Lo lắng dịch vụ tour du lịch đi Châu Âu không như cam kết quá các mẹ ơi !!

Lo lắng dịch vụ tour du lịch đi Châu Âu không như cam kết quá các mẹ ơi !!

Chia sẻ trang này

1. quynhngo178

quynhngo178 Member

• 74 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• 4,384 Lượt xem

• 29 Lượt trả lời

Gia đình em mới đăng kí du lịch đi Pháp của Tugo, đi 4 người ạ ( Được chị hàng xóm giới thiệu cho tour này ). Sắp đi phỏng vấn xin visa rồi mà e vẫn còn lo lắng về vấn đề dịch vụ không biết có như cam kết không, vì là lần đầu đi châu âu nên có hơi lo lo. Đọc tin tức thì trường hợp này xảy ra cũng khá nhiều ở các tour du lịch khác, nên muốn nhờ chị em có ai đi tour rồi hay đã từng đi Pháp du lịch tư vấn cho em xin thêm review về đi tour và cả thêm kinh nghiệm đi Pháp ạ. Thanks nhiều nhiều moaazz

2. thuyvy1678

thuyvy1678 Member

• 77 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hình như visa đi châu âu hơi khó xin á chế mà đi tour nên chắc yên tâm sẽ đậu thôi

3. Ngọc Thảo

Ngọc Thảo Member

• 75 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Kinh nghiệm đi tour của em là chỉ đi theo vả enjoy the trip thôi chế :D thường là tour du lịch sẽ lo cho mình a-z nên không phải bận tâm nhiều hehe

4. Vy Phương

Vy Phương Member

• 75 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cũng ghiền đi Pháp lắm mà chưa có điều kiện đi :((

5. yuritrinhthao

yuritrinhthao Member

• 51 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhất mẹ rồi nhé, em năn nỉ hoài mà ox chưa cho đi vì lí do công việc hic

6. Bích Ngọc Võ

Bích Ngọc Võ Member

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em hồi trước cũng đăng ký đi bên Tugo tour Hàn nè. Bên đây cam kết sao là y như vậy chế yên tâm đi kk.

7. Võ Lê Tuyết Trâm

Võ Lê Tuyết Trâm New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ME QUA BEN DO COI CHUNG DO AN LA MIENG KHONG HOP KHAU VI NHA, ME PHAI HOI KY TOUR XEM CO MON VIET TRONG THUC DON KHONG DE BIET DUONG MA TINH. CHUC ME CO CHUYEN DU LICH VUI VE !!!

8. annguyen_ngoc146587

annguyen_ngoc146587 Member

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mấy chế đi Tugo rồi cho em hỏi cái !! Nếu mình đăng ký Tugo mà mình rớt Visa thì sao ạ ? đóng tiền mà ở nhà chắc buồn lắm... huhu :(:(:(

9. Tường_Vân_1405

Tường_Vân_1405 Member

• 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chế yên tâm tour của Tugo là bao đậu visa, rớt hoàn trả tiền nhé, thường đa số đậu hết ko ai rớt đâu, nhà em trước đi châu âu 5 người đậu hết cả 5 người mà

10. quyenngocpham

quyenngocpham New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nào có bí quyết làm mờ quầng thâm ở mắt không cho em xin bí quyết với. Cám ơn mấy má trước luôn nha :D:D:D

11. quynh_lylan

quynh_lylan Member

• 76 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bên Pháp có rựu La Fiole ngon lắm nhớ ghé uống thử cho biết nha chế [​IMG]

12. foebe_zzi

foebe_zzi Member

• 69 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

trong công ty e mấy chị trong công ty cũng đi Tugo mấy lần rồi mấy bả nói tour này chất lượng tốt lắm, hướng dẫn viên nhiệt tình với chế độ ưu đãi khách du lịch tốt nữa nên chế có thể yên tâm khi du lịch ở Tugo nha :)

13. Huỳnh Hồng Yến

Huỳnh Hồng Yến Member

• 79 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thấy mấy mẹ khen Tugo nhiều nhưng em vẫn thắc mắc một điều nếu trong lúc tham quan mình có khiếu nại thì bên Tugo có đáp ứng ngay không ?

14. Tường_Vân_1405

Tường_Vân_1405 Member

• 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cái này thì em không dám nói trước được, hồi em đi hướng dẫn viên đoàn em nhiệt tình lắm bảo gì cũng đáp ứng cả.

15. vyvydang_1102

vyvydang_1102 Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

qua đó chém tiếng anh chịu sao nổi mấy mẹ chưa kể tiếng pháp nữa??

16. anh_hongnguyen

anh_hongnguyen Member

• 61 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Dạo này có phong trào treo đầu dê bán thịt chó đó chế :)) Nhỏ bạn em mới tội tour để ks 5 sao mà cho nó ở phòng như cái motel á :)) Đi xong nó mới kể em làm em bực chửi cho 1 trận vì không biết hỏi em trước mà đăng kí tùm lum cho chừa :vv thôi thì em cũng giới thiệu với chế, trước em có đi tour du lịch của Hàn Quốc và đi với cty Tugo, được ăn ngon ở ks tiện nghi 4 sao, đi du lịch đã lắm thấy trong đoàn ai cũng hài lòng đặc biệt hdv dễ thương quan tâm đến từng thành viên luôn công nhận bên đây chăm khách kĩ ghê, chế tham khảo thử đi nhé có gì thì hỏi chứ đừng đăng kí bậy bạ thiệt thân

17. roserose_1754977

roserose_1754977 Member

• 70 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

đi Pháp thì sướng rồi, nhất chế rồi tận hưởng đi :> đi là ko muốn về đó

18. ngoc_thaobbe

ngoc_thaobbe Member

• 63 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thời buổi bây giờ muốn kiếm mấy cty du lịch uy tín thì khó lắm vì thế mẹ phải cẩn thận khi đăng ký nhé.

19. bird_in_love

bird_in_love Member

• 70 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mấy chế có ai từng sử dụng măt nạ làm từ yến mạch chưa? nếu có cho em xin kinh nghiệm sử dụng đi yêu nhiều <3

20. Hồ Hoàng Kha

Hồ Hoàng Kha New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời ơi Tugo thì mẹ có thể yên tâm rồi, em vừa đi Pháp với chồng về hồi tháng 3 2017 vừa rồi , chất lượng tour ăn ở và đi lại rất ok luôn mẹ ạ, hdv người Việt Nam và hdv người Pháp nữa rất tận tình nè. Phần làm hồ sơ thủ tục visa nhanh lẹ rất chuyên nghiệp. Tỉ lệ đậu visa 100% hầu như là vậy, yên tâm nhé mẹ.