Làm cầu răng ở đâu tốt và uy tín nhất Hà Nội?

Làm cầu răng ở đâu tốt và uy tín nhất Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. thủy đặng

thủy đặng New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,248 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Mọi người cho em hỏi làm cầu răng ở đâu tốt và uy tín nhất Hà Nội với? Em đang tính đi làm cầu răng để trồng lại răng sau khi gặp một tai nạn nhỏ khiến em mất răng.

Qua tìm hiểu thì em cũng biết làm cầu răng là phương pháp khắc phục tình trạng răng bị mất để trả lại chức năng nhai cắn, thẩm mỹ cho răng. Tuy nhiên vì em chưa có kinh nghiệm chăm sóc răng miệng nên cần được mọi người tư vấn. Mà cho em hỏi thêm là làm cầu răng có mất nhiều thời gian không?
    Tks all!

2. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Ngoài Hà Nội thì bạn tham khảo bên nha khoa paris hay á âu ý :D mình thấy 2 cái nha khoa này được nhiều người làm răng lắm

3. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Con bạn mình trước có làm răng bên smile care nhìn khá ổn mà giá cũng mềm lắm nhưng nó lại không làm cầu răng

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

bạn chủ thớt ở khu vực nào để chị em còn giới thiệu nha khoa cho chứ bây giờ chọn bừa là không có ổn đâu nhé

5. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

ngoài hà nội mình thấy có nha khoa paris vs á âu là ổn nhất đấy, bên paris nghe đồn nhiều bác sỹ giỏi còn bên á âu trang thiết bị tiên tiến

6. Thanh Thanhhn

Thanh Thanhhn New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai bọc răng sứ ở bệnh viện Đa khoa Phương Đông chưa ạ, cho em xin ít revew ạ

7. Thanh Thanhhn

Thanh Thanhhn New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

8. Nhakhoahali

Nhakhoahali New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Hà Nội bạn có thể tham khảo qua Nha Khoa Quốc Tế HaLi nhé! Tự hào khi đứng trong top những địa chỉ nha khoa uy tín nhất. Tại Hà Nội có 2 cơ sở lớn nằm trong chuỗi hệ thống của Hali Dental đó là:
    + 64 Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội.
    + 10 Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, Hà Nội.