạn mắt 1 mí cũng xinh mà. Đâu cần phải bấm mí với cắt mí làm gì cho tốn kém

16. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 345 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có bạn mắt 1 mí xinh nhưng có bạn trông mắt dại và xấu lắm. :) Thế nên nhiều người mới muốn đi cắt mắt 2 mí.

17. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 182 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

đúng đấy bạn ạ

Chủ đề của tuần