Làm răng sứ ở đâu tốt nhất vậy các chị?

Làm răng sứ ở đâu tốt nhất vậy các chị?

Chia sẻ trang này

1. NganHa

NganHa Well-Known Member

• 132 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

• 79,005 Lượt xem

• 195 Lượt trả lời

2. vivy

vivy Member

• 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ôi, e cũng đang mún hỏi làm răng sứ ở đâu tốt mà đẹp đây ah, vì giờ nhiều trung tâm nha khoa mọc lên quá. băn khoăn chưa biết chọn chỗ nào. Cơ mà e ở Hà Nội cơ ah.:)

NganHa thích bài này.

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

răng bạn bị sâu thì tốt nhất làm răng sớm đi ko có bị sâu nặng, vào đến tuỷ là nguy hiểm lắm. Mình trước có 1 răng sâu để bị nặng cuối cùng phải nhổ hẳn đi. đến bây giờ vẫn còn hối hận vì ko đi kiểm tra răng miệng thường xuyên.

thaiduong1990, lethao_aob and NganHa like this.

4. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Đứa e cùng cty vừa đi làm răng sứ về, đắt kinh khủng nếu răng ko xấu lắm thì thay làm gì :p

NganHa thích bài này.

5. NganHa

NganHa Well-Known Member

• 132 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Như các cụ xưa có ví răng e 3 hàng 8 lơi c ah. Cười nói cũng ko đc tự tin lắm. Ko biết bạn chị làm đâu thì chia sẻ e địa chỉ với ah?

6. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Nó bảo làm bên Nha khoa Paris ở xã đàn đó. Thấy bảo có bs ngoại gì gì đó nhưng đắt quá.

7. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

làm răng sứ nghe nói thời gian ko được lâu lắm phải ko các chị, e thấy làm cái này cũng tốn kém, tại hôm trc e đi tẩy trắng xem cái bảng Dv muốn hoi mà lại ngại.

8. chicchic

chicchic New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ghé khám nha khoa Răng Sứ đường võ văn tần Tphcm xem sao!Nghe noi nha khoa chuyên về răng sứ,nhiều người khen lắm,Bs chủ phòng khám trực tiếp điều trị nữa cũng yên tâm hơn,đang có chương trình khuyến mãi nữa.

9. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mẹ Cún ơi, mình đang có nhu cầu làm răng sứ titan ko biết nha khoa Paris mẹ cún giới thiệu có mắc lắm ko?

10. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

phòng khám mà ko tên tuổi thì làm sợ lắm mẹ nó ah. Làm răng sứ e thấy đắt lắm, nên chọn địa chỉ nào uy tín thì chất lượng sẽ tốt hơn rất nhiều

11. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E cũng đang tham khảo nha Khoa bên Paris để tấy trắng răng ah, cho e hóng với các chị nhé

12. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Các chị em cứ đến các nha khoa lớn lớn 1 chút là được í mà, ko nhất thiết phải chọn 1 nha khoa nào đó nếu ko tiện đường. :D Có nhiều nha khoa làm tốt mà

13. Nam Phương

Nam Phương Member

• 216 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nên chọn nha khoa uy tín chút mẹ nó ạ, giờ họ chạy theo lợi nhuận nhiều lắm nên ko tin tưởng đc các nha khoa vớ vẩn đâu, kẻo rước họa vào thân đấy

14. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Nha khoa Paris uy tín đó bạn, khá đông khách đấy. :) Họ làm đâu ra đó nên bạn yên tâm đi

15. Hoàng Hương Giang

Hoàng Hương Giang New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỗ này mình có nghe đến rồi, thấy bảo giá cả có vẻ đắt. Đúng ko bạn?

16. Kimbap

Kimbap Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy đâu có đắt, mình thấy giá họ niêm yết rồi mà. Cũng như các nha khoa khác thôi bạn ơi. :D

17. HangMy

HangMy New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm răng sứ thì qua Paris là ổn đó bạn. Mình khi làm mấy cái này mình quan tâm nhất đến chất lượng, giá cả chỉ là phụ thôi.

18. Nam Phương

Nam Phương Member

• 216 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hix, giá cả là chính chứ, đắt quá thì mình chả làm đâu. :( Giá cả hợp lý thì mình mới làm, ko thì thôi.

lethao_aob thích bài này.

19. Miki

Miki Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nha khoa Hoàn Mỹ mình thấy các mẹ bảo giá ko đắt đâu mà, bạn cứ qua đó tham khảo đi rồi hãy quyết định làm

jinjin thích bài này.

20. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đắt hay ko do mình chọn lựa loại răng thôi. :) Có loại rẻ có loại đắt mà bạn