Massage chân tại spa Linh Chi có đau không?

Massage chân tại spa Linh Chi có đau không?

Chia sẻ trang này

1. Cá cờ

Cá cờ New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 62,942 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Massage là kiểu xoa bóp mà. =)) Cái này làm cho mình thư giãn, thấy thú vị chứ đau sao được. =))

Bạn cứ yên tâm đi massage đi, ko đau đâu

3. Chim cu

Chim cu Member

• 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình chỉ biết thông tin này thôi

Nhiều khách sạn lớn như Imperial Vũng Tàu, cafe sân vườn... sử dụng dịch vụ cá massage để "níu" chân "thượng đế”. Tại Hà Nội, hiện chỉ có 3 spa sử dụng dịch vụ massage chân bằng cá. Loại cá được sử dụng trong spa có nguồn gốc từ Thổ Nhĩ Kỳ, có tên là Garra Rufa.

Theo quảng cáo của các spa, loài cá này được ví là "bác sĩ chuyên nghiệp" chăm sóc sức khoẻ cho bàn chân, có thể giúp loại bỏ tế bào chết, loại bỏ các vi khuẩn gây bệnh, làm đẹp da và có tác dụng làm giảm stress rất hiệu quả...

Thậm chí nhiều spa còn mở rộng quy trình trị liệu massage tay và toàn thân với cá. Để có những dịch vụ chăm sóc đặc biệt này, các spa phải nhập 5.000- 10.000 "cá bác sĩ" từ châu âu, Hàn Quốc...

Một nhân viên spa cho biết: "Mô hình massage cá được nhiều người dân Hà Nội ưa chuộng. Nhiều người phải gọi điện để đặt chỗ trước vì không có phòng riêng. Tại các spa chi phí cho dịch vụ massage dao động từ 15 - 35 USD/lần, đắt gấp 6 lần so với dịch vụ massage thông thườn

4. Lê Thanh Nga

Lê Thanh Nga New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trên phương diện nhận định của mình và là người từng tới đây mình thấy tmv này cũng được vì mình đã tới đây tắm trắng thấy hiệu quả giá thì hợp lí hiện tại là thế nhưng không biết đôi tuần nữa nó sẽ như thế nào

superman thích bài này.

5. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Phương pháp này nghe lạ nhỉ, mới được áp dụng hả bạn? :D Bọn cá này nó có cắn không thế? :(

6. con bướm xuân

con bướm xuân New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình 1 người đã từng tới đây làm cái này rùi thì không dau 1 tí nào có chăng thì nó chỉ như con kiến cắn mà thui nhưng sau đó thì hơi tê tê và nhức nhức chỗ họ làm 1 tí mà thui

7. Haan

Haan New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mat xa thì làm gì đau ah, e thì khoái nhất đc ng khác mat xa, mỗi lần mát xa các mạch máu đc lưu thông, cơ thể nhẹ nhõm và thoải mái hẳn, chí có khâu bấm huyệt thì nếu ko quen sẽ cảm thấy đau thôi ah.

8. superman

superman Member

• 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

cắn thì nó mới là matsa bạn ơi. mà làm gì có chuyện lây nhiễm HIV nhỉ ?
    Có khi chỉ là tin vịt thui chứ mình thấy pp này cũng nhiều người làm rồi mà ==

9. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Massage chân tại Spa Linh Chi có đau ko?

Massage chân thì có gì mà đau nhỉ? Chỉ xoa bóp bên ngoài có khi còn thấy dễ chịu ấy chứ đau làm sao được.