Làm sao để có để có làn da trắng sáng, không thâm sạm vậy các chị?

Làm sao để có để có làn da trắng sáng, không thâm sạm vậy các chị?

Chia sẻ trang này

1. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 177 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

• 7,225 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Mới đầu hè mà da em đã đen, sạm đi rất nhiều. Cứ nghĩ đến việc bôi lớp kem chống nắng dày cộp mà vẫn trang điểm sao cho tự nhiên là đã thấy chật vật rồi. Không biết có cách nào chăm sóc, dưỡng trắng da hàng ngày đơn giản mà hiệu quả hơn không ạ? Các chị em trên diễn đàn mình có cao kiến gì thì giúp em vụ này với!!!!

2. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 106 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Đi spa đi chị. Giờ nhiều bên thẩm mỹ có dịch vụ làm trắng nhanh mà an toàn lắm ạ

3. Dermaster-ddk.vn

Dermaster-ddk.vn Member

• 106 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chỉ có 2 cách:
    1 là thoa kem làm trắng, đắp mặt nạ, tắm trắng…, tức là làm đẹp da từ bên ngoài
    2 là uống thực phẩm làm trắng hoặc chịu khó ăn các loại ác thực phẩm siêu dinh dưỡng cho da như cà rốt, cà chua, khoai lang, dưa hấu, bơ, rau bina và cải xoăn: có nhiều chất chống oxy hóa mạnh…, tức là làm đẹp da từ bên trong
    Nếu bắt buộc phải ra ngoài thì vẫn phải chịu khó bôi kem chống nắng vào

dunghuyen880 thích bài này.

4. giangloan654

giangloan654 Member

• 182 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em thì kết hợp cả 2 cách chị ơi, vừa uống cái 10x Beauty để làm sáng hồng da, chống lão hóa, vừa thoa kem dưỡng trắng sheisido bên ngoài
    song kiếm hợp bích càng tốt chứ sao :)

5. Triệu Vy

Triệu Vy Member

• 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đừng dại gì mà đi tắm trắng các chị ạ. tắm trắng thì xác định phải đi ô tô thì mới giữ được, dễ bắt nắng lắm. Đứa bạn em đi tắm trắng về da còn loang loang lổ lổ trông phát khiếp ý.

6. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 215 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

cái 10x beauty là bổ sung collagen cho da hả chị? Uống vào làm trắng da lên đc ngay ko?

giangloan654 thích bài này.

7. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 139 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các chị ơi, huhu
    Da em trước có đến nỗi nào đâu mà giờ da vừa sạm lại có tàn nhang nữa.
    Nhìn mấy bạn trắng nõn ngọc ngà mà tủi thân, quặn thắt nhất là bồ của ck… huhu

8. giangloan654

giangloan654 Member

• 182 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

À, cái 10x beauty nó bổ sung l-glutathione và tinh chất tự nhiên giúp cơ thể tăng cường sản sinh malanin sáng màu, hạn chế melanin tối màu nên sẽ giúp da sẽ sáng lên:)
    Bạn tìm hiểu thêm về cái này đi, nó còn là chất chống oxy hóa cực mạnh, giúp ngăn ngừa lão hóa nữa
    Cơ mà uống cái này nó ko làm trắng da ngay lập tức như mình đi tắm trắng đâu, nhưng nó cải thiện tông màu da từ từ, da trắng hồng hào tự nhiên chứ không trắng bạch như mình đi tắm trắng bạn ạ.

9. nguyenhuong99

nguyenhuong99 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da em giống hệt chị luôn này. Em cũng được bạn giới thiệu là nên cả uống và bôi ngoài cho nhanh. Mới đầu cũng sợ này kia. Xong đen thì vẫn đen nên e liều . E chăm dùng 2 tháng rồi thấy da cải thiện rõ luôn mà chồng em với bạn bè khen dạo này trắng xinh hẳn ra. Hihi
    Cái uống là hộp 10Xbeauty chị ạ. E dùng hết 3hop và đang dùng hộp 5 rồi. Còn bôi ngoài e dùng dưỡng cindetox thích vãi luôn. Kết hợp tẩy trang tẩy da chết 2l/ tuần nữa nè
    Ngày e chẳng bôi biếc gì mà ko bị bắt nắng

10. minhntuan59

minhntuan59 New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con gái chăm sóc da cầu kì nhở