Làm thế nào để giảm mỡ bụng nhanh nhất?

Làm thế nào để giảm mỡ bụng nhanh nhất?

Chia sẻ trang này

1. Cà rốt

Cà rốt Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,129 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. HappySmile

HappySmile Member

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chỉ có uống thuốc giảm cân mới giảm mỡ bụng nhanh nhất thôi chứ còn giảm mỡ chậm thì chỉ có ăn uống với luyện tập thôi bạn nó

3. thanhpolla

thanhpolla Member

• 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tập thể dục tốt mà, sức khỏe, tinh thần dẻo dai :). mà béo cũng chưa hẳn là do ăn nhiều đo. do cái tạng người nữa đó. muốn giảm cũng khó. phải kiên trì tập tành thui. hi

4. gaimotcon

gaimotcon Member

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có biết bài tập nào hiệu quả ko,
    Taajp thể dục để giảm mỡ thì tốt hơn đi TMV phẫu thuật cắt sửa này nọ rồi nhỉ

5. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Giờ thẩm mỹ viện người ta sử dụng máy móc, công nghệ hiện đại nên ko vấn đề gì đâu bạn. quan trọng là chọn đc tmv uy tín. Mình thấy tmv Kangnam cũng uy tín phết, có cả bác sĩ hàn quốc nữa cơ.

6. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Chưa chắc bác sĩ HQ đã tốt. :p Mình thấy chỉ cần bác sĩ uy tín thì BS Việt nam cũng ổn rồi

7. Enomist

Enomist Member

• 414 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn biết kangnam dùng công nghệ nào để giảm béo ko nhỉ? Nghe nói giờ có công nghệ giảm béo ko phẫu thuật hay lắm.

8. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói vài lần, họ massge trị liệu để giảm mỡ bụng thì phải, cũng hiệu quả nhưng khá mất thời gian

9. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Có bạn nào biết chi phí cho 1 ca giảm mỡ bụng ở Kangnam là bao nhiêu tiền ko nhỉ? :-/

10. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có bạn nào thử đạp xe để giảm cân chưa? Đi xe đạp giảm cân là một trong những bài tập luyện đơn giản và được nhiều người áp dụng vì phương pháp này không chỉ giảm cân hiệu quả mà còn mang lại một thân hình mạnh khoẻ và săn chắc. Đi xe đạp giảm cân cũng có 2 cách đi xe đó là đi xe đạp trong nhà và đi xe đạp ngoài trời dĩ nhiên là việc đi xe đạp ngoài trời sẽ mang lại cảm giác thú vị hơn và bạn cũng được hít thở không khí trong lành bên ngoài.