Làm sao để giảm cân được hiệu quả?

Làm sao để giảm cân được hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. Triệu Vy

Triệu Vy Member

• 69 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

• 6,752 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Hiện tại e đã thử qua nhiều phương pháp giảm cân mà không cải thiện được vấn đề cân nặng cm ạ! Từ ăn uống kiêng khen đến luyện tập thể thao mà cũng may lắm thì giảm được 1 kg xong rùi cũng dừng ở đó. Chỉ có thiếu nước đi Spa hút mỡ bụng và uống sản phẩm giảm cân là e chưa thử nữa thui. Cm có kinh nghiệm gì để giảm cân được hiệu quả thì tư vấn giúp e với! Chứ không với vòng eo bánh mỳ này thì e chẳng biết mặc sao cho đẹp nữa đây.

fashionweek and thanhthanhmai like this.

2. thanhthanhmai

thanhthanhmai New Member

• 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E đây thì khác gì :( Ăn kiêng được 2-3 hôm thì toàn kiểu hôm sau ăn bù, cuối cùng là cân nặng lại tăng trở lại. E đang nghĩ chắc mình phải thay đổi chế độ ăn từ từ thì may ra, chứ đang ăn ầm ầm mà giảm ăn cái dễ bị tụt huyết áp lắm :D

fashionweek thích bài này.

3. fashionweek

fashionweek Member

• 38 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cân nặng quay trở lại còn may đó, có những người ăn kiêng xong ăn bù cân nặng còn tăng gấp đôi.
    Ăn kiêng là pp giảm cân sai cách mà bạn nên lựa chọn ăn uống khoa học nhé!
    Và nên giảm lượng ăn hàng ngày, có bảng quy các thực phẩm ra calo đó, bạn có thể tham khảo để áp dụng thực đơn cho mình nhé!

4. TTTM The Sun

TTTM The Sun Member

• 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Vậy thì triển cả đi hút mỡ bụng và uống sản phẩm giảm cân đi bạn ;););) Nói vậy chứ quan trọng là bạn muốn giảm bnh kg? Nếu như chỉ cần giảm khoảng 3-4kg 1 tháng thì có thể uống viên uống giảm cân, vì như e uống naikatsu của nhật cũng giảm được như vậy rồi.
    Còn nếu cần phải giảm nhanh thì hút mỡ, như bạn e hút mỡ thấy cũng eo thon đẹp lắm.

Triệu Vy thích bài này.

5. maimailan01

maimailan01 New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đi tập gym cùng với chế độ ăn không đường, không tinh bột.
    E đã áp dụng trong 1 tháng e giảm được 2kg, tuy mới đầu hơi mệt 1 chút, nhưng kiên trì thì e vẫn giảm được nhé!

6. Triệu Vy

Triệu Vy Member

• 69 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hiện tại e đang muốn giảm được khoảng 8kg, nhưng 1kg cũng có giảm nổi đâu :confused::confused: E thấy nhiều người nói uống sản phẩm giảm cân thường gây mất nước với mệt mỏi à mn? Mn uống thấy tn? Hút mỡ thì e phải xem xét đã, vì chi phí hút mỡ cũng không phải là nhỏ, nếu như có làm thì cũng phải bàn bạc xem ox có đồng ý không :p

7. giangloan654

giangloan654 Member

• 196 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chẳng hiểu sao ce mình mỡ nó dồn ở bụng nó nh thế nhỉ?
    Chỗ muốn to thì nó không to.
    Toàn to ở những cái chỗ mình không muốn :oops::oops::oops:

8. TTTM The Sun

TTTM The Sun Member

• 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

À cái giảm cân Naikatsu này của nhật, thành phần thiên nhiên ấy mà mn nên ko mệt với không mất nước đâu. Nhưng cứ nhớ uống giảm cân thì phải uống nhiều nước vào nó đào thải ra thì mới tốt nhé!