Làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Phương Dung có tốt không?

Làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Phương Dung có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. trinhthithe

trinhthithe New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 8,803 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Phương Dung có tốt không?
    ra mình nói thực ra nhìn bên ngoài thì còn tàm tàm ai ngờ đâu nhìn kĩ thì chao ôi các kiểu con đà điểu luôn ý vừa khô vừa có mấy nốt liti này nọ lại có cả sẹo nữa chứ.Tính tới tmv phuong dung làm
    làm đẹp da mặt tại thẩm mỹ viện Phương Dung có tốt không đẹp lại da không biết ở đó có tốt không mọi người

2. ha 10

ha 10 New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chưa nghe tên tmv này lần nào nên tư vấn là không có tứ vấn gì

3. haxinh

haxinh New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

khéo ra bạn bị nấm đây thử đến gia liễu coi đi

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có nhiều cách làm đẹp tại nhà mà bạn, cần gì đến tmv đâu. Mình cũng đang dùng nè

Làm đẹp với mật ong:
    Mật ong chứa các hoạt chất tuyệt vời trị mụn, làm căng da, mật ong còn chứa chất chống ô-xi hóa, chất kháng khuẩn và chống nấm mốc giúp bảo vệ da bạn khỏi những tác hại của môi trường xung quanh, giúp chữa lành vết thương, vết phát ban và chống nhiễm trùng da. Mật ong nổi tiếng là chất giữ ẩm tự nhiên, bạn có thể rửa mặt bằng mật ong để loại trừ lớp tế bào chết, bụi bẩn làm sạch sâu trong lỗ chân lông.

Làm đẹp da mặt với nha đam:
    Nha đam hay còn có tên là cây Lô Hội. Do PH của gel nha đam gần giống với PH của da cho nên chúng làm cho da tươi tắn và điều hòa được độ acid của da, làm săn da, thu nhỏ lỗ chân lông, tăng tốc độ tái tạo vùng da hư tổn, giúp mịn da, ngừa mụn … Các loại mặt nạ từ nha đam rất thích hợp với làn da thường, da khô và da hỗn hợp. Bạn có thể kết hợp với mật ong, nước gạo, thầu dầu với nha đam tạo mặt lạ chăm sóc da hàng tuần.

Làm đẹp da mặt từ đu đủ:
    Đu đủ là một loại quả giàu chất dinh dưỡng và có lợi cho sức khỏe. Trong đu đủ có chứa chất chống oxy hóa, chất khoáng, chất xơ và nhiều loại vitamin cần thiết để loại bỏ các sắc tố đen trên da, làm trắng và ngăn ngừa lão hóa da. Chính vì thế đu đủ có thể được sử dụng như một biện pháp trị nám và chăm sóc da hiệu quả. Bạn có thể kết hợp đu đủ với mật ong làm thành hỗn hợp mặt lạ giúp loại bỏ nám, sạm và cân bằng độ ẩm cho da.

Làm đẹp da mặt bằng quả bơ:
    Quả bơ đặc biệt giàu có về lượng vitmin E, C, A - đây là những chất chống oxy hóa tốt nhất, nó giúp làn da bạn lột bỏ đi lớp tế bào chết và làm mềm và trắng da. Mặt nạ này dùng được cho tất cả các loại da, kể cả da nhạy cảm nên các chị hoàn toàn yên tâm khi làm đẹp với bơ. Bơ, cà rốt, chanh sẽ là hỗn hợp mặt lạ tuyệt vời cho da bạn.

Nếu quỹ thời gian của bạn eo hẹp, bạn cũng có thể dùng sản phẩm chăm sóc da Biongena Plus, giúp làm đẹp da bạn từ trong ra ngoài

5. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nguyên nhân nè bạn
    Nám xuất phát từ nhiều nguyên nhân: 64% do ánh nắng, 20% do rối loạn nội tiết tố, còn lại có thể do tình trạng stress, dinh dưỡng thiếu hợp lý, sử dụng sai mỹ phẩm... Các yếu tố này kích thích sự sản sinh bất thường của hắc sắc tố melanin, khiến melanin đẩy trồi lên bề mặt da tạo nên các mảng màu nâu hoặc xám. Thông thường nám xuất hiện trên gò má, trán hoặc các vùng thường xuyên tiếp xúc với ánh sáng khác. Nám không ảnh hưởng đến sức khỏe nhưng gây mất thẩm mỹ nghiêm trọng cho vẻ đẹp phái nữ. Đặc biệt, nám da thường xuất hiện rất sớm, nhất là ở phụ nữ sau sinh. Muốn trị nám da, điều quan trọng nhất là phải tiêu hủy được việc sản sinh melanin.

autumnheart thích bài này.

6. Nguyễn Thị Ngọc Khánh

Nguyễn Thị Ngọc Khánh New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình thì chưa tới thẩm mỹ viện này lần nào cả nhưng mình có đứa bạn mới tắm trắng ở đây về tuần trước chông xinh xắn hơn hẳn da mịn hơn...không biết đôi tuần nữa thì nó sẽ thế nào thấy nó bảo là tốt nhưng mình chưa có tiền để thử .hj

7. ThanhNga

ThanhNga New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Phương dung thì e chưa đến bj nhưng thấy mọi ng chăm sóc da ở đó về cũng khoe về cơ sở vật chất cũng như tay nghề các nhân viên ở đấy c ah.

8. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Vậy chắc dịch vụ của họ ổn bạn nhỉ? Mình cũng nghe nói thôi nhưng cũng biết Phương Dung có từ rất lâu rồi nên họ có rất nhiều kinh nghiệm quản lý cũng như thẩm mỹ

autumnheart thích bài này.

9. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cơ sở vật chất khang trang chắc gì đã ổn nhỉ ? mình thấy còn phụ thuộc rất nhiều vào tay nghề của bác sĩ nữa mà :|
    Đâu chỉ có cơ sở vật chất tốt là đủ