Làm sao để chữa 2 răng cửa bị vẩu?

Làm sao để chữa 2 răng cửa bị vẩu?

Chia sẻ trang này

1. hạ vi nguyễn

hạ vi nguyễn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 646 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Nhà em là có bệnh vẩu di truyền , chẳng tránh đi đâu được. Em có 2 răng cửa bị vẩu nghiêm trọng mà em không biết làm sao để chữa được đây các chị?

Nói thật chứ 2 cái răng cửa của em nó như 2 cái bàn quốc :(((( nhìn phát chán . Bảo sao đến 25t vẫn ế chổng ế chơ ế bơ vơ , đi đâu em cũng chỉ dám cười mỉm. Nhớ cái đợt chụp ảnh kỉ yếu, mỗi lần chụp ảnh em chưa kịp cười 2 cái bàn quốc nó đã cười trước rồi . Em rất cần 1 cách khắc phục nhanh chóng.
    Mong mọi người giúp đỡ em!

2. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bọc răng sứ cũng có thể giúp bạn chữa răng vẩu đó vừa nhanh gọn mà giá thành cũng không quá chat đâu

3. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Khắc phục nhanh chóng thì bạn có thể bọc răng sứ hoặc trám răng đều được nhé, có điều bọc răng sứ se được lâu dài hơn hẳn so với trám răng đó

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

răng hô hay răng vẩu đều bọc răng sứ ổn hay sao đó, mình thấy trên mạng quảng cáo ầm ầm mà

5. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

chỉ có niềng răng là khắc phục được răng vẩu triệt để thôi có điều nó mất thời gian và khá tốn kém :(

6. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

bọc răng sứ cho răng vẩu được lâu không bạn? mà bọc răng sứ cho răng vẩu hết bao nhiêu tiền thế? mình thấy mọi người giờ chọn bọc răng sứ nhiều :))

7. hạ vi nguyễn

hạ vi nguyễn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có khắc phục được triệt để tình trạng răng vẩu không bạn? mà bọc răng sứ có đau không? mình thuộc dạng không chịu nổi đau

8. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

còn tùy vào tình trạng răng của bạn như nào đã nhưng mà kiểu gì cũng đau đó, b cứ chuẩn bị tâm lí đi

9. myanh

myanh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Vậy là 2 răng cửa của bạn to hơn hẳn so với những chiếc răng còn lại đúng không? vụ này muốn bọc răng sứ chắc phải mài đi đó

10. hangtran90

hangtran90 New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn có thể tham khảo dịch vụ bên hoàn mỹ nhé, mình cũng đang tham khảo dịch vụ bên đó để đưa thằng em trai đi niềng răng không lớn mà vẩu cu cậu lại xấu hổ với bạn gái. Nghe nói nếu vẩu nguyên cả hàm thì niềng răng mới hiệu quả còn vẩu mấy cái thì bọc răng sứ ổn hơn ak

haiyendoan thích bài này.

11. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 140 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

vậy thì 2 răng cửa bị vẩu như chủ thớt thì giải pháp tốt nhất là bọc răng sứ rồi :D chứ vẩu có 2 chiếc mà niềng thì k ổn lắm

12. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

chuẩn đấy em cũng nghĩ thế , mà tốt nhất là chị nào có vấn đề về răng nên đi khám giờ nha khoa toàn khám free mà