Miếng tẩy lông dùng có hiệu quả không?

Miếng tẩy lông dùng có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. ThuyTrang

ThuyTrang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,172 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Minh thử dùng rồi, cũng hiệu quả nhưng mình thấy có nhiều chất có hại cho da nên dùng vài lần lại thôi. bạn tìm hiểu kỹ rồi hãy mua nha, chọn sản phẩm nào uy tín một chút, Đừng ham rẻ

3. yêu anh không

yêu anh không Member

• 91 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Là cái này ấy hả? mình thấy chị mình hay dùng cái chiết xuất lô hội này cũng được đấy ​

4. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Sản phẩm trôi nổi mới hại cho da thôi, mình chọn sản phẩm tốt tốt, chỗ bán uy tín một chút là ổn mà bạn. :D Mình cũng hay dùng miếng tẩy lông bởi nó dễ làm và cũng khá hiệu quả

5. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uhm mình thấy miếng tẩy lông Hair Removalan an toàn cho da vì nó có thành phần chiết xuất 100% từ sáp ong, nha đam, tinh chất tảo biển, chiết xuất hoa cúc, không có phẩm màu nhân tạo và không có chất gây dị ứng giúp làm mềm da. Các bạn dùng thử miếng tẩy lông Hair Removalan xem sao

vietha89 thích bài này.

6. vietha89

vietha89 Member

• 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình lại thấy bảo có miếng tẩy lông gì rẻ lắm, tầm 10k 1 cái thui mà cũng hiệu quả. khôg bít có phải loại này không nhể?

7. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy bạn ah. Miếng tẩy lông Hair Removalan chỉ tầm 10 ngàn một cái mà nghe nói cũng an toàn lắm. Sản phẩm của thái lan thì phải?

8. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn chủ thớt nên dùng miếng tẩy lông không có hóa chất cho an toàn. Miếng dán tẩy lông smooth legs không gây đau đớn và không dùng hóa chất đấy. Bạn chủ thớt dùng thử xem

9. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Dùng miếng tẩy lông vừa đau vừa ko có tác dụng, chỉ trong time ngắn lông lại bắt đâu mọc trở lại. Mà mua ko cận thận là của toàn bbonj tàu nguy hiểm lăm.

10. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Giờ toàn của Tàu thôi bạn ơi. Nhưng bạn chọn các chỗ uy tín bán là được mà, Tàu cũng có nhiều loại đó bạn ạ. Cá nhân mình thì ko thích dùng miếng tẩy lông này, mình tự làm hỗn hợp tây lông hay hơn

11. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy miếng tẩy lông được cái tiện thôi chứ ko hiệu quả bằng cách làm hỗn hợp wax lông tại nhà đâu bạn ạ, nếu muốn hiệu quả thì chịu khó lích kích chút

12. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình đồng quan điểm với bạn, mình chả bao giờ dùng miếng tẩy lông cả, toàn tự wax tại nhà. :D

13. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em dùng miếng tẩy lông rồi, cũng thấy hiệu quả mà các chị. Cách dùng lại đơn giản nữa, tự làm hỗn hợp wax ở nhà nếu ko cẩn thận dễ gây tai nạn như hỗn hợp wax quá nóng hay hỗn hợp chưa đủ nồng độ lắm

14. Bong bóng

Bong bóng New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

CÓ hiệu quả nhưng các bạn nên lưu ý các vấn đề sau khi dùng miếng tẩy lông nhé:

- Không nên wax quá nhiều lần trong ngày trên một vùng da. Da phải sạch sẽ, khô ráo và không sử dụng bất cứ loại kem gì trước khi tiến hành wax lông.
    - Nếu lần đầu tiên sử dụng sản phẩm nên dùng thử trên vùng da nhỏ, nếu không bị dị ứng sau 24 giờ bạn có thể sử dụng sản phẩm trên diện rộng.
    - Sử dụng thêm dầu dưỡng để làm dịu cơn đau rát sau khi wax.

15. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình tưởng dùng miếng tẩy lông thì chỉ wax 1 lần trên một vùng da thui chứ sao lại wax nhiều lần được? Mà miếng tẩy lông thì có hiệu quả trong bao lâu hả mọi người? Có được 3-5 tuần như wax bằng mật ong không?

16. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều chị em hay mua miếng tẩy lông qua mạng lắm, nhìn mấy miếng đó mình ko có cảm tình chút nào, mình sợ có nhiều chất gây hại trong đó