Làm sao để tăng sinh lý hiệu quả, an toàn cho ông xã?

Làm sao để tăng sinh lý hiệu quả, an toàn cho ông xã?

Chia sẻ trang này

1. anhphan123

anhphan123 Member

• 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 3,242 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Ông xã em dạo này quan hệ không được khỏe cho lắm, yếu hơn so với dạo trước rất nhiều, em có tham khảo trên mạng nhiều chị bảo bổ sung nhiều hàu và dùng thêm viên ngậm x-marvel của mỹ rất hiệu quả. Vậy nhà mình có ai dùng chưa cho em xin ít review được không ạ! hoặc chị nào có kn chỉ cho em làm sao để tăng sinh lý hiệu quả, an toàn cho ông xã? Em chân thành cảm ơn!

Bào Ngư and diệu nhii like this.

2. diệu nhii

diệu nhii Member

• 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mng cho em xin lời khuyên
    Chồng em không biết có bị yếu không, lúc còn đang yêu thậm chí không lên nổi, bác sĩ bảo bị giãn tĩnh mạch bìu.
    Sau này uống thuốc bác sĩ cho thì đỡ hơn, nhưng nhanh lắm chỉ khoảng 30s -1 phút. Em không biết có nên nói chồng em đi khám bệnh YSL không nữa. hic

anhphan123 thích bài này.

3. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 187 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Chị thử mua các thực phẩm bổ thận tráng dương cho anh nhà về ăn thử xem có cải thiện được gì không. Chồng em thỉnh thoảng em vẫn phải bồi bổ thêm cho một chút đấy. :) Như hàu nè, giá đỗ nè, ăn nhiều hải sản, thịt đỏ ... cỏ cà ri là tp chính trong viên ngậm tăng cường sinh lý x-marvel cũng ok đấy ạ. nói chung an toàn, hiệu quả cũng từ từ chứ ko phải dùng cái hiệu quả luôn đâu ạ, dùng tầm 7-10 ngày thì thấy tiến triển phần nào. rồi đấy, tăng cường thêm luyện tập thể dục thể thao nữa nhé chị. chúc anh chị hạnh phúc

4. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 211 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy, khuyên chồng tập thể dục và ăn uống điều độ, bớt cà phê và rượu bia đi chút.
    Em cũng có thể mua mấy loại thực phẩm chức năng bổ sung sinh lý cho chồng uống.
    H có nhiều loại thuốc từ đông y tây y có những chất bổ sung cho nam giới ô kê lắm. E tìm hiểu xem, chồng c dùng thấy khỏe mạnh lắm ;)

5. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 170 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Làm sao để tăng sinh lý hiệu quả, an toàn cho ông xã đây các mom ơi, buồn quá đi à, mình cứ gõ gõ chồng, chồng toàn giả ngủ thôi à

6. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 221 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Những bài tập thể dục kegel có tác dụng rất tốt trong việc cải thiện các vấn đề sinh lý nam giới, mẹ nó thử tham khảo và kêu chồng làm theo đi ạ.
    Trước lão nhà em cũng yếu, chưa đến chợ đã hết tiền, có lúc vợ đang máu thì chồng lại mệt, đứt gánh giữa chừng.
    Xong cũng đc người mách tập tành như này, mẹ nó tham khảo xem sao:
    - Chuẩn bị tư thế nằm ngửa mặt lên trời, cơ thể thả lỏng.
    - Từ từ co chân lại sao cho khoảng cách từ hông tới gót chân có độ dài khoảng 30cm.
    - Đẩy hông lên cao sao cho các nhóm cơ siết lại trong khoảng 10 giây.
    - Thực hiện động tác này liên tục từ 5 đến 7 lần, mỗi lần có thể cách nhau khoảng 10 giây.
    - Khi thực hiện cần thở đều, hít không khí vào bằng mũi và thở ra bằng miệng. Thực hiện bài tập 2 đến 3 lần mỗi ngày.
    Ngoài việc tập tành thì cũng nên ăn uống cẩn thận chút, đừng uống đồ có cồn nhé. ngủ sớm đi đừng chơi điện thoại tới 1,2h đêm mới ngủ, hại lắm, đợt đó nhà em còn dùng thêm cả viên ngậm X-marvel của Mỹ nữa, mỗi ngày 1 viên trước ngủ khoảng 45-60'. Mới dùng vài ngày thì thấy cơ thể khỏe khoắn, ko ngại trốn tránh ân ái như trước. Sau 1 tháng thì độ cứng của lão lên hẳn, độ lớn thì tầm 2 tháng có tăng hơn, không bị mệt giữa chừng nữa. Tinh thần nghe chừng cũng phấn chấn hẳn. Hay cái là ko bị phụ thuộc mẹ nó ạ, dừng rồi, vẫn cứ là đẳng cấp đấy

7. anhphan123

anhphan123 Member

• 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chồng em thì bình thường trước cũng oke ạ, dạo gần đây không được khỏe cho lắm.
    Chẳng hiểu tại sao, thế nên muốn xin ý kiến các mẹ thông thái ạ

diệu nhii thích bài này.

8. Julia.Studio

Julia.Studio New Member

• 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các bài tập bằng tạ có thể nâng cao thể lực của nam giới rất tốt, kích thích cơ thể sản xuất nội tiết tố testosterone và tăng cường sức mạnh phần thân dưới đấy các mẹ ạ
    Bài tập Squat giúp tăng sức mạnh cơ chân và cơ hông, cải thiện quá trình tuần hoàn máu của cơ thể, từ đó hỗ trợ điều trị yếu sinh lý nam giới.
    Thử áp dụng cho ox đi các mẹ

huyenpham664 thích bài này.

9. diệu nhii

diệu nhii Member

• 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Vâng mom ạ, em đang phân vân quá không biết có nên cho chồng đi khám ysl không nữa. Mệt ghê đó ạ :( :( :(

10. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 155 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Nhiều người cứ ngại ,tránh nói đến những chuyện tế nhị này chứ em thấy bình thường mà mng nhỉ, vì nói thật tình yêu hay hôn nhân luôn gắn liền với tình dục, có thực mới vực được đạo phải không các mẹ. Chưa hoàn thiện thì mình khắc phục cải thiện có sao đâu.
    Nói đến các sp hay biện pháp hỗ trợ thì em thấy x-marvel mom nói ok, cảm nhận sơ sơ
    - dạng viên ngậm, dễ tan, tinh tế vì làm giống kiểu viên kẹo ngậm thông thường thôi
    - xs mỹ đạt tiêu chuẩn mỹ , an toàn và chất lượng đc đánh giá cao
    - chiết xuất cỏ cari có khả năng sản sinh hormon testosterone (hormon sinh dục nam) cao gấp 15 lần so với các sản phẩm không chứa cỏ cari khác
    Đã dùng và thấy rất hài lòng

11. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 221 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Đúng ạ
    Có nhiều bài tập kegel tốt cho nam giới giúp tăng cường sinh lý lắm ạ
    Nhà em áp dụng theo cách em chia sẻ trên, thấy oke rồi ạ
    Thế nên chia sẻ để cm tham khảo