Làm sao để chữa trị hết tàn nhang trên mặt hiệu quả nhanh nhất? | Page 4

Làm sao để chữa trị hết tàn nhang trên mặt hiệu quả nhanh nhất?

Chia sẻ trang này

1. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trị dầu dừa đẩy mụn ẩn dc chứ mụn nội tiết thì k khỏi đâu bạn. với cả mình đang chữa tàn nhang cơ mà :))

2. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tàn nhang dù đơn giản hơn nám nhưng mà các cách dùng dầu dừa hay dầu gạo là k có tự nhiên đâu các bạn. còn dùng thuốc thì phải kiên trì, thời gian vài năm, mà k được dừng thuốc đâu

3. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

xác định là tàn nhang chỉ dùng công nghệ laser thôi là tốt nhất

4. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy, em cũng đồng ý với mẹ là tàn nhang chỉ có dùng công nghệ laser thì mới có hiệu quả thôi. Trước em cũng thử bao nhiêu cách thiên nhiên mà có thấy tác dụng gì đâu

5. HiềnBùi

HiềnBùi Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em thì nghe nói có người trị khỏi tàn nhang bằng cách đắp hành tây hoặc tảo biển gì đó. sao mọi người không thử xem thế nào.

6. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

thử rồi không có tác dụng đâu bạn ạ :(

7. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang nói loại dầu này không trị được tàn nhang mà mẹ, tự nhiên lôi mụn vào đây làm gì chứ.

8. Khonglaai145

Khonglaai145 Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chữa tàn nhang bằng cách nào không gây kích ứng da nhỉ. chỉ sợ tàn nhang nằm sâu dưới da nên khi trị sẽ bào mòn da thôi

9. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tàn nhang không sâu lắm mà. với cả vừa trị vừa dưỡng da thì không sao đâu.

10. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trị tàn nhang bằng công nghệ mới thì chỉ làm mấy phút 1 lần thôi nên không sợ da bị đau rát đâu mấy bạn

11. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

vậy là công nghệ mới đã giải quyết được vấn đề làm thế nào để trị tàn nhang mà k bị đỏ hay đau rát mà phải nghỉ làm đúng k bạn :v

12. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thế cũng tốt vì bạn e trước đi trị tàn nhang, bắn laser xong nó đỏ mất 4, 5 ngày. nhin như con tôm luộc, sợ thật

13. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ trị tàn nhang bằng laser mà không bị đau rát, đóng mài nữa hả mọi người.

14. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

công nghệ mới thì không bạn ạ. họ chia ra nhiều lần, mỗi lần chỉ 2 phút chứ không trong thời gian dài như ngày xưa nên k bị đỏ đâu

15. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

làm nhiều lần thế thì có đắt hơn trước làm 1 lần mà hết không bạn nhỉ? mà mìn vẫn chưa hiểu cơ chế làm thế nào để hết tàn nhang trên mặt bằng cách này lắm

16. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cũng vẫn là chiếu laser thôi c ơi. nhưng mà tia laser này khác, bức sóng khác, đi xuyên qua các sắc tố, phá hủy và làm sạch mà chỉ làm trong thời gian cực ngắn nên sẽ k nguy hại đến da

17. Hoài Thu Kiều

Hoài Thu Kiều Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hay nhỉ, trước đứa e mình nó trị tàn nhang có một lần là xong nhưng mặt bị bong mài trông như ma. Bây giờ công nghệ hiện đại hơn da còn không bị lsao nữa. Nhưng nếu trị thành nhiều lần thì cũng hơi sốt ruột.

18. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

m thấy trị nhiều lần thì không hại da, mà lại làm cho da đẹp hơn thì tốt hơn chứ. đúng là ngại thật cơ mà nghĩ đến hiệu quả và an toàn thì đều không sao hết

19. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

CN cũ làm nhiều lần mới hại da thôi, chứ giờ làm CN mới theo đúng quy trình, thì là chăm sóc da đấy. bên tmv tia laser mới có khả năng hút chất bẩn và bã nhờn nữa mà

20. Mai Tran

Mai Tran Member

• 147 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thảo nào m thấy bảo là làm đẹp da toàn diện. vừa trị nám lại làm sạch da, trị mụn luôn thì thích thật