Làm sao để có bộ ngực to đẹp? Chị em nên biết để áp dụng

Làm sao để có bộ ngực to đẹp hơn ? Chị em nên biết

Chia sẻ trang này

1. rosa

rosa Member

• 161 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 18,263 Lượt xem

• 27 Lượt trả lời

Làm sao để có bộ ngực to đẹp hơn? Làm gì để có bộ ngực đẹp? Đây là câu hỏi được nhiều chị em đặt ra và mong muốn có đáp án chính xác. Hôm nay chúng ta cùng tìm đáp án cho câu hỏi trên nhé.

Có nhiều cách làm để có bộ ngực to, đẹp

1. Thận trọng trong chế độ ăn hàng ngày

Đáp án đầu tiên của câu hỏi "làm sao để có bộ ngực to đẹp, làm gì để có bộ ngực đẹp" đó là bạn phải ăn uống đúng chế độ.Để ngăn chặn gia tăng hormone estrogen trong cơ thể, nên giới hạn rượu, đồng thời sử dụng nhiều chất xơ để hỗ trợ di chuyển thức ăn nhanh qua đường tiêu hoá.

Cần tăng cường lượng protein trong các bữa ăn, các chất béo tìm thấy trong cá và dầu ô liu nên được thay thế cho mỡ động vật.

Bổ sung nhiều trái cây tươi và rau quả trong bữa ăn hàng ngày. Các vitamin C và E, selenium, và beta carotene cũng có thể là một nguồn dưỡng chất tuyệt vời chống ô xy hoá cho ngực.

2. Massage cho bộ ngực

Thường xuyên matxa có thể giúp bầu ngực giảm căng thẳng, đồng thời tăng kích thước, và tránh chảy xệ theo thời gian. Vậy massage làm sao để có bộ ngực to đẹp?

Các bạn đặt trọn hai bàn tay ôm cả bầu ngực, di chuyển đầu ngón tay rồi đến cả bàn theo hướng đi lên, xoay xung quanh ngực. Thay đổi từ trong ra ngoài, rồi từ ngoài vào trong. Đặc biệt, lúc này bạn có thể dùng kết hợp dầu matxa, kem dưỡng ẩm… để làn da ngực thêm mịn màng. Nếu có chồng hoặc người yêu thì hãy nhờ chồng hoặc người yêu massage cho nhé, tay đàn ông giúp bộ ngực chị em to đẹp hơn đấy.

Massage là cách làm cho bộ ngực to đẹp

3. Tắm đúng cách và đúng phương pháp

Luân phiên tắm nước nóng với nhiệt độ không quá cao rồi đến lạnh sẽ giúp tăng tính đàn hồi cho làn da ngực, chống lão hóa của các tế bào vú.

Cách làm: Đầu vòi hoa sen nghiêng 45 độ theo góc từ dưới lên, xả nước thật mạnh, sau đó xoay tròn quanh ngực, kết hợp với các động tác matxa khi tắm có tác dụng kích thích lưu thông máu.

Nếu có điều kiện các chị em có thể đi phẫu thuật thẩm mỹ để có hiệu quả trong thời gian ngắn nhé.

2. Kìu non

Kìu non Active Member

• 663 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Làm sao để có ngực to?

Cách hay đấy. :D Nếu có chồng và người yêu thì ko cần nhờ đâu, các anh sẽ tự động muốn massage cho thôi. :p

3. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 207 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Vãi bác! đầu óc ...... tự masage cũng được đâu nhất thiết phải nhờ người yêu hay chồng chứ

4. minhdo

minhdo Active Member

• 309 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tự masage cũng khá đơn giản mà không nhất thiết phải nhờ đến sự trợ giúp từ phía người thân đâu ạ. Mà có nhiều cách chăm sóc vòng 1 khác mà

5. baotram

baotram Active Member

• 211 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Có người masage cho vẫn hơn chứ kết hợp 1 chút tinh dầu oải hương nữa thì tuyệt vời ông mặt trời luôn :)

6. nhaquyen

nhaquyen Member

• 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em nghĩ là mặc áo ngực đúng size cũng giúp nâng đỡ ngực hiệu quả đấy, bây giờ có nhiều loại áo nâng ngực hay lắm chị em ah :)

7. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đồng ý vs nàng, bây giờ có mấy loại áo ngực có gọng giúp nâng đẩy ngực tốt lắm vs lại cũng nên masage ngực thường xuyên nữa

8. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 501 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Áo ngực chỉ nâng ngực lúc mặc thôi, còn ko mặc thì ngực vẫn bị xệ đó. :( Bộ ngực đẹp là vẫn căng và ko xệ ngay cả khi ko mặc áo ngực ấy

9. Thúy Hồng

Thúy Hồng New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặc áo ngực thường xuyên sẽ khiến cho ngực đỡ bị xệ hơn đó bạn, nếu ko mặc áo ngực nhiều thì sẽ khiến ngực xệ ra đấy

10. dungbeo

dungbeo Active Member

• 371 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

làm sao để ngực to hơn mà không tốn nhiều thời gian nhỉ chị em chứ em thấy tắm hay masage cũng có vẻ không khả thi lắm đâu

11. diepvnh

diepvnh Active Member

• 255 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

làm sao để có ngực to đẹp được khi mà em cũng ăn uống sinh hoạt điều độ, cũng thường xuyên masage bằng tinh dầu :) , chẳng thấy vòng 1 nhích lên tý nào. Hay phải đi nâng ngực nhỉ?

12. Zune

Zune Active Member

• 571 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bạn cố thêm 1 thời gian nữa đi, thông thường hiệu quả ko rõ rệt và ko thể thấy sự thay đổi khác lạ ngay đâu, sau 1 thời gian bạn sẽ thấy nhích lên chút đấy

13. lili doan

lili doan Member

• 136 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Muốn làm đẹp ngực đơn giản như này bạn phải kiên trì thực hiện mới thấy ngực cải thiện được kích cỡ chứ k phải muốn là được ngay đâu

14. liennguyen

liennguyen Active Member

• 123 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

nếu mẹ nào không đủ kiên trì thì có thể tìm đến dịch vụ làm đẹp ngực ở các tmv hay spa nhé :)

15. Rinny

Rinny Member

• 249 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không đủ điều kiện đi phẫu thuật thẩm mỹ thì chỉ có tách tập thể thao với các động tác làm cho ngực nở nang thôi. :D

16. Wind

Wind Member

• 308 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có bạn nào nghe nói đến công nghệ nâng ngực y line chưa? Nghe nói công nghệ này tốt lắm.

17. Red Demon

Red Demon Member

• 259 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình nghe rồi, bạn biết chi phí nâng ngực bằng công nghệ này tầm bao nhiêu tiền ko? Tốt mà đắt quá thì cũng chịu. Hơn nữa không biết nâng ngực có đau không có an toàn không nữa.

18. jinjin

jinjin Member

• 282 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ít tiền nên mình chọn cách tự tập luyện ở nhà thui, có nhiều bài tập có tác dụng nâng ngực mà, cả đồ ăn cũng có nữa. :D

19. Hoa baby12

Hoa baby12 Member

• 61 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng mà mỏi tay với kiểu cảm giác không thích bằng :)) với lại có chồng không hành thì để làm gì chứ!

20. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy cách tăng kích cỡ vòng 1 này chẳng xi nhê mấy đâu, thực hiện nhiều mà không thấy ngực lớn lên thấy nản lắm.:(