Làm sao làm thế nào để có mà lúm đồng tiền?

Làm sao làm thế nào để có mà lúm đồng tiền?

Chia sẻ trang này

1. kenny

kenny New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 7,400 Lượt xem

• 23 Lượt trả lời

Làm sao làm thế nào để có má lúm đồng tiền đây các chị, e là e kết quả má lúm lắm, e cũng đc bạn bè tư vấn là mặt em mà làm má lúm đồng tiền thì cực hợp luôn nên e cũng ham hố. Em gnhe nói làm má lúm có 2 loại vừa phẫu thuật vừa ko, e cũng ko rõ 2 pp này.
    Có c nào từng làm thì chia sẻ dùm e. Giờ e phải làm sao để có má lúm đồng tiền đẹp đây ah

2. Hoàng Yến

Hoàng Yến Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tự tạo thì chắc thành sẹo hả bạn, tốt nhất là đến các mỹ viện spa để làm, mình nghe qc là chỉ mất 3-5p là làm xong đó bạn. Chịu khó đầu tư chút để tu bổ sắc đẹp.

3. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thấy cô e cùng cty hay make up chả biết make kiểu gì mà thành má lúm, trông cũng nhẹ nhàng lắm nhưng duyên lắm ý

4. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

5. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

6. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

KO phải phẫu thuât đâu bạn mà chỉ là một thủ thuật nhỏ chỉ mất 3-5p thì sở hữu má lúm đồng tiền đó bạn ah.

7. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

thủ thuật rất nhỏ nhưng đó vẫn là phẫu thuật đó bạn, chỉ có điều làm nhanh thôi. :D

8. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Giờ muốn có má lúm đồng tiền dễ mà, các tmv làm 1 loáng là xong. Chi phí mình thấy cũng ko đắt nữa. Mọi người có thể qua tmv kangnam để làm dịch vụ này nhé

9. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đứa e cùng cty cũng tạo má lúm ở đây công nhận tạo má lúm xong trông e ý duyên dáng bao nhiêu ý, ko cười cũng duyên. Tự dưng có điểm nhấn trên khuôn mặt.

10. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình chả thích chạy theo phong trào kiểu này, mà ko phải ai có má núm đồng tiền cũng đẹp đâu bạn.

11. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đúng đó bạn, ko phải ai làm cũng đẹp. Mà nghe nói má lúm đồng tiền nhân tạo còn ko đc mãi mãi cơ.

12. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ở các tmv họ làm thế này nè: Tạo má lúm đồng tiền là kĩ thuật tạo má lúm nhân tạo bắt chước quá trình hình thành mà lúm tự nhiên trên khuôn mặt. Bằng cách tạo một sự kết dính giữa da và cơ má, vì vậy khi cơ co rút sẽ kéo da vào bên trong và tạo ra má lúm duyên dáng. Kĩ thuật được thực hiện nhẹ nhàng, nhanh chóng và tuyệt đối an toàn.

13. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Người ngoài cuộc nói thì chuẩn rồi,bạn cứ tham khảo mấy tmv xem

14. ruppylan

ruppylan New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy bên Kangnam tạo má lúm đẹp đó bạn,trông đẹp mà như thật ấy.Con e mình mới làm bên đó hết 4tr 1 bên có thêm má lúm đồng tiền lại duyên với hiền hơn ấy :D

15. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Không biết có đau và để lại sẹo không ạ?làm má lúm như thế được lâu không hay 1 vài năm lại phải làm lại vậy bạn??

16. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bằng các thủ thuật đơn giản bạn sẽ có 1 má lúm đồng tiền tự nhiên và kết quả lâu dài nhé,yên tâm nha

17. ruppylan

ruppylan New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn yên tâm là không để lại sẹo nhé vì mình thấy con e mình đi cắt má lúm về được lâu lâu rồi mà có sao đâu nhưng mà lúc mới cắt má lúm là cũng hơi đau đấy nhé :p nói trước để bạn chuẩn bị tâm lí con e mình cũng thấy kêu rên .Theo như nó bảo thì cắt má lúm duy trì được lâu dài đó bạn chỉ có điều độ lâu dài đó chưa biết chính xác là bao nhiêu năm

18. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chuẩn bị tâm lí :( chắc sẽ được ăn cháo mấy hôm đây mong là có ai nấu cho mình bát cháo hành :p

19. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

thế chi phí là bao nhiêu vậy mẹ nó?e cũng tính dẫn đứa e đi cắt má lúm cho giống chị giống e( nhà e ai cũng có má lúm đồng tiền hết) :p

20. ruppylan

ruppylan New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

5 triệu 1 bên nhé mẹ nó,không quá đắt đâu mà lại được kết quả lâu dài đây.Má lúm đồng tiền còn là biểu tượng của sự may mắn tài lộc nữa nhé mẹ nó