làm thẩm mỹ ở Kangnam ^^

làm thẩm mỹ ở Kangnam ^^

Chia sẻ trang này

1. PhóKhiếtDao99

PhóKhiếtDao99 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,738 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Chào các chị ^^, em định đến năm hè 2017 em tốt nghiệp cấp 3 xong rồi bay về VN (em ở Sài Gòn ak), làm thẩm mỹ mắt to (20 triệu), má lúm đồng tiền 1 bên má trái (5 triệu, em sinh thiếu tháng ak, 7 tháng ddã ra rồi nên em có lúm đồng tiền mà nó chưa hoàn thiện hay sao ak, phải ra nắng cười mút mắt luôn mới thấy ) và điêu khắc lông mày (2 triệu 500 đồng, e đã từng thêu lông mày phía đuôi rất nhẹ luôn, tại hè 2014 về VN mẹ cho thêu nhưng nhẹ thôi tại sợ em nhìn già, với lại nếu em đi làm điêu khắc lông mày thì sợ phải xoá đi vết thêu mới làm được quá :'( ). Các chị nào có kinh nghiệm làm những phẫu thuật ở trên tư vấn và cho em kinh nghiệm nha ^^. Em đã từng ghé qua TMV Kangnam ở đường 3/2, nhân viên tư vấn rất nhiệt tình nha ^^. Chị nhân viên ấy rất thẳng thắng bảo em tuổi 15 thì đừng làm điêu khắc lông mày sớm vì sẽ nhìn già, với lại em chưa lớn hết nên gương mặt ít nhiều gì trong tuổi dậy thì sẽ thay đối, nên chờ 2-3 năm nữa hãy làm :)). Em rất thích nhân viên ở đây ak ^^

2. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

C cũng làm mũi bên này, hơn 2 năm và cũng rất hài lòng với dáng mũi bj e ah

PhóKhiếtDao99 thích bài này.

3. PhóKhiếtDao99

PhóKhiếtDao99 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy chị có làm mắt với lúm đồng tiền không ak?? Em chỉ làm 2 cái này với điêu khắc lông mày thôi ak ^^

4. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chị chỉ nâng mũi thôi, đợt c tham khảo thì thấy bên kangnam khá là nổi về các dv như thẩm mỹ mũi, thẩm mỹ mắt đó e ah.
    E đang ít tuổi thì ko nên làm lông mày, nếu làm thì sẽ trông già đi mấy tuổi đó

5. PhóKhiếtDao99

PhóKhiếtDao99 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ak ko e định hè 2017 về VN mới làm điêu khắc lông mày ak ^^, hè năm trước em về mẹ cho thêu phẩn đuôi siêu nhẹ siêu nhạt luôn tại sợ em già :)), nên em định mai mốt về làm thẩm mỹ mắt to tròn (20 triệu), má lúm em có nhưng mờ lắm, em định làm bên trái (5 triệu), và điêu khắc lông mày (2 triệu 5oo) ak :)

6. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chả biết số mình đen hay sao, đợt đó c lại gặp đúng e nhân viên hỏi gì trả lời ấy chứ ko như e. định về rồi, ko đến đó làm đâu nhưng cân nhắc lên cân nhắc xuống. cuối cùng vẫn làm ở đó. hú vía. may mà kết quả còn ưng, chứ ko thì....

7. PhóKhiếtDao99

PhóKhiếtDao99 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E
    E nghĩ chị mà tư vấn cho e là chị có kinh nghiệm nhất ở đó nhìn già dặn cỡ 35 rơi ak, nhìn chị giống quản lý tư vấn khách hàng hơn là nhân viên tư vấn ak tại lúc e đến mấy chị nhân viên kia đang lau chùi cửa kính nên chắc chị quản lý mớ ra tư vấn cho e :)

8. KhomGia

KhomGia Active Member

• 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bạn khọm cũng làm mắt ở đây, bạn khọm cắt mí với cắt khóe mắt, cũng khơ khớ xèng, mới làm tháng trc, lúc làm xong mắt mũi cứ pải nói là như ai đánh. Giờ thì ổn rồi.
    Khọm rất thích cô gái nào có má lúm, duyên pải biết

9. PhóKhiếtDao99

PhóKhiếtDao99 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em muốn làm thẩm mỹ mắt to ak (20 triệu), mà nghe mẹ nói cắt xong là phải kiêng khem tùm lum có khi kiêng đến 6 tháng :((. Toi xong mùa hè về VN thì buồn phải biết :(((

10. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Bạn c cũng làm thẩm mỹ mắt to bên này, làm xong mắt to tròn và đẹp lắm. Nhưng lúc làm xong kiêng khem cũng nhìu thứ. Nhưng để đẹp thì cắn răng chịu đựng đc tất

11. PhóKhiếtDao99

PhóKhiếtDao99 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho em xem hình đk ko ak ^^?? Mà kiêng bao nhiêu tháng với kiêng những gì ak?? Sau khi tan thuốc tê có đau không ak??

12. thanhhp

thanhhp New Member

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có bạn thảo trị tàn nhang o kangnam hiệu qủa k ?

13. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mình thấy đâu có kiêng nhiều dữ vậy. tùy cơ dịa mỗi ng thoi. như c ở cty mình thấy lúc đầu mí mắt sưng to hơn bình thường, sau 2-3 tháng mắt sẽ ổn định nhìn đẹp dần. cũng chả phải kiêng khem gì nhiều. Sau khi bấm mí không cần ăn kiêng gì, tốt nhất để sớm ổn thì nên các thức ăn mềm như cháo thịt băm cà rốt, khoai tây thôi. ko phức tạp lắm đâu.

14. PhóKhiếtDao99

PhóKhiếtDao99 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tại e ko có làm bấm mí chị ơi :)), e làm thẩm mỹ mắt to mà :)).