Chi phí tạo má lúm đồng tiền là bao nhiêu?

Làm má lúm đồng tiền giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Kimchi

Kimchi New Member

• 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 169,500 Lượt xem

• 133 Lượt trả lời

Ra đường e thấy nhìu ng đổ xô đi làm má lúm đồng tiền, mấy đứa bạn e cũng đang tính làm, có chị nào biết làm má lúm đồng tiền giá bao nhiêu tiền không ah?

Em là sv cuối cấp, vốn liếng cug đổ vào cho khóa luận cuối năm, muốn mình thật duyên dáng, lộng lẫy nên e quyết đi làm má lúm đồng tiền trc khi bảo vệ. Nhưng e đang băn khoăn khoản chi phí tạo má lúm đồng tiền là bao nhiêu để e còn chuẩn bị. Nhờ các tư vấn thêm cả địa chỉ giúp e nhé.
    Cơ mà e thấy

Mà e thích lắm các chị ah

2. CuCaiXanh

CuCaiXanh New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tạo má lúm đồng tiền hết bao nhiêu tiền?
    Nàng ơi, làm má lúm đồng tiền bây giờ đang là mốt của các teen girl đó. Mình gnhe nói giá cả cũng rẻ lắm hình như 4 hay 5 tr gì đó.

3. tieuyeutran

tieuyeutran New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị yêu và thích có chiếc má lúm đồng tiền như thế này rồi đấy ah. làm má lúm đồng tiền 1 bên thế này thì liệu giá bao nhiêu các c nhỉ?

4. KhaiThi

KhaiThi Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tạo má lúm đồng tiền hết bao nhiêu tiền?
    Em gái mình mới làm má lúm bên kangnam xong, hic trông duyên ra bao nhiêu ý, hết 5tr đấy bạn ah

5. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

5 tr? có vẻ đắt nhỉ. Họ làm có 1 loáng là xong thôi mà. Có chỗ nào rẻ hơn ko bạn nhỉ?

6. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

tạo má lúm đồng tiền bao nhiêu tiền?
    Ơ mình thấy nhiu chỗ làm 5 tr mừ, cơ mà đẹp hay xấu thì khác nhau đới

7. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng thấy đắt. CƠ mà chỗ nào cũng thế thôi bạn ạ.:( Đây là giá chung rồi hay sao ấy

8. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Có chỗ còn đắt hơn ấy chứ. :( Mình cũng toàn thấy 4-5tr thôi chứ ko rẻ hơn đâu

9. Lananh45

Lananh45 Member

• 334 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền giá bao nhiêu tiền?
    Nhiều người muốn tạo má lúm đồng tiền thế nhỉ, mọi người chú ý nha, ko phải ai bấm má lúm đồng tiền cũng đẹp đâu.

Rất hiếm khách hàng có được đôi má lúm "duyên như thật" vì đơn giản nó là "đồ nhân tạo" nên khó mà tự nhiên được. Hơn nữa, má lúm đẹp hay không còn phụ thuộc vào gương mặt, cơ địa của từng người. Theo các chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ, má lúm sẽ đẹp tự nhiên đối với những gương mặt tròn bầu bĩnh, hồn hậu, ngược lại mặt vuông, góc cạnh hoặc cá tính sẽ không phù hợp với tạo hình này.

10. Red Demon

Red Demon Member

• 284 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình vừa tham khảo bên KN: Tạo má lúm đồng tiền là kĩ thuật tạo má lúm nhân tạo, kĩ thuật đơn giản, không phức tạp, thực hiện nhanh chóng và có thể được thực hiện trên bất kỳ hình dáng và kích cỡ má nào. Chi phí tạo đôi má lúm đồng tiền tại Thẩm mỹ viện Kangnam là 5 triệu/1 bên.

11. Vì em là con gái

Vì em là con gái Member

• 124 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thường mọi người cũng chỉ làm 1 bên thôi bạn nhỉ? Mà ko phải ai làm má lúm đồng tiền cũng đẹp đâu, có người làm xong xấu đi đấy

12. ruppylan

ruppylan New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền giá bao nhiêu?
    tớ có con bạn mới làm má lúm đồng tiền bên Kangnam hết 5 triệu bạn ạ,nó bảo 1 bên má lúm hững hờ mới đẹp mới duyên :) công nhận nó cười đẹp hơn trước,từ khi đi làm má lúm thấy cuwoif suốt chắc nó sắp thành miệng cá ngão rồi :)

hoaithuong.vt thích bài này.

13. hoaithuong.vt

hoaithuong.vt New Member

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con e mình nó bảo con gái có má lúm đồng tiền mới duyên :D mà nó thì không có,đợt vừa rồi được hỏng bổng xin mãi các cụ mới cho nó đi tạo má lúm bên má phỉa hết 6tr bên thẩm mỹ viện Kangnam công nhân nhìn có cái má lúm trên mặt khác hẳn,nhìn duyên đằm thắm mà lại dịu dàng nữa <3

14. trunghieu87

trunghieu87 Member

• 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Má lúm đồng tiền còn là biểu tượng của sự may mắn và thành đạt bảo sao chị em thi nhau tạo má lúm

15. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Má lúm đồng tiền vốn từ lâu đã được xem như là nét duyên trên khuôn mặt mà không phải ai cũng may mắn có được “của trời ban” đó. Chẳng những thế, theo quan điểm của người Á Đông, má lúm đồng tiền còn tượng trưng cho sự may mắn, thịnh vượng, tài lộc và phú quý

16. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Có những nụ cười dẫu không tên
    Nhưng khi nhìn thấy rất khó quên
    Ngỡ lòng mở hội qua ánh mắt
    Vạn vật xung quanh tươi hẳn lên!
    Má lúm đồng tiền, ấy cười duyên
    Càng đẹp trên khuôn mặt dịu hiền
    Như hoa chớm nở...

trunghieu87 thích bài này.

17. trunghieu87

trunghieu87 Member

• 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

=))))))))))))))) có 1 lần mình chết đứng ( đứ đừ đừ) trước 1 nụ cười duyên của con bé đi học qua nhà mình,nó có má lúm đầu tiền 2 bên lại còn thắt tóc 2 bím chứ,nhìn yêu thấy mồ.

thomaspham thích bài này.

18. thomaspham

thomaspham Member

• 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hình ảnh ấy chắc ông bạn chỉ gặp ở quê thôi chứ trên thành phố hiếm mà gặp lắm đấy :D con e mình thấy có 1 bên má lúm cứ gặp chàng nào lại khéo khoe mình có má lúm,cười như .. xổng chuồng ấy :)

19. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền giá bao nhiêu tiền?
    Nhỏ bạn mình cũng đg tham khảo tạo má lúm bên KN. Nhưng chưa quyết định làm. còn đang tham khảo xem thế nào.

thuthao thích bài này.

20. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Tốt nhất cứ tìm hiểu kỹ, tham khảo kinh nghiệm của chị em trên diễn đàn xem sao. rồi đến trực tiếp đó để tư vấn, cảm nhận rồi hãy quyết định làm .