Khám phá 5 cách làm sạch mụn trứng cá tự nhiên | Page 3

Mách bạn 5 cách làm sạch mụn trứng cá tự nhiên

Chia sẻ trang này

1. hoandu

hoandu New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dầm nhuyễn bơ rồi trộn với mật thành hỗn hợp đồng nhất, sau đó bôi lên mặt sạch và để trong 10 – 15 phút. Khi mặt nạ khô đi, loại bỏ mặt nạ bằng nước ấm sau đó rửa sạch bằng nước lạnh.

2. Trần Thị Len

Trần Thị Len New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E là nam hiện e 17 tuổi và e có rất nhiều mụn trứng cá mụn bọc và mụn đầu đen bây giờ e mún trị hết hoàn toàn luôn thì chi phí sẽ mất khoảng bao nhiêu vậy???

3. trankimchi2

trankimchi2 Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị mụn bằng kem đánh răng nghe có hơi kì lạ nhưng được rất nhiều chị em áp dụng. Kem đánh răng ngoài tá dụng làm cho miệng bạn tươi mát và mùi thơm tự nhiên thì nó cũng có thể giúp bạn thoát khỏi mụn trứng cá hoặc mụn nhọt. Cách điều trị mụn tại nhà này đã được thử nghiệm bởi nhiều người và hầu hết đều có một kết quả chung thực sự tốt.

4. diener

diener New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách của chủ thớt mình có áp dụng( dùng chanh) mình thấy giúp nhiều. Nhưng vết thâm mụn vẫn còn, các bạn nào biết cách nào hay loại kem nào tri tham sau mun không,chỉ giúp mình với, cảm ơn nhiều
    Nếu bạn nào ở Đà Nẵng muốn tìm cho mình shop mỹ phẩm lớn tại Đà Nẵng để được tư vấn cũng như chọn sản phẩm chất lượng chăm sóc làn da mình thì có thế theo địa chỉ mình để phía trên nhé ! Đôi khi nhiều bạn nữ không có nhiều thời gian cũng như kinh nghiệm làm mấy cái này. Có thể đến với shop để được tư vấn cũng như sao cho phù hợp với làn da nhất

5. xauxi676

xauxi676 New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trước e bị mụn nhiều lắm nhưng cũng may biết đến trung tâm của lương y nguyễn hường len giờ mặt e hết mụn rồi đấy ạ , nghĩ llaij hồi trước bị mụn đi đâu các bạn hay trêu mà thấy tủi thân cả nhà ah ,

6. Nguyễn Thị Thu Hà 43

Nguyễn Thị Thu Hà 43 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi ng bị mụn đã thử qua trung tâm của lương y nguyễn hường chưa ? ở đây chữa tốt lắm mọi ng cứ qua đó mà chữa thuốc thì rẻ chứ không đắt chút nào cả nhưng cái quan trọng là chữa hết mụn thôi

7. Đào Thanh Hằng

Đào Thanh Hằng New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu đắp mặt bằng lá diếp cá liệu có hiệu quả không nhỉ , thấy mấy bạn chia sẻ trên các toppic lên mình cũng muôn tò mò muốn làm xem thế nào ?

8. ToanTiTo

ToanTiTo New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghĩ lại những ngày bị mụn mà sợ , giờ ngắm mình trong gương thấy tự tin và thấy xinh hơn ấy các bạn ah , cũng may lắm nhowf biết đến trung tâm của lương y nguyễn hường chuyên điều trị bằng đông y gia truyền qua tìm hiểu lên mình biết đc mmaf qua chữa đấy giờ thấy mặt hết mụn đẹ luôn

9. mailan85

mailan85 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dị ứng tất cả món này, chỉ hợp mỗi nghệ tươi thôi.

10. Hương Spa

Hương Spa New Member

• 6 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

tuổi dạy thì ai cũng bị chứng cá, ngay cả về sau này, nguyên nhân có thể do ăn uống, môi trường sống hàng ngày tiếp xúc với khói bụi, nước bẩn

11. Trịnh Thị Thúy Ngân

Trịnh Thị Thúy Ngân New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đắp mặt bằng tỏi liệu có khoi được không ạ , ai biết mách dùm e cách chữa đi nha chứ e bị mấy năm rồi giờ thấy chán quá trời luôn ,

12. hongthuanchung

hongthuanchung New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da em bị mụn nhưng cứ dùng các loại tự nhiên liên quan đến đồ chua như sữa chua, cà chua, chanh... là bị dị ứng, nổi mẩn đỏ. Như vậy là bị sao hả các chị?

13. dieulinh2505

dieulinh2505 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em địa chỉ vs ạ

14. dieulinh2505

dieulinh2505 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix, mình cũng vậy ấy, ngày bắt đầu đi học đại học lạ nước, không biết nên giờ mụn đầy mặt, nản quá

15. trinhtrieuan

trinhtrieuan New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cách trên chỉ dùng với những bạn mụn ít thôi ak, mình mụn nhiều xài không hiệu quả cho lắm

16. lalalan5

lalalan5 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cứ chịu khó chăm chỉ chăm sóc da mặt đi lafsex ổn đấy , có điều để khỏi dút điểm thì hơi khó nhưng đỡ là đỡ nhiều đấy

17. giangyb

giangyb New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kiếm ít lá diếp cá mà đắp mặt cách , mình làm thử rồi ccahs này hiệu quả lắm ấy không thử thì phĩ , tuy nhiên lá diếp cá thi nó hơi tanh tuy nhiên được cái chữa rất hiệu quả cứ thử đi nha .

18. andrenastt

andrenastt New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai đã chữa mụn bên trung tâm của lương y nguyễn hường chưa ? chữa ở đây thế nào có hiệu quả không ạ mình đang tìm hiểu và muốn qua đó xem thế nào ? Cầu trời khấn phật là chữa khỏi hết mụn thì mừng quá cả nhà ah e chấp nhận chi phí cao cũng được miễn sao là chữa khỏi hết mụn cho e là đc ,

19. kemduongda

kemduongda New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn mn nhiều nhé

20. MinhHoa98

MinhHoa98 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngoài 5 cách này thì còn cách nào không vậy bạn? Mình thấy trên mạng có các trang chia sẻ cà dùng vỏ chuối, nha đam và xông mặt nữa?