Lumos detox skin có khắc phục được làn da bị tổn thương do kem trộn?

Lumos detox skin có khắc phục được làn da bị tổn thương do kem trộn?

Chia sẻ trang này

1. dieulinh123

dieulinh123 New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,828 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Số là trước đây em có sử dụng kem làm trắng da nhưng do ko tìm hiểu kỹ thành ra chắc mua phải kem trộn, làm da em bung bét hết cả, mụn tùm lum, tấy đỏ. Em đã bỏ kem trộn và đi phòng khám chữa trị được bấy lâu nay mụn đã khỏi nhưng da còn nhiều vết thâm sạm, lỗ chân lông to, sần sùi vỏ cam, nhìn rất xấu. Bên phòng khám khuyên em dùng serum Lumos detox skin này để thải độc cặn mỹ phẩm, làm đều màu da, điều trị da thô kệch thì có nên không? E cảm ơn các chị rất nhiều ạ.

2. Hee Mi

Hee Mi Active Member

• 170 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Nghe sợ quá, mình ko hiểu mấy bà bán hàng như thế lương tâm để ở đâu mà đi bán cho ng ta cái thứ j bôi lên mặt

3. Beautiful

Beautiful Active Member

• 183 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bác sĩ khuyên dùng thì nên chứ sao ko hả chị ơi
    em thì chưa có dùng lumos detox như chị hỏi
    nhưng em thấy trên fb bạn em có share hình ảnh ninh dương lan ngọc cũng dùng hãng này đó
    thấy nó kêu dùng thích mà rất hiệu quả đó nha :)

dieulinh123 thích bài này.

4. dieulinh123

dieulinh123 New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thế ạ, vâng để em xin thêm thông tin các mẹ đã dùng rồi mới chốt cho chắc ạ, bị 1 lần rồi nên hơi rén ạ

5. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 181 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Lumos detox skin có khắc phục được làn da bị tổn thương do kem trộn nha chị ơi. Em chuột bạch rồi đây ạ
    Lúc đầu em cũng hơi bị cân nhắc nên chưa mua luôn mà dùng thử của bà chị dâu ít hôm khoảng sau 7 ngày thì bề mặt da khổ, giảm ngứa và sưng viêm, cảm thấy cái mặt tiền đỡ hơn nhiều ý, chứ ko vác lên như cái rá :D
    Sau đó em mạnh dạn đầu tư 2 hộp và dùng gần hết hộp thứ 2 rồi.
    Ơn giời là mặt giờ mịn màng lắm rồi, da đều màu chứ ko loang lổ, ko bị thâm mụn, hình như da mặt có lên tông đó ạ, yêu xế
    Chị nên mua mà dùng luôn nhé, dùng đều đặn mỗi tối.
    Da đang bị tổn thương thì ban ngày cố gắng ít trang điểm nhất có thể, có ra ngoài thì bôi kcn nắng thôi, che chắn cho kỹ tránh ánh nắng và bụi bặm
    Chúc chị sớm hồi phục làn da

Anna Trương thích bài này.

6. Queen Bridal Studio

Queen Bridal Studio Member

• 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Công nhận
    làm ăn thế mình ghét luôn :(:(:(
    bán mỹ phẩm là cái thứ 2
    bán đồ cho trẻ con nhất là thứ ăn vào người
    làm hàng giả nhái, ảnh hưởng đến sk. m căm thù ý

7. haianh772

haianh772 Member

• 209 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chung câu hỏi: Lumos detox skin có khắc phục được làn da bị tổn thương do kem trộn? hay không????

8. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 201 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Em chào chị, chị có thể check ib của em được ko ạ? em cần hỏi chút ạ? hoặc chị mua ở đâu chỉ giùm em ??

Trà Mộc thích bài này.

9. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 181 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn lên fb tìm tên lumosvn nha.
    Đó là bên nhà phân phối chính hãng tại vn đó ạ
    bạn ib bên đó người ta tư vấn cho ạ :) tư vấn rất nhiệt tình và có tâm. Bạn thấy ok thì đặt hàng họ ship tận nhà cho còn ko thì thôi.