Làm sao để dưỡng trắng da an toàn?

Làm sao để dưỡng trắng da an toàn?

Chia sẻ trang này

1. Bông Béo

Bông Béo Member

• 83 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

• 1,107 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Mọi người cho em xin ý kiến về cách làm trắng da với ạ

Em thấy làm trắng da bh nhiều cách quá nhưng mà một số cách làm cho da yếu đi và càng dễ bắt nắng, có khi còn ung thư.

Không biết có cách nào làm trắng da từ bên trong và an toàn k ạ? Em không cần ngày 1 ngày 2 đã trắng luôn, em chỉ cần da em trắng khỏe và được nuôi dưỡng từ bên trong ấy.

Mọi người có biết sản phẩm dưỡng trắng tốt hay là cách gì thì chỉ giúp em, em cảm ơn ạ

2. vanhn86

vanhn86 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dưỡng trắng an toàn thì đúng là phải dưỡng từ bên trong thật, mình thấy những loại dùng 1 2 hôm đã trắng chẳng đáng tin chút nào

3. nguyenphuongthuy

nguyenphuongthuy New Member

• 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Để mà trắng khỏe thì phải chăm dùng kem chống nắng nữa, chứ k thì có khỏe bằng giời nha

4. Bông Béo

Bông Béo Member

• 83 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em chăm dùng kcn lắm luôn nhưng mà như thế chưa đủ ấy, kcn chỉ chống cháy nắng chứ còn ra ngoài lâu da vẫn sạm và đen đi nhiều

5. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 192 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Để da khỏe thì mình chỉ biết dưỡng da của st ives
    Loại này dg da tốt nhưng lại k có tác dụng làm trắng sáng da từ bên trong. Mấy cái này chắc phải hỏi bên spa các kiểu

6. Cẩm Chướng

Cẩm Chướng Member

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em đang dùng kem dưỡng body DEF, chị thử xem, em dùng 1 tuần thì thấy da có sáng lên trông thấy, mà được cái là k có cảm giác da bị bào mòn
    Mùi thơm như kiểu nước hoa luôn, tối đi cf bôi lên người vừa dưỡng da mà vừa k cần xịt nước hoa ấy

7. Bông Béo

Bông Béo Member

• 83 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thế hả bạn? Cho mình xem da bạn được k?

8. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 159 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chanh tươi được dùng nhiều để tẩy tế bào chết cũng như là cách làm da trắng được rất nhiều người áp dụng.