Làm răng cửa giả giá bao nhiêu?

Làm răng cửa giả giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. thanh trần

thanh trần New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,738 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

Tuần trước đi làm về gặp đúng thằng say rượu nó tông em ngã thế là đi tong 2 cái răng cửa. Không biết làm răng cửa giả giờ giá bao nhiêu tiền ak?

Em muốn trồng răng mới luôn để còn đi làm chứ nghỉ lâu quá công việc lại ngổn ngang :(. Mong các chị tư vấn giúp em với trường hợp của em thì làm răng cửa giả sẽ tốn bao nhiêu? Để em còn biết lối chuẩn bị , tại cái tài khoản quên xừ pass mà ngân hàng chưa cấp lại thành ra phải ra rút tiền.
    Tks!

2. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Tùy loại răng giả bạn chọn nữa đấy :D ông bạn mình trồng răng sứ kim loại được hơn năm là phải trồng mới, răng sứ kim loại chán lắm

3. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 139 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

răng sứ kim loại tầm hơn 1 triệu 1 chiếc chứ gì? :( mình còn trẻ thì dùng loại tốt tốt ý chứ đằng nào mà chẳng phải sử dụng

4. thanh trần

thanh trần New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước người yêu em cũng trồng răng sứ kim loại mà chẳng được mấy thật :( mà răng nhanh xỉn lắm, chắc em hướng sang 1 loại răng khác bền bỉ hơn thôi ak

5. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

làm răng giả titan được đó b :D giá mềm mà ăn nhai tốt bét cũng được tầm 10 năm đấy nếu chăm sóc đúng cách còn được lâu hơn cơ

6. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

răng sứ titan giá mềm nhưng mà nhanh bị oxi hóa lắm :((( con bạn tớ làm rồi nói chung nhanh xỉn màu

7. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Làm răng cửa mà nhanh xỉn màu là không được rồi , chọn cái loại ổn ổn mà làm mình dùng về lâu về dài chư có phải dăm bữa nữa tháng đâu

8. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

thế nghiên cứu răng sứ venus đi bạn, mình thấy loại này có vẻ được nhiều người quan tâm và lựa chọn đó

9. catnho

catnho Active Member

• 296 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mình còn trẻ thì cứ chọn răng cửa chắc chắn và bền 1 cút, dù biết rằng loại này thì giá nó hơi chát với những loại khác

10. ngayvui22

ngayvui22 New Member

• 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn của bạn trồng được mấy năm thì bị xỉn màu vậy. Thấy bảo bét cũng 5, 7 năm nó mới bị oxi hóa mà

11. thutrangvtv

thutrangvtv Member

• 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

làm lại răng cửa thì chọn venus hoặc emax đi mấy chế :) em thấy bảo 2 loại răng sứ này là tốt nhất đó. Giá em nó có hơi mắc xíu thôi

tuongvi thích bài này.

12. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

thấy bảo răng sứ emax là 5 triệu 1 chiếc đó, thật ra tiền nào của đấy cả thôi mà mấy chị :)

vietanh thích bài này.

13. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

mình thấy trồng răng sứ titan cũng ngon lành mà, giống răng thật giá lại mềm mà ăn nhai vô tư chứ mấy cái loại đắt quá thì phải suy nghĩ

14. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

tùy vào chi phí của từng người nữa nếu là mình thì mình sẽ lựa chọn răng sứ không kim loại vừa tự nhiên lại vừa bền bỉ hơn hẳn

15. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

nói thật là em có tìm hiểu qua thấy răng sứ không kim loại đúng là tốt hơn hẳn nhưng mà giá hơi chát

chaudo thích bài này.

16. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thật ra tiền nào của đấy thôi mà bạn, nếu được lựa chọn mình sẽ chọn những loại răng bền bỉ và lâu dài một chút chứ dùng loại đểu đểu mấy bữa thay lại mệt lắm

17. bố tin

bố tin New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ thì răng bị mẻ chắc 1/3 cái răng mà h k bjk sao , mẹ nào chỉ cách với , xấu quá rồi

18. Minh Châz

Minh Châz New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để lại chân răng còn đi hàn răng giả vào đi bạn ơi, để vậy nó xấu lắm

19. Phamoanh1502

Phamoanh1502 New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn