Làm trắng da tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh bao nhiêu tiền?

Làm trắng da tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

• 6,644 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

2. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cái này khéo phải đến tận nơi hỏi, vì họ có nhiều tùy chọn cho mình lắm.

3. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Giá còn phụ thuộc vào số lần bạn tắm nữa

4. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 307 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

THấy bảo vài triệu 1 lần tắm đấy. :-s

5. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Tắm trắng có vẻ đắt. :-ss

6. thuhoai

thuhoai Member

• 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nếu các cô nàng đảm đang thường sử dụng nước dừa cho món thịt kho tàu, thì cũng đừng quên rằng nguyên liệu này còn đóng vai trò cực kì hữu hiệu trong việc làm trắng làn da của bạn. Việc dùng nước dừa để massage lên da mặt và toàn thân hàng tuần sẽ nhanh chóng mang đến cho bạn làn da mịn màng và sáng hồng như ý nha :D:D:D

7. lan anh kute

lan anh kute New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn có biết kem đánh răng có 1 tác dụng vô cùng to lớn không
    Muối sẽ giúp răng bạn bóng, sáng, tẩy cặn bẩn bám trên thành răng. Bạn trộn 3 phần baking soda với 1 phần muối cho vào một chiếc lọ nhỏ để trong nhà tắm để dùng dần. Nếu muốn dạng dung dịch bạn có thể cho thêm ít glycerin (mua ở hiệu thuốc). Để dung dịch đánh răng thêm mùi hấp dẫn, bạn cho thêm ít tinh dầu như tinh dầu bạc hà, quế…

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Cái này là bôi lên mặt như kiểu mặt nạ hả bạn? Bạn đang dùng cái này có hiệu quả không, chia sẻ cho mọi người đi

9. dielac

dielac New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cánh đây hai năm mình có tới thẩm mỹ viện này phẫu thuật cái này rùi hồi đó công nghệ chưa hiện đại như hiện nay đâu họ lấy mình 30 triệu hiện nay cái gì cũng lên rùi nên mình không chắc họ lấy bao nhiêu nưa với lại còn phụ thuộc vào cánh thức họ làm nữa cơ

10. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 267 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Làm trắng da bằng tắm trắng hay gì hả bạn? Mình thấy giờ toàn đi tắm trắng thôi. Giá tắm trắng tầm 10 triệu cho toàn bộ dịch vụ bạn nhé.

11. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Còn tùy vào pp tắm trắng nữa mà bạn,
    Bình thường thì tắm trắng mấy trăm k một buổi nhưng nếu làm bằng pp tắm trắng ngọc trai cỡ phải 2 triệu một lần chứ chả ít ỏi gì đâu nhé

12. cơn mưa

cơn mưa New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sử dụng chanh đối với một làn da khô là một công việc khó khăn. Bởi vì nếu không chăm sóc chúng đúng cách thì sẽ càng khiến da khô hơn.
    Tuy nhiên, để chăm sóc da khô với chanh, bạn có thể kết hợp một muỗng cà phê dầu ô liu với một muỗng cà phê mật ong và vài giọt nước cốt chanh tươi.
    Sau khi làm sạch khuôn mặt, bạn áp dụng thoa hỗn hợp này đồng đều trên mặt và massage khoảng 2-3 phút. Sau đó, để chúng lưu lại trên da 10-15 phút trước khi rửa nó đi.
    Chanh sẽ làm sáng da và dầu ô liu sẽ giúp ngăn ngừa sự mất độ ẩm của da. Mật ong cũng là một thành phần tự nhiên tuyệt vời để cải thiện làn da.

13. Thạch Anh Tím

Thạch Anh Tím New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã đến thẩm mỹ là phải tốn tiền bạn nhé. Mẹ mình cũng chăm sóc ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh lâu rồi . Muốn giữ được đẹp là phải duy trì mà chăm sóc thôi bạn a.

14. kenly Thai

kenly Thai New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá tắm trắng ở TMV Thanh Quỳnh là 2 triệu 5 trăm / 1 lần bạn a. Em thấy mấy chị bạn cũng đến đó tắm trắng ,em cũng đang chờ xem mấy chị phản hồi thế nào rồi mới đến đó làm chị a.

15. kenly Thai

kenly Thai New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi , ở Thanh Quỳnh họ có bán kem trắng da tòan thân không , các chị bôi có được không các chị ? em vừa mới hết kem rồi . Sắp đi biển rồi em đang cần mua ...?

16. Hoa Da Lan

Hoa Da Lan New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ là bạn tắm trắng da ở đâu thì nên mua kem bôi ở đó ,khi mua mỹ phẩm bôi trọn bộ thì hiệu qủa cũng cao hơn . và nhớ là mùa này đi biển thì phải có kem chống nắng để bảo vệ da bạn a.

17. Ngọc Nữ

Ngọc Nữ New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng thich mấy vụ làm trắng này ,bác nào có kinh nghiệm thì chia sẻ thêm ?