Máy triệt lông vĩnh viễn tại nhà dùng có hiệu quả không?

Máy triệt lông vĩnh viễn tại nhà dùng có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. Ngọc Linh

Ngọc Linh New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 25,766 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Mình nghe nói giờ có máy triệt lông vĩnh viễn để dùng tại nhà cho các chị em, không biết sản phẩm này có hiệu quả không mọi người? Thú thật là đây là lần đầu tiên mình nghe nói đến sản phẩm này nên thấy lạ quá, chả biết đây là sản phẩm gì và dùng thế nào.

2. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Nghe quảng cáo thì thấy máy này còn dùng công nghệ như của tmv để triệt lông cơ, mình thắc mắc là nếu máy triệt lông tại nhà này hiệu quả thì chắc các tmv họ thất nghiệp hết quả. Thế nên mình nghĩ ko hiệu quả được như khi đến tmv đâu

3. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Là cái này hả bạn?

Cơ mà mình thấy khá nhiều người vẫn băn khoăn vì sợ tác dụng phụ với cơ thể đó bạn. Còn hiệu quả thì cũng tương đối. :D

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cái này giá tầm 500k - 1tr/cái thôi. Dùng cũng hiệu quả mà bạn. Tuy nhiên hình như cũng phải dùng thường xuyên vì chỉ có tác dụng trong thời gian ngắn thôi.

5. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Cái này hoạt động như máy cạo râu của nam giới hả cả nhà? Mình thấy giống quá, chắc nó chỉ cạo đi thôi chứ triệt làm sao được nhỉ. triệt thì phải phun chất gì đó lên da chứ

6. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

THeo mình biết thì đúng máy triệt lông tại nhà đó thực chất là máy nhổ lông đấy, mà mua máy cũng ko hề rẻ đâu, có loại đến 9 triệu 1 cái đấy. Đắt ngang với dịch vụ triệt lông vĩnh viễn ở tmv

7. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy cái máy này đắt mà hiệu quả không xứng với giá tiền, là mình mình sẽ wax định kỳ hàng tháng hoặc ra tmv triệt lông cho lành, chả tội gì phải mua cái thứ tốn tiền này cả.

8. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Đắt là bao nhiêu 1 cái bạn nhỉ? Đắt hơn cả chi phí triệt lông ở tmv hả bạn? Mình thấy chi phí triệt lông ở tmv cũng khá cao rồi mà.

Mà mình nghe nói máy này như kiểu máy nhổ lông hay sao ấy nhỉ?

9. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình nghe nói có loại phải 8-9 triệu 1 cái đấy, đắt ngang với đến tmv triệt lông chứ ko đùa đâu

10. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người bỏ một đống tiền ra mua cái máy triệt lông vĩnh viễn tại nhà mà chả có hiệu quả gì đâu. Bạn đi tmv còn chắc chắn hiệu quả triệt lông 90% chứ đừng dại mà mua máy triệt lông vĩnh viễn làm gì. Đi ra tmv áp dụng công nghệ triệt lông mới nhất là xong

11. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Máy triệt lông vĩnh viễn tại nhà này có cấu tạo như thế nào mà đắt thế hả mọi người? Nếu giống với công nghệ triệt lông bằng ánh sáng ở thẩm mỹ viện thì phải có hiệu quả chứ nhỉ?

12. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình ko rõ triệt lông thế nào nhưng mình nghe nói máy này như kểu máy nhổ lông thôi chứ ko có gì đặc biệt. Nhiều người bảo ko nên dùng máy này đâu

13. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Theo mình hiểu thì cái này mua về dùng như dao cạo râu cho nam giới. :v Dùng thường xuyên để triệt lông

14. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thế thì chị em còn phiền phức hơn cả cánh mày râu dù ko có râu đấy. :)) Vậy cũng mệt nhỉ, hay dùng cách wax lông đi, khỏi mua máy móc gì hết

15. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Máy tẩy lông vĩnh viễn tại nhà thực chất là loại máy nhổ lông có thể gây đau rát khi sử dụng. Thế nên mình thà tự nhổ lông còn hơn, chi phí mua máy này cũng ko hề nhỏ

16. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người bảo máy tẩy lông tại nhà hiệu quả mà. Có điều chi phí mua máy khá là đắt thôi, loại tốt phải tầm 8-9 triệu đấy, có loại rẻ tiền tầm hơn 100k nhưng chất lượng ko ra gì

17. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Máy tẩy lông tại nhà có một số ưu điểm và nhược điểm sau, các bạn cân nhắc kỹ trước khi mua nha:

- Ưu điểm
    + Tốt hơn cách tẩy lông thông thường như cạo, nhổ, waxing

+ Có thể sử dụng tại nhà

+ Triệt lông nhanh chóng

+ Cho hiệu quả triệt lông tốt

- Hạn chế

+ Chi phí mua máy cao

+ Không phải ai cũng biết sử dụng đúng cách

+ Không cho hiệu quả tẩy lông vĩnh viễn, lông có thể tái phát trở lại

+ Máy tẩy lông vĩnh viễn tại nhà thực chất là loại máy nhổ lông có thể gây đau rát khi sử dụng.

18. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sao lại chênh lệch nhau thế nhỉ? Cái loại tầm 100 ngàn chắc là máy cạo lông chứ không phải máy tẩy lông rồi bạn ah

19. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chắc chất lượng khác nhau thôi còn nguyên lý hoạt động cũng như nhau thôi bạn ạ.

20. Boong12

Boong12 Member

• 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn