Có nên phẫu thuật nâng ngưc không?

Liệu e có nên nâng ngực không ah?

Chia sẻ trang này

1. vuthiyen288

vuthiyen288 Member

• 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 23,273 Lượt xem

• 86 Lượt trả lời

Chào chuyên gia hiện tại em có câu hỏi xin được tư vấn là có nên nâng ngực hay không trong trường hợp của em ạ

. E năm nay 27 tuổi, chưa lập gia đình. từ lâu e đã muốn đi nâng ngực để cải thiện vòng 1 lép kẹp của mình. nhưng vì chưa lập gia đình, vì nghe nhiều chuyện rủi ro nên e vẫn sợ, vẫn lăn tăn. về lâu dài thì nâng ngực có ảnh hưởng gì đến việc làm vợ, làm mẹ hay sức khỏe gì ko ah? nếu nâng ngực, thì nên chọn phương pháp nào ah? mong chuyên gia tư vấn. e cảm ơn!

Các file đính kèm:

2. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

3. Aikio

Aikio Active Member

• 711 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Cái nâng ngực dùng túi độn mà Tuvanthammy nói giá cả như thế nào nhỉ? Giá chấp nhận đc thì mọi người mới làm chứ

4. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Có nên phẫu thuật nâng ngực không?
    Theo tớ nghĩ chủ thớt có nên nâng ngực :D hì nói thẳng là con gái ai chẳng muốn có được 3 vòng như ý, cái quan trọng là khi nhận ra những khuyết điểm trên cơ thể bạn có đủ can đảm để sửa nó không thôi :p

5. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đúng là ai cũng muốn có được vòng 1 nảy nở nhưng vấn đề có nên nâng ngực không cũng còn phụ thuộc vào khả năng tài chính của từng người nữa vì giá nâng ngực đâu phải rẻ

0975689038 thích bài này.

6. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 120 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng rùi, nâng ngực đắt lắm, phải đại gia thì mới có tiền nâng ngực được

0975689038 thích bài này.

7. ngankhanhnd

ngankhanhnd Member

• 75 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

vs mình tiền nong không quan trọng mà quan trọng là có nên nâng ngực hay không vì mình cũng thấy có nhiều thông tin k tốt liên quan đến việc nâng ngực quá

8. Nunu

Nunu Member

• 94 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu bạn đủ tiền và ngực bạn ko đẹp thì nên đi nâng bạn ạ, nâng ngực giờ an toàn mà, ko lo đâu. tỉ lệ rủi ro cực thấp khi bạn làm ở các tmv uy tín

9. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nhưng làm thế nào để biết đâu là thẩm mỹ viện uy tín bạn ơi? Cái đó mới quan trọng.

10. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn tìm những thẩm mỹ viện có tiếng mà nhiều người đã làm ở đó ý, bây giờ cũng có rất nhiều người đi nâng ngực rồi mà. Hoặc là bạn tìm hiểu thẩm mỹ viện nào đó mà bạn thấy thích rồi lên đây hỏi xem đã ai nâng ngực ở đó chưa rồi quyết định

11. Trần Thị Hồng Thắm

Trần Thị Hồng Thắm Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nâng ngực bằng túi ngực bề mặt xốp microthane mà tuvanthammy nói mình làm rồi, nhìn ngực bây giờ cũng to tròn, đẹp nhưng em cũng chưa lấy chồng nên không biết mai kia vấn đề cho con bú có sao không. Nhưng họ chắc chắn không ảnh hưởng gì đến việc lấy chồng và sinh con nên em cũng yên tâm một phần:D:D:D

12. Nguyệt Lưu

Nguyệt Lưu Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Liệu có nên nâng ngực không?
    Không biết chất liệu bên trong túi độn ngực của Việt Nam mình thế nào nhỉ, mình mới đọc được bài báo nói về chất độn ngực silicon vừa hài vừa sợ. Con rắn độc cắn vào ngực của người mẫu mà người mẫu không chết, chỉ có mỗi con rắn chết do trúng độc silicon thôi:):) mang chất độc trên người như thế không biết có bị ảnh hưởng gì không

13. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 309 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi, mình thấy các thẩm mỹ viện nâng ngực hiện nay đều khẳng định nâng ngực không ảnh hưởng đến chức năng làm mẹ sau này nên bạn cứ đi nâng ngực đi nếu vòng 1 chưa đẹp. :D

14. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bây giờ họ toàn nâng ngực bằng túi nâng ngực chứ có như mấy năm trước lấy mỡ nâng ngực đâu mà lo hại người, hại sức khỏe. Mình tìm hiểu thấy thích lắm cơ mà phải tiết kiệm cả năm để đi nâng ngực thì hơi xót tiền:(:( nhiều lúc cũng muốn vòng 1 của mình to lên để đỡ tự ti

15. Thúy Nguyễn

Thúy Nguyễn Member

• 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy giờ có nhiều người nâng ngực rồi mà, chẳng sợ nguy hiểm hay ảnh hưởng gì đến việc con cái sau này đâu. Giờ dịch vụ này phổ biến rồi nên ai muốn có vòng 1 sẹc xy thì cứ đi làm thôi:D:D

16. ngaydepnhat263

ngaydepnhat263 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy không sao đâu, giờ công nghệ thẩm mỹ tiên tiến vậy dùng túi ngực bằng phương pháp nội soi trên sẽ rất an toàn. Thế nên vẫn lấy chồng và cho con bú bình thường ạ :D

17. Võ Thị Huyền Anh

Võ Thị Huyền Anh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lấy chồng và sinh con rồi có bình thường trở lại không hả chị? EM sợ bị tắc tuyến sữa ạ :3

18. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bây giờ cũng có nhiều người đi nâng ngực bằng túi ngực thấy họ khen lắm nhưng mình vẫn thấy 1 số bạn khen đi nâng ngực bằng cách cấy mỡ giống như đi quảng cáo dịch vụ này vậy. Mình nghĩ những ai chưa lấy chồng thì dùng túi nâng ngực thôi chứ nếu dùng mỡ nâng ngực mình nghĩ sẽ bị tắc tuyến sữa đó. Nâng kiểu gì thì nâng chứ mấy cách bơm silicon hay bơm mỡ là mình không bao giờ tin.

19. Hà Mai Hương

Hà Mai Hương New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn cứ yên tâm đi, bây giờ dịch vụ làm đẹp ở Việt Nam tốt lắm không còn phải sợ nữa.

20. Lại Phương Anh

Lại Phương Anh New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có nên nâng ngực hay không?
    Mình là con gái mà làm đẹp cơ thể không phải ngại đâu bạn ạ, nâng ngực nhìn đẹp mà mấy nữa lấy chồng không sợ chê ngực nép :D