Làm răng ở đâu tại Đà Nẵng?

Làm răng ở đâu tại Đà Nẵng?

Chia sẻ trang này

1. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

• 27,745 Lượt xem

• 46 Lượt trả lời

Cụ thể là mình muốn trồng lại hàm răng bằng sứ. Nhưng mình thấy có quá nhiều nha khoa đều có thể làm răng sứ. Mình được nghe nói là mỗi nha khoa có thế mạnh khác nhau vì vậy phải biết nha khoa nào chuyên răng sứ thẩm mỹ mới được. Chứ không khéo lại làm lại như nhũng người hàng xóm vì vào không đúng nha khoa chuyên răng sứ.
    Mình ở Đà Nẵng, nghe nói Nha Khoa thẩm Mỹ Đà Nẵng làm rất đẹp nhưng mình chưa quyết định. Có mẹ nào làm răng ở đây rồi thì hãy cho mình ý kiến nhé.
    Thanks.

lethibe, anphat, tonynguyen and 3 others like this.

2. hangcapo

hangcapo Member

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

răng sứ thì e thấy có nhiều loại lắm mẹ nó ah. quan trọng là mình chọn chất liệu nào.
    nha khoa thẩm mỹ đà nẵng thì mình chưa có nge, ở đà nẵng mình thấy có nha khoa y Đức cũng có tiếng đấy ah

Hoàn Linh and furinguyen like this.

3. CAO LÝ MỸ AN

CAO LÝ MỸ AN New Member

• 19 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Vote cho nha khoa thẩm mỹ đà nẵng. Mình đã làm răng ở đây rồi, có nhiều bác sĩ và y tá với chuyên môn khác nhau. Đặc biệt là phẩu thuật không đau. Răng làm như thật, rất giống màu răng thiệt.

4. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Có phải Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng trên đường Trưng Nữ Vương ngay cầu rồng ko Bạn? Bên cạnh chợ Nại Hiên. Mình nghe Bạn mình giới thiệu đến đây làm rất tốt nhưng cũng chưa quyết định.

lethibe, anphat, tonynguyen and 2 others like this.

5. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Cám ơn các Mẹ nhé. Mình đến Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng làm răng rồi. Đúng là không đau, Bác sĩ và y tá tận tình, răng sứ làm giống như thật. Và đặc biệt là giá cả hợp lý nữa. Thanks again nhé.

6. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Địa chỉ đâu vậy mẹ nó
    Với lại, sau khi làm mẹ nó có cảm giác khó chịu hay bị sưng lợi hay vùng chân răng gì ko ah?

7. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Không đau gì hết, cũng không sưng gì cả. Răng đẹp như thật theo lời khen của Bạn trai mình, thấy vui vui.
    Ah, địa chỉ 19 Trưng Nữ Vương ngay chân Cầu Ròng đấy Bạn.

8. berycute

berycute Member

• 46 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

bạn cũng làm răng ở nha khoa thẩm mỹ Đà Nẵng hả? Ở đà Nẵng có nhiều nha khoa cũng làm lâu năm có tiếng nhưng lấy giá cao quá. Mình làm ở đây thấy chất lượng, bác sĩ nhiệt tình mà giá tốt nữa.

lethibe, haphuong1805, anphat and 3 others like this.

9. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình có qua làm Răng ở đây rồi, thật sự chất lượng và giá cả ok. Chỉ tội có cái vì vậy mà chờ lâu quá, gần 30p mới tới mình. Bật bí kinh nghiệm các Mẹ là hãy gọi điện thoại trước thì sẽ được vào trước vì tại đây chỉ có 4 ghế thôi

lethibe, haphuong1805, anphat and 3 others like this.

10. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Cũng đâu có chờ lâu đâu ta. Vì ở đây thiết bị rất hiện đại và nhiều ghế nữa nên làm cũng nhanh lắm.

11. anphat

anphat Member

• 35 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hình như mình biết Nha Khoa Đà Nẵng lâu rồi nhưng không ngờ họ làm việc cũng tốt vậy. Đà Nẵng nên có thêm nhiều nha khoa như vậy.

12. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Đúng đấy Bạn, tại Đà Nẵng rất hiếm khi tìm thấy được Nha Khoa tốt. Những người có tiền là vô Sài Gòn làm hết. Lúc trước mình cũng định vô sg làm đó chứ. nhưng nghe bạn bè, diễn đàn, người quen nên đến tư vấn thử xem sao. Kết quả mình quyết định làm tại đây và rất hài lòng.
    Ai hỏi mình làm Răng tại đâu thì mình sẽ Marketing cho Nha Khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng liền không suy nghĩ.

furinguyen, lethibe and minhanhnguyen like this.

13. Elena nguyễn

Elena nguyễn New Member

• 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Giá răng sứ zinonia bạn làm ở nha khoa thẩm mỹ Đà Nẵng là bao nhiêu ạ?bao nhiêu ngày là xong? Bạn làm răng sứ loại gì?mình cũng muốn đi làm mà chưa quyết định đc

haphuong1805 and tonynguyen like this.

14. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình làm Răng toàn sứ, hình như là zicoxia gì đó, 3 triệu rưỡi một cái răng. Khoảng 4 ngày là có Răng thật, do mình làm đến 12 cái nên hơi lâu. Bác` sĩ nói nếu làm 1-3 cái thì trong ngày sẽ có luôn.
    Mẹ cũng ở Đà Nẵng hả? nếu vậy thì đến Nha Khoa Đà Nẵng thử xem. Số 19 Trưng Nữ Vương, có trách nhiệm và làm không đau nữa Mẹ nó.

15. Elena nguyễn

Elena nguyễn New Member

• 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình có tìm hiểu thì thấy răng ziconia có giá rẻ hơn răng cercon nhưng răng ziconia ko rõ nguồn gốc, sợ là hàng TQ. Bạn có lấy tủy hay gì ko ạ? có đau ko? làm xong bạn có thấy đẹp ko?mình muốn làm lắm, đang lo đây, ko biết thế nào. Mình cám ơn bạn nhiều nha.

haphuong1805 and furinguyen like this.

16. lethibe

lethibe Member

• 82 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Có vẻ nha khoa này nổi tiếng quá, ở Nha Khoa mẹ làm có dịch vụ đính đá trên răng không ạ? Mẹ đã làm rồi cho em ít kinh nghiệm nữa, em cũng đang muốn làm thẩm mỹ răng ăn Tết Việt Nam đây. Nghe các mẹ khen dữ quá nên nóng lòng quá

haphuong1805 and furinguyen like this.

17. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Hôm bữa mình nhìn thấy trên bản giá đính đá là 300n, nếu bạn đem đá tới là 200n. mẹ cứ đến thử xem, theo mình tại Đà Nẵng thì đây là Nha Khoa Tốt Nhất.

haphuong1805 thích bài này.

18. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình không lấy tủy bạn, vì Răng mình đã chết tủy lâu rồi. Bạn không hiểu gì Ziconia rồi, Răng sứ làm gì có của TQ mẹ nó, chỉ có Răng nhựa làm sẵn mới có thôi, đây là tên thương mại của Răng toàn sứ. Răng toàn sứ được làm từ bột sứ và có thẻ bảo hành của hãng. Hôm bữa Bác sĩ tại đây giải thích rất kỹ, có nhiều hãng khác nhau, nếu là toàn sứ là điều gọi Ziconia. Còn Răng Cercon thì mình đắt hơn một tí, nó cũng là Răng toàn sứ nhưng của hãng khác, hình như mình nhớ không lầm là gần 5 triệu một Răng cercon lận Mẹ nó.

lethibe thích bài này.

19. Elena nguyễn

Elena nguyễn New Member

• 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình làm rồi nhưng ko ưng ý cho lắm,mình làm 6 cái nhưng 3 cái bên phải thì đẹp và khít hơn bên trái, luk ăn có va chạm vào mặt trong của răng rất khó chịu, mặt ngoài chia rãnh kẻ răng còn mặt trong thì k? Cảm giác như có cái gì đo trong miệng vậy đó.noi chung thi k may hai long cho lam, có mẹ nào bị như vậy ko ạ??

haphuong1805 and tonynguyen like this.

20. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thế Bạn gắng cố định chưa? Bạn có thể quay lại yêu cầu nha khoa mài lại và chỉnh sửa theo yêu cầu của Bạn. Lúc trước khi mình làm cũng có cảm giác như vậy, vì có cảm giác lạ sau khi có hàm răng mới vậy thôi. Sau một thời gian sẽ quen thôi mẹ nó.
    Họ có cho Bạn gắng tạm thời để thử nghiệm không? Phải có giai đoạn này để xem cảm giác của bệnh nhân thế nào để điều chỉnh. Cứ quay lại điều chỉnh là hết ngay thôi.