Làm sao để vùng kín hồng hào các mẹ ơi? :(

Làm sao để vùng kín hồng hào các mẹ ơi? :(

Chia sẻ trang này

1. Mỹ Oanh

Mỹ Oanh New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 8,653 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 276 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn thử dùng bột gạo nếp hoặc bột cám gạo xem. Dùng một vốc cám gạo, trộn cùng nước, sau đó lấy hỗn hợp này chà xát quanh vùng kín, sau 5 đến 10 phút xả sạch. Cám gạo sẽ rất hiệu quả và lành tính.

3. BuiPhanhue

BuiPhanhue New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn dùng thử phương pháp làm hồng âm đạo không phẫu thuật hiện nay thử xem. Bên bệnh viện Á Âu hiện này có phương pháp đó cũng mới, cũng hay lắm. Lần trước mình có qua bên đó tìm hiểu được nhân viên tư vấn bên đó tư vấn kĩ lắm nhưng vì mình đang mang thai bé thứ 2, sắp sinh rồi mà nghe nói phải sinh xong từ 1-2 tháng mới đến thực hiện được vì sẽ tốt hơn, Chắc đợi sinh xong mình phải đến làm luôn,. Bạn tham khảo thử xem :)

4. KimPham85

KimPham85 New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em qua bên Bệnh viện Á Âu tìm hiểu dịch vụ này đi hay lên website bệnh viện cũng được, trên đó có đầy đủ thong tin về phương pháp thu hẹp, làm hồng âm đạo không phẫu thuật luôn ấy. có cả clip cho mình coi nữa. Chị cũng làm bên đó cách đây 3 ngày. Kết quả khả quan lắm, môi bé môi lớn được làm hồng, vùng âm đạo cũng săn chắc như thời con gái ( chị thấy nó săn lại không có nhão nhão như trước nữa ). Chi phí 30 triệu. nhưng tư vân báo nếu chỉ muốn làm hồngthoôi thì khoảng 15 triệu đó em

5. bachlinh

bachlinh New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sinh bé xong không hồng hào lại được đâu bạn. Mình thì đi phun hồng luôn, đồng thời cắt thu gọn luôn môi bé. sinh bé xong nó bị giãn,kéo ra thấy dài mất thẩm mỹ nên cắt gọn luôn ^^

6. Mytran2048

Mytran2048 Member

• 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình chưa đi, nhưng có nghe mấy bà chị năm trước có đi rồi, nghe khen là hay và bổ ích, vào đó có thắc mắc gì k biết giải đáp cùng ai thì hỏi, tất tần tật mọi vấn đề về vùng kín luôn, về còn có quà tặng nữa. Năm nay mình quyết định đi thử xem sao ^^

7. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có nhiều cách để làm hồng hào vùng kín lắm các mẹ ah
    - có thể dùng đu đủ đắp để làm hồng vùng kín này
    - cũng có thể dùng chanh để làm hồng vùng kín
    - hoặc là các mẹ có thể đầu tư đi tmv để làm hồng vùng kín nhé.

8. Mẹ Bông và Chíp

Mẹ Bông và Chíp Member

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị hạn chế mặc đồ chip chật và đạp xe đạp này, chỉ cần mặc đồ thoáng mát rộng rãi là ok. Tác động vào vùng í ít thôi là được ạ.

9. Do Mai Chi

Do Mai Chi New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng nghe nói vùng kín dễ bị thâm khi quan hệ tình dục quá nhiều đó các chị. Theo em nghĩ chuyện ấy quá nhiều cũng khiến vùng kín dễ bị lão hóa lắm ạ.

10. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình thì lại ko nghĩ vậy, chuyện vùng kín bị thâm là do cơ địa của mỗi người chứ không liên quan đến việc quan hệ nhiều hay không.

11. havy1984

havy1984 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình làm hết các mẹo rồi không không hồng lên tí nào bạn à

12. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 199 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

giữ vệ sinh sachj sẽ trước đã