Mất gốc thì nên học thế nào để đạt ielts 5.5

Mất gốc thì nên học thế nào để đạt ielts 5.5

Chia sẻ trang này

1. Tran_Thi_Ha

Tran_Thi_Ha New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,817 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. thuylinh.bui

thuylinh.bui New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em trai mình năm ngoái có học Ielts của cô Tes, thi được 6.0. Hình như học bên Kos. Bạn tham khảo thử xem nhé :)

3. Tran_Thi_Ha

Tran_Thi_Ha New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bên đó có các khóa từ mất gốc không bạn, tìm được trung tâm phù hợp giá hợp lý thì tốt quá

4. mesocnhi

mesocnhi New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có đứa em cũng đang trong tình trạng như bạn vậy, chưa biết làm thế nào, mấy lần tìm hiểu mấy trung tâm cho nó học, dẫn nó qua test cả bên GLN và kos, GLN thì học fi đắt quá để mà thi đc thì bằng học phsi cả mấy năm mình học đại học luôn, KOS thì chi phí phù hợp, lớp cũng nhỏ, em mình được hẹn học thử 1 buổi nữa, hi vọng học thử xong nó thấy đc chứ giờ nhiều trung tâm chỉ sợ mất tiền mất thời gian mà k đạt đc kết quả như mong muốn.

5. flappybird

flappybird New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy con đường của thớt gian nan quá. Giờ tiếng Anh zero mà muốn được 5.5 thì có mà học bù đầu. Thở thử tìm hiểu mấy Trung tâm lớn lớn coi, nếu học đc lớp số lượng ít thì tốt, chỉ sợ chi phí trên trời thôi. Mấy Trung tâm ôn Ielts ngon ngon như ACCET thì khỏi bàn, học phí đắt lòi. Bên Trung tâm Res có vẻ nổi tiếng phết nhưng 1 lớp đông ngút ngàn, ko hiểu thớt có với đc đến giáo viên mà hỏi không mà học phí cũng có rẻ đâu.
    Nói chung thớt có điều kiện thử tìm hiểu mấy lớp nhỏ nhỏ luyện thi Ielts xem, hiệu quả hơn đấy.

6. GHETMECHONG

GHETMECHONG New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đặt gạch hóng. Học lại từ đầu chỗ nào hiệu quả các bạn mách đi.

7. gia đình là nhất

gia đình là nhất New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ mà học từ mất gốc lên IE là cả quá trình đấy. Mình nghĩ bạn nên có người theo sát thúc ép học không dễ nản chí bỏ cuộc lắm:)) Học kiểu này thì học tại các trung tâm ít người mới hiệu quả được. Thử qua KOS tìm hiểu xem bạn ạ. Thấy web cũng quảng cáo nhiều mà tối đa 6 ng 1 lớp hay sao ý

8. conghoan114

conghoan114 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi trời, giờ trung tâm tiếng anh như nấm, mà tiêu chí thì chất lượng , giá rẻ mà lại gần nhà. đc cái này thì sướng nhất. bạn ở khu vực nào. nhà mình ở Ngọc Khánh, học từ abcd đến giao tiếp ổn ổn rồi nè. vì lớp tớ học có 4 người thôi . chúc bạn thành công

9. Tran_Thi_Ha

Tran_Thi_Ha New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng thấy thế định tự học lại không biết phương hướng ra sao, muốn đi trung tâm lớn nhưng sợ mất tiền mà lại không chất lượng. Lớp đông quá thì không biết có theo kịp không nữa :(

10. Tran_Thi_Ha

Tran_Thi_Ha New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Qua các góp ý mình thấy KOS có vẻ ổn, mình đã đến test và đký học rồi, thực sự đến trung tâm cảm thấy rất hài lòng

11. Nàng dâu

Nàng dâu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang cùng tình trạng với bạn này:( Mình cũng vừa đăng kí học bên KOS xong. Chưa đi buổi nào nên chưa biết học có vào không nhưng được cái các chị tư vấn rất nhiệt tình ^^

12. giangloan654

giangloan654 Member

• 201 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

khó lắm ấy ạ

13. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 256 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

học ở lê nguyệt ấy