Làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Hồng Ngọc giá bao nhiêu?

Làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Hồng Ngọc giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. Bin

Bin New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,656 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

2. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 78 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

o_O, tùy vào phương pháp bên Hồng Ngọc làm đẹp da cho bạn nữa chứ :3

3. THIÊN HƯƠNG

THIÊN HƯƠNG New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

với những tác động thường xuyên của môi trường, khí hậu cũng như sự xuống cấp theo thời gian mà làn da của chúng ta lão hóa một cách nhanh chóng. làm thế nào để duy trì sự tươi trẻ cho làn da? đừng vội nghĩ đến những loại mỹ phẩm đắt tiền nhé.hay thử dùng trà xanh thử coi nhé

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Theo như mình biết thì tầm 1 đến 1,2 tr/lần. Phải chia làm khá nhiều lần đấy, tùy theo bạn muốn mấy lần thôi. Càng nhiều lần thì càng kỹ và càng hiệu quả

5. thanh mai slide

thanh mai slide New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

căn bản là bạn định làm cái gì trị mụn tàn nhan hay cân chỉnh sửa kiếm chọc ngoáy nữa mỗi cái nó có 1 giá riêng mà chứ bạn nói đại khái như thế thì ai mà biết được cơ chứ

6. only_roses

only_roses Member

• 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Đúng vậy, mỗi dịch vụ 1 giá mà. Chăm sóc da mặt cũng có rất nhiều loại đó. Với lại mỗi loại thì lại có rất nhiều phương pháp khác nhau. Bạn chủ thớt định làm gì và bằng pp gì thế ? hum no mình đi trị mụn bằng đắp thuốc Bắc rất hiệu quả đấy. Recommend cho bạn nè :D

yêu anh không thích bài này.

7. Phạm Thị Mai Phương

Phạm Thị Mai Phương New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm trắng da mặt cho làn da bị bắt nắng
    Công thức làm trắng da mặt dưới đây ngoài việc giúp da mặt bạn sáng hồng còn giúp làm lành da, dưỡng ẩm và tẩy tế bào chết an toàn:
    Trộn đều 2 thìa canh kem chua với 2 thìa canh mật ong và 1 thìa giấm táo hoặc nước cốt chanh. Bôi hỗn hợp lên khắp da mặt sau khi đã rửa mặt sạch và để trong khoảng 20 phút. Cuối cùng rửa sạch mặt bằng nước ấm và kết thúc bằng nước lạnh. Sử dụng hỗn hợp này 2 lần mỗi tuần, bạn sẽ thấy da mình được cải thiện và trắng sáng đáng kể chỉ trong một thời gian ngắn.

8. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Còn mình thì đã tìm hiểu giá tắm trắng,
    nói chung là giá từ 500k - 1triệu/ lần tắm nha :D

9. lamlam

lamlam New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có cánh này nè
    Mặt nạ từ nghệ và kem sữa là một trong những biện pháp đơn giản, nhanh chóng nhất để lấy lại làn da đẹp rạng ngời. Kem sữa tươi giúp dưỡng ẩm toàn diện cho da trong khi đó, nghệ tươi làm sáng những vùng da tối màu.

10. Enomist

Enomist Member

• 411 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Làm đẹp da mặt cần gì phải tắm trắng bạn ơi.

Mình nghe nói chăm sóc da mặt không đắt đâu, đến tmv họ đắp mặt nạ cho chỉ vài trăm k là cùng

11. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 503 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Đơn giản thế thôi hả chị? Vậy em tự đắp mặt nạ ở nhà khéo cũng ổn rồi. :D