Chi phí tạo má lúm đồng tiền là bao nhiêu? | Page 5

Làm má lúm đồng tiền giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Làm 2 bên cùng lúc ko biết chi phí có giảm đi chút nào ko hay là phải 10tr nhỉ?

2. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 345 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cái này có khi tùy mình mặc cả đc bao nhiêu ấy chứ. :v Mặc cả tốt thì đc giảm nhiều.

3. Hang tran

Hang tran New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo như mình đã làm má lúm thì mình sẽ chia sẻ cho các bạn đang muốn làm như sau:
    Các bạn phải tìm thẩm mỹ nào uy tín va yên tâm 1 chút. Như em mình làm ở Xuân Hương thì nông quá, 2 tháng đã đầy má lên rùi ko nhìn thấy rõ nữa. Mà theo cơ địa thì má lúm ko để vĩnh viễn được. Đc khoảng 1 năm là mờ và đầy dần lên. Giá là 5tr 1 bên.
    Còn thời gian tất cả trước và sau phẩu thuật làm thì mất khoảng 15'.
    Mới đầu vào bs vẽ ở má mình để tạo điểm, rồi được bs tiêm thử phản ứng thuốc tê vào tay, sau đó đc uống thuốc giảm đau. 10' sau khi thử phản ứng ko thấy gì thì lên bàn phẫu thuật. Đầu tiên là sát trùng toàn bộ mặt, rồi tiêm 1 mũi tê vào má. Sau đó bs họ khâu bên trong má. Khoảng 3' là xong hoàn toàn. Ko đau. 1 tuần đến cắt chỉ. Và đây là ảnh mình. Làm đc 1 năm rùi :D
    Bạn nào đắn đo có đau ko thì yên tâm là ko đau tí nào nha. Hơi nhói tí ti lúc tiêm tê thuii

Các file đính kèm:

4. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thấy nhiều bạn bảo Kangnam làm ổn, có ai làm ở kangnam chưa chia sẻ kinh nghiệm đi. :D

5. Lananh45

Lananh45 Member

• 334 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ừ, tớ có đứa bạn làm má lúm đồng tiền ở Kangnam. Nó về thấy hài lòng lắm, cười tít mắt

6. mekhunglong

mekhunglong New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cẩn thận nhé k lai bị.........

7. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Má lúm đồng tiền nếu ko may mắn có lúc mới sinh thì phải đến tmv tạo má lúm thôi, thấy nhiều bà mẹ khi mang thai dùng nhiều cách để con có má lúm đồng tiền mà buồn cười. :v Làm sao có chuyện đó đc

8. Trần Công

Trần Công New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi? bạn có suy nghĩ giống mình quá >

9. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 120 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không phải ai có má lúm đồng tiền cũng xinh đâu mọi người, phải xem mặt mình có hợp ko đã. :D

10. vietmy334

vietmy334 Member

• 388 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Uhm, nhưng có núm đồng tiền trông ai cũng duyên lắm. Nên tớ cũng thích có má lúm đồng tiền. Thấy bảo chi phí tạo má lúm chưa đến 5tr đúng ko bạn?

11. Vy vy vo

Vy vy vo New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm ở kangnam gần 1 tháng r nè, 5tr/ 1 bên, mình làm bên phải, gần tháng r mà mặt mình còn cái lỗ k cười cũng thấy k biết có sao k nữa, mình c.bi đi tái khám tính hỏi bs xem có sao k nè

Các file đính kèm:

12. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 544 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trông cũng khá đẹp, nhưng nếu tự nhiên thêm 1 chút nữa thì tốt hơn.

13. Hương Quỳnh Hoàng

Hương Quỳnh Hoàng Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tạo má lúm giờ đơn giản nhỉ, đứa bạn tớ hôm nọ tạo má lúm có 1 loáng là xong.

14. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

30p thôi đúng ko? :p Mất có 4.5 hay 5tr gì đó là xong

15. lan nguyễn 1709

lan nguyễn 1709 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ghé thử bên tmv CHÂU Á trên 288 nguyễn thi minh khai xem sao. mình thấy con bạn làm mắt ở đó đẹp lắm bsi mát tay nữa. với đang có ct khuyến mãi giảm 30% đó bạn

16. Trang Dinh

Trang Dinh New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tạo má lúm đồng tiền 1 bên thì 5 triệu, 2 bên thì 9 triệu. Gía này chưa giảm nhe. Nghe nói Thẩm mỹ viện Châu Á Hàn Quốc đang giảm 30% đó, chỗ này tạo má lúm đồng tiền nhiều diễn viên ca sĩ lắm

17. pham ngoc tuong vy

pham ngoc tuong vy New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

EM NHÂN TẠO MÁ LÚM KHÔNG PHẪU THUẬT 5P LÀ XONG GIẢM 50% CÒN 1TR5 DUY TRÌ LÂU DÀI 098.213.1189 HÌNH THẬT KHÁCH EM LÀM NHÉ[​IMG] [​IMG]

18. pham ngoc tuong vy

pham ngoc tuong vy New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ao la sao vay c?

19. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 199 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chắc ý bạn đó là rẻ quá đó bạn @pham ngoc tuong vy , vì tớ thấy làm má lúm phải rơi vào tầm 4-5tr cơ

20. jinjin

jinjin Member

• 333 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Không biết làm ở đâu mà có 1.5tr nhỉ? Đc thế thì tốt quá