Mãi mãi tuổi 30 của mỹ viện Xuân Trường

Mãi mãi tuổi 30 của mỹ viện Xuân Trường

Chia sẻ trang này

1. zurie

zurie New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 47,968 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Cho em hỏi có chị em nào đã làm gói dịch vụ mãi mãi tuổi 30 này chưa ah? Em năm nay 28 tuổi, sau bầu bì đã xuất hiện nám (mới hình thành). Em đi phun chân mày ở đây, rất hài lòng, mà trang thiết bị hiện đại, nhân viên chuyên nghiệp nên rất ưng. Em được tư vấn làm gói này, thấy quảng cáo là da sẽ sáng đẹp, đẩy lùi việc hình thành vết nám, ... Mà thấy hơi đắt tiền, nếu ai làm rồi thì cho em xin ý kiến với nhé, em cảm ơn nhiều

2. tathuhien

tathuhien Member

• 101 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

híc. e hỏi hơi buồn cười, c sao mới 28 mà tham gia cái mãi mãi 30 làm gì chị ơi? ::D

3. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

gói đấy như nào vậy e? c thấy bên xuân trường cũng đang quảng cáo rầm rộ cái chương trình này lắm. mà ko biết thế nào/

4. zurie

zurie New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hehee, mình cũng có thắc mắc y chang vậy với nv của MV, họ bảo rằng thì là mà tuổi 30 là tuổi viên mãn nhất của phụ nữ nên họ muốn lấy số 30 để tiêu đề cho liệu trình (blah blah... nhưng mình chỉ nhớ như vậy ^^) Da mình sau 2 lần bầu bì thì bắt đầu hình thành vết nám dưới da, lỗ chân lông to, da ko đều màu, nên họ tư vấn dùng liệu trình này. mà đắt quá, nên lên đây hỏi ý mà ^^

Chủ đề của tuần