Máy wax lông bằng sáp có hiệu quả không?

Máy wax lông bằng sáp có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. daiduongxanh

daiduongxanh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,986 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

Mọi người ơi em nghe nói là có máy wax lông bằng sáp đúng không ah? Bình thường em hay cạo lông chân nên nó mọc lại nhanh và cứng lắm. Không biết máy wax lông bằng sáp này có triệt sạch lông từ gốc tới ngọn không nhỉ? Mọi người ai dùng máy wax lông rồi thì mách cho em loại máy wax lông nào hiệu quả nha. Đa tạ mọi người!!!

2. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bình thường mình thấy khi wax lông thì cần có máy wax, sáp wax và giấy wax. Mình tưởng chỉ cần máy wax lông bình thường là được rồi! Còn có cả máy wax lông bằng sáp nữa hả bạn? Mình thấy mọi người hay dùng máy wax lông bằng con lăn mà

3. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

THeo kinh nghiệm của mình thì các máy wax này rất có hiệu quả nhưng sau 1 thời gian thì lông chân lại mọc lại đấy bạn ạ chứ ko triệt lông vĩnh viễn được đâu.

4. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thì mua máy về là để dùng nhiều lần mà bạn, 1 lần mà hết ngay thì đâu cần mua máy và cái máy nó đâu có rẻ thế để mình mua dễ dàng. Mình thấy tầm 1 tháng phải triệt lông 1 lần là chấp nhận đc

5. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình không hiểu máy wax lông bằng sáp là gì bạn ah? Mình chỉ nghe đến miếng wax lông, sáp wax lông hay giấy wax lông thôi. Hay là máy wax lông bằng sáp là sáp wax lông hả bạn?

girl_lemlinh thích bài này.

6. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 78 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

máy wax lông bằng sáp đây này chị em

7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cái này là wax bằng mật ong mà, có phải máy wax đâu bạn. Nhìn họ wax nhẹ nhàng mà hiệu quả nhỉ, ko biết có đau ko nữa

8. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy cần gì phải dùng máy wax lông bằng sáp gì gì đó hả bạn? Waxing thì bạn chỉ cần tạo hỗn hợp wax và giấy wax lông là được rồi. Bình thường mình thấy mọi người hay tự làm đường chưng với mật ong. Không thì bạn mua sáp ong về wax là xong

9. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu bạn wax nóng bằng sáp mật ong thì bạn mua máy wax lông Depilatory Heate dùng thử xem. Nó được thiết kế dạng con lăn nên hiệu quả triệt lông từ 30-45 ngày đấy!

10. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mua máy wax lông này thì mình vẫn phải mua sáp wax lông hả bạn? Máy wax lông hình như chỉ giúp cho việc giựt lông hiệu quả hơn thì phải?

11. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Máy wax lông sáp là kiểu thế này bạn này: là bộ sản phẩm gồm: 01 máy wax lông, 01 sáp wax loại 1 và 5 miếng giấy wax. Bạn có thể tự mình thực hiện một cách dễ dàng, tiện lợi. Với thiết kế đặc biệt, máy wax lông dễ dàng di chuyển đến hầu hết các vùng trên cơ thể như: tay, chân, mép, bụng, nách…

12. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nó hoạt động như kiểu hỗn hợp wax hay là như kiểu cạo lông hả bạn? Mình chưa dùng cái này bao giờ nên ko biết nó thế nào

13. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình thấy bảo máy này như kiểu máy cạo lông hay nhổ lông gì đó, và mình phải dùng thường xuyên đấy chứ ko hết hẳn được đâu.

14. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình nghe nói máy Wax lông bằng sáp có hiệu quả nhưng chi phí mua máy rất đắt, và còn phải làm thường xuyên nữa chứ.

15. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Bộ sản phẩm máy wax lông bằng sáp được bán gồm: 01 máy wax lông, 01 sáp wax loại 1 và 5 miếng giấy wax. Bạn có thể tự mình thực hiện một cách dễ dàng, tiện lợi. Với thiết kế đặc biệt, máy wax lông dễ dàng di chuyển đến hầu hết các vùng trên cơ thể như: tay, chân, mép, bụng, nách…

16. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thấy bảo máy này rất đắt chứ ko hề rẻ, nhiều người còn nói mua máy này thà tự làm hỗn hợp wax còn hơn đấy bạn ạ

17. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đắt là bao nhiêu 1 cái hả bạn? Chẳng nhẽ vài triệu 1 cái máy wax lông?

18. mapmapmameomo

mapmapmameomo New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì bít loại máy wax con lăn( vẫn là wax bằng sáp làm dạng con lăn, còn cái máy có chức năng làm nóng sáp), giá tầm hơn 200k/máy( bao gồm máy+ 1 sáp+ giấy wax), hết sáp thì mua cây sáp mới khoảng 100k là wax vô tư !

19. Songbien

Songbien New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào đã sử dụng máy wax lông depilatory heat chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ. Em mới mua ve dùng thử theo hướng dẫn mà giựt lông không thấy r

20. Songbien

Songbien New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm sử dụng máy ko? Mình mới mua 1 cái nhưng ko biết sử dụng như thế nào cho hiệu quả. Cảm ơn bạn.