Lấy mỡ mí mắt ở thẩm mỹ viện Thanh Vân bao nhiêu tiền?

1. Lan Hương

Lan Hương New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mắt em cứ có bọng như là mỡ í, hay là mỡ thật mọi người nhỉ? Em định ra thẩm mỹ viện Thanh Vân nhờ họ tư vấn và lấy mỡ mí mắt cho. Không biết Lấy mỡ mí mắt ở tham my vien Thanh Van hết bao nhiêu tiền mọi người nhỉ? Mà không biết có dịch vụ này không nữa. :( Em chưa đi thẩm mỹ bao giờ nên chưa biết gì về mấy dịch vụ này.
    Đang tải...
  2. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 419 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cùng với tuổi tác, da mí mắt chùng dần, rũ xuống, túi mỡ mí dưới mọng thêm khiến bạn trông mệt mỏi, già nua… Lấy mỡ thừa mĩ mắt là kĩ thuật thẩm mỹ có thể giúp đôi mắt lấy lại vẻ trẻ trung, linh hoạt ngày nào bằng cách loại bỏ túi mỡ mắt (túi mắt).
    Túi mắt là một trong những dấu hiệu của sự lão hóa, túi mắt làm bạn trông già đi bởi vì nó làm cho bạn trông mệt mỏi. Trong thực tế hầu hết các bệnh nhân nói rằng họ rất buồn vì bạn bè nói với họ rằng vẻ mặt của họ mệt mỏi ngay từ ánh nhìn.
    Ngoài ra, khi lớn tuổi còn bị sụp mi mắt trên. Trong trường hợp nghiêm trọng có thể ảnh hưởng đến tầm nhìn của bạn khi da thừa sụp xuống các góc của mắt.
    Nếu bạn không may bị cả 2 mí, bạn cần phẫu thuật cả hai mi mắt trên và dưới, quá trình phẫu thuật này rất đơn giản với những kết quả đáng ngac nhiên cho đôi mắt.
    Trước khi làm phẫu thuật loại bỏ túi mắt:
    Bác sỹ phẫu thuật sẽ khám để kiểm tra mắt của bạn và quyết định chính xác những gì cần làm. Bạn sẽ có cơ hội để yêu cầu bác sĩ trả lời tất cả những câu hỏi quan trọng khi bạn lo lắng về tình trạng mí mắt của mình.
    Phẫu thuật lấy túi mắt:

- Phẫu thuật được tiến hành với gây tê tại chỗ.
    - Đối với mi mắt trên, bác sĩ phẫu thuật qua một vết mổ ở đường nhăn tự nhiên của nếp mi. Sau đó loại bỏ da thừa, lấy mỡ thừa nếu có và khâu vết mổ.
    - Để sửa túi mỡ mi dưới mắt, Bác sĩ phẫu thuật một vết mổ ở đường nhăn trực thuộc mi mắt dưới, loại bỏ da thừa và mô mỡ và khâu bằng chỉ khâu tốt nhất.
    - Sau phẫu thuật, bạn sẽ được chườm đá lạnh 15 phút, và có thể ra về.
  3. KhongTuQuynh

KhongTuQuynh New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Liệu có nên tiểu phẫu lấy mỡ trên mí mắt không? Sau khi mổ mình nghe nói mỡ mới sẽ tái tạo. và mỡ tái tạo lần sau sẽ gấp đôi lớp mỡ đầu tiên trước khi tiểu phẫu, vì vậy các chị nên đến bs tư vấn cận thận cho nhé
  4. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 206 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Bạn nên đến để bác sĩ tư vấn nha. Hoặc gọi đến hotline chứ kiểu này thì nguy hiểm lắm
  5. ánh sao mai

ánh sao mai Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chưa nghe tên lấy mỡ ở mắt nao giờ cho đăng kid theo dõi cái nhé
  6. thi nở

thi nở New Member

• 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lấy mỡ ở mắt có từ lâu rùi mà bạn như kiểu họ hút bót nó đi chỗ lông mày nó đẹp ra ý
  7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 606 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Theo mình biết thì phẫu thuật lấy mỡ mí mắt chi phí cũng rẻ thôi, dưới 5 triệu đó bạn à
    bimhoang thích bài này.
  8. doanthihue

doanthihue Member

• 92 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

??? Bà chị mình mới đi làm 10 triệu mà ==
    Sao lại có 5 triệu được. mà làm xong thì trông đẹp lắm nha, teen hơn bao nhiêu
    bigsmile thích bài này.
  9. bigsmile

bigsmile Active Member

• 117 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chắc là cũng tùy vào phương pháp làm đấy nhỉ ?
    Mà mình vẫn băn khoăn ko biết lấy mỡ mí mắt thì có ảnh hưởng gì đến thị giác không ?
    Mình thấy hơi sợ sợ :-s
    bimhoang thích bài này.
  10. Pth941

Pth941 Active Member

• 443 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình cũng băn khoăn chuyện này nhưng thấy bảo ko ảnh hưởng gì đâu bạn ơi, họ bảo chỉ là tiểu phẫu nhỏ thôi, ko ảnh hưởng gì cả
  11. Nguyễn Thị Huyền

Nguyễn Thị Huyền New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lấy mỡ mí mắt tức là người ta sẽ phẫu thuật hay là người ta làm cách gì đó để cho hết mỡ ở dưới mí mắt à mọi người?mà nếu mí mắt mà có mỡ thì kiểu gì má chả có sao không đại tu luôn cả mặt nhỉ
  12. Lục Thị Vân Anh

Lục Thị Vân Anh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da bn mi làm đây song v nhìn ngon cơm ngon canh ra phết nghe đâu hết có 20 triêu thôi mình thy nếu tt giá thế quá là ok rùi
  13. bimhoang

bimhoang Active Member

• 200 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Tất cả các phẫu thuật mí mắt đều rất đơn giản, chỉ cần gây tê tại chỗ. Thời gian làm cả mí trên, mí dưới là 1 giờ. Sau khi phẫu thuật xong, bệnh nhân cần uống thuốc kháng sinh, kháng viêm, giảm đau và sau 1 tuần thì cắt chỉ. Có thể chườm đá lạnh tại chỗ sau khi mổ trong vòng 24 đến 36 giờ để giảm sưng và giảm đau.