Làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Hồng Ngọc có tốt không?

Làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Hồng Ngọc có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. ramily

ramily New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,011 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

2. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn gọi điện cho hotline thử xem!

3. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Một tí chút thế này thì tmv họ phẩy tay cái là xong ấy mà. :D Bạn cứ ra đi, cái này tmv nào cũng làm được thôi.

4. con bướm xuân

con bướm xuân New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

. Tắm muối
    Đây là phương pháp làm đẹp đơn giản và khoan khoái nhất với thành phần chính là muối. Bạn cần có bồn tắm hoặc chậu to chứa nước ấm nóng. Pha một bát đựng đầy muối sạch vào nước tắm. Có thể nhỏ thêm khoảng chục giọt tinh dầu (ví dụ tinh dầu oải hương, ylang ylang hoặc hoa hồng) vào chung. Sau đó bạn ngâm cơ thể trong nước tắm và cảm nhận các bắp thịt được nước muối ấm nhẹ nhàng xoa bóp cực kỳ khoan khái.
    Nước muối ấm không chỉ giải tỏa sự căng thẳng cho cơ thể mà nó còn giúp da hồng hào, mịn màng, tuần hoàn máu được tốt hơn.

5. Nguyễn Thu Mai

Nguyễn Thu Mai New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cánh này cho chủ thớt nè
    Đây là cách đơn giản dành cho những người lười biếng hoặc ít thời gian. Mỗi sáng sớm và trước khi đi ngủ, sau khi rửa mặt sạch bằng sữa rửa mặt dịu nhẹ, bạn hay dùng sữa tươi không đường nhẹ nhàng thoa lên mặt và dùng ngón tay massage. Sau đó, để yên cho sữa khô lại ( mất khoảng 3 - 4 phút), bạn dùng nước xả sạch như bình thường.

6. dothiha

dothiha New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình có tới đây tắm trắngrùi nói chung là nó cũng không hơn gì mấy chỗ khác mình đã tới cả gá thì hình như 1 triệu thì phải chả nhớ rõ nưa nhưng chắc cũng tầm đó mà thui vì bây giờ họ làm ăn đều có giá chung của nó cả mà

7. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

tmv Hồng Ngọc mình thấy mấy dịch vụ chăm sóc da được mà, cô em mình mới đi chăm sóc da ở đó về thấy con bé xinh xắn hơn hẳn. CÓ điều mình quên ko hỏi nó làm hết bao nhiêu tiền, ko biết có đắt ko

8. LÊ THỊ NGỌC ĐIỂM

LÊ THỊ NGỌC ĐIỂM New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cai này hình như cn điu tr lâu dài và my ln mi khi được cơ hơn na li tùy thuc vào tình trng sc kho nói cánh khác đó là sc đ kháng ca mi người na thi giân cn 1 ti 2 tháng mi dt đim được cơ