Trị nám da đơn giản và hiệu quả - bạn đã thử chưa | Page 2

Mẹo trị nám tại nhà đơn giản mà hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. hoatuongvi

hoatuongvi Member

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹo trị nám tại nhà đơn giản, hiệu quả
    thấy bảo chỉ được một thời gian thôi bạn rồi sau này vẫn bị, mà không chăm sóc cẩn thận có khi lại còn bị nặng hơn đấy, đúng là chịu chả biết đâu mà lần, bỏ ra cả đống tiền mà cuối cùng chả ăn thua

2. beanhoa112

beanhoa112 New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ơ, tớ tưởng trị nám là khỏi luôn chứ @@
    Hóa ra bị rồi trị khỏi vẫn bị lại à, nghe bạn nói mà nguy hiểm quá, chẳng có nhẽ trị rồi nó bị nặng hơn, mình trị tiếp nó lại nặng hơn nữa, thế thì trị làm gì nhỉ?
    Kiểu này mặc kệ nám đi thôi, cứ vui tươi cho khỏe!
    Xem thêm thông tin liên quan:
    1. trị nám da tại nhà
    2. trị nám da bằng dầu dừa
    3. Trị nám bằng lá trầu không

3. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Tớ thấy bảo có 1 số pp mới có thể trị nám tận gốc , k sợ gặp dk thuận lợi nám phát triển đâu. Có ai biết pp này không thấy bảo trị được đến 90% đấy

4. Alicia

Alicia Member

• 235 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn biết đó là phương pháp gì ko? Nghe hay ghê. :D

5. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ớ thế trị nám da tại nhà không được ạ? chứ mấy pp trị nám da ấy chỉ có đến tmv mới có thôi chắc cuxg tốn đó

6. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 315 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trị tại nhà ko hết hẳn nên mới phải đến tmv bạn ơi, cũng ko tốn lắm, chỉ tầm 6-7tr thôi thì phải

7. nhaphuong

nhaphuong Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trị nám da tại nhà cũng được chỉ có điều nó sẽ mất thời gian hơn thôi chứ cách này các cụ xưa kia vẫn dùng mà

8. Lý Bình

Lý Bình Member

• 204 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hồi xưa ko có khói bụi, ô nhiễm nên dùng mấy cách đó khỏi, chứ giờ ngoài đường bụi bặm nhiều lắm, chả khỏi đc

9. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình tin mấy cách trị nám tại nhà vẫn có hiệu quả nhất định, và đặc biệt không ảnh hưởng đến da mặt nữa, da mặt luôn sáng đẹp tự nhiên chứ ko như đến tmv

10. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Tùy từng người, hợp thì có tác dụng, còn ko thì nó vẫn y nguyên bạn ạ. :( Trông có ra sao đâu

11. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 315 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có bạn nào dùng Sắc Ngọc Khang trị nám chưa? Hay thấy cái này quảng cáo trên TV trước thời sự ấy.

12. Mèo béo

Mèo béo Member

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là dạng viên uống mà, có phải dạng kem bôi đâu. :-/ Với lại cái này chỉ bổ trợ thôi chứ ko trị riêng biệt đc

13. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

sao mọi người không thử trị nám da tự nhiên tại nhà bằng những nguyên liệu như lá trầu không, lô hội, mật ong nhỉ?

14. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 525 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn thử mấy phương pháp này chưa? Mình thấy ko hiệu quả lắm đâu. :)

15. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Rau ngót mà cũng trị nám da được ak, vo lí nhỉ. Liệu đã có mẹ nào trị nám bằng cách tự nhiên này khỏi chưa.

16. quynhpn66

quynhpn66 Member

• 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

rau ngot có rất nhiều vitamina, mà vitamina lại rất cần thiết cho cơ thể để ngăn ngừa các bệnh về mắt, tăng trưởng tế bào, hệ miễn dịch, sinh sản, và duy trì làn da khỏe mạnh, đặc biệt có tác dụng trị nám tốt.

17. chaumai23

chaumai23 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trị nám với rau ngót :) Một công thức trị nám khá mới đó nhỉ, nhưng nếu như có thể mang lại được hiệu quả thì thực sự tuyệt vời.

18. giangloan654

giangloan654 Member

• 195 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình thấy những công thức trị nám tại nhà này thường phải rất kiên trì thì mới mang lại hiệu quả. Hoặc là có thể hỗ trợ để trị nám thôi ạ.

19. Luna9

Luna9 Member

• 32 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Lần đầu e nghe đến công thức trị nám bằng rau ngót đó ạ! Nhà e trồng nhiều, có khi cũng áp dụng thử xem sao.

20. tranthithuynga

tranthithuynga New Member

• 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhưng không biết là nước rau ngót này thì có dễ uống không nhỉ? :) Chứ e bình thường ghét cái mùi rau ngót này lắm.