Mình có nên đi phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn không?

Mình có nên đi phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn không?

Chia sẻ trang này

1. Minny

Minny New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,503 Lượt xem

• 25 Lượt trả lời

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình nghĩ là nên đi phẫu thuật tầng sinh môn bạn ạ, chuyện này có khi quyết định đến hạnh phúc gia đình của bạn đấy nên phải làm ngay

3. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ấy bạn chỉ nên phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn khi quyết định không sinh con nữa thôi nhé. Vì nếu sinh con sau khi may thẩm mỹ tầng sinh môn thì phải cắt ra và may lại đấy. Thẩm mỹ tầng sinh môn còn có thể để lại sẹo nữa đấy.

4. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn liệu có hại gì ngoài việc để lại sẹo không chị nhỉ? Em chưa hiểu rõ về vấn đề này lắm. Người ta khâu tầng sinh môn cho nhỏ lại hả chị? Phần thừa ra thì cắt bỏ đi ah?:(

5. Nắng Hạ

Nắng Hạ New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình biết thì phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn có các biến chứng có thể xảy ra trong và sau phẫu thuật như nhiễm khuẩn, thủng trực tràng, gây rò rỉ nhiễm trùng âm đạo...Phẫu thuật thu hẹp tầng sinh môn bao gồm loại bỏ các cơ bị dãn rộng ở thành sau âm đạo cùng niêm mạc âm đạo thừa bạn ah

6. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nên đi bạn chủ thớt ạ, việc tạo cảm giác hưng phấn trong quan hệ vợ chồng quan trọng lắm đó nên ko coi thường được đâu. Mà thẩm mỹ này đâu có ảnh hưởng đến việc sinh con đâu bạn

7. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn bao gồm việc nối những cơ vòng của ống âm đạo, làm chặt và nhỏ lại, cắt bỏ những phần da, thịt dư thừa của âm đạo, kiến tạo lại cơ vòng của cửa mình bạn ah. Nếu bạn đến những nơi uy tín thì không sợ biến chứng gì trong và sau phẫu thuật đâu

8. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Giá 1 ca phẫu thuật tầng sinh môn này tầm bao nhiêu các bạn nhỉ? Chỗ uy tín chắc đắt hơn chỗ ko uy tín rùi, khéo cứ chọn chỗ nào đắt làm là ổn.

9. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phẫu thuật thầm mỹ tầng sinh môn bình thường thì tầm 4tr hay sao ấy. Chỗ nào đắt thì lên tới 6tr hay 8tr cơ. Mình nghĩ giá đắt hơn là do người ta có nhu cầu thẩm mỹ tầng sinh môn bên ngoài bạn ah:)

10. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy có tmv ghi bảng giá phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn 3,5tr. Đấy là phẫu thuật thu nhỏ tầng sinh môn. Nếu tạo hình thẩm mỹ môi lớn hay môi nhỏ thì giá sẽ đắt hơn

11. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Rất nên đó bạn ạ, chuyện đó tốt hơn sẽ làm gia đình bạn hạnh phúc hơn đấy. Đây là chuyện rất quan trọng chứ ko phải đùa đâu. Chuyện đó chiếm 50% hạnh phúc vợ chồng mà

12. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thì nghĩ không cần thiết phải đi phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn. Hồi trước đâu có chuyện thẩm mỹ tầng sinh môn như bây giờ đâu. Người vợ sau sinh nở thì vùng kín rộng ra là đương nhiên và người chồng phải biết thông cảm chứ!

13. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Có người bị có người vẫn bình thường bạn ạ, ko có cảm giác hưng phấn khi gần nhau thì khó thông cảm được lắm bạn ơi, lâu dần ko muốn gần vợ thì tan nát gia đình đấy

14. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em thấy tốt nhất chị cần hỏi xem chồng chị có đồng ý với việc phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn không ấy! Nếu chồng chị không đồng ý thì chị không cần thiết phải đi nữa rồi. :) Chị đừng có giấu giếm chồng chị chuyện ấy nhá!

15. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cái này ảnh hưởng đến chuyện sinh hoạt vợ chồng nên chắc chắn ông chồng nào cũng đồng ý thôi, ko đồng ý là có chuyện đấy các bạn ạ. :p

16. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ui mình thì lại nghĩ khác. Nếu các ông chồng không đồng ý cho vợ đi phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn là tốt vì họ lo lắng cho sức khỏe vợ mình mà. Thực ra thì mình chưa biết chuyện hạnh phúc gia đình như thế này nên đoán vậy thôi :D

17. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghĩ phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn rồi thì âm đạo sẽ không dãn nở to như trước được. Nếu sau đó sinh con thì vẫn phải cắt ra, may lại chứ nhỉ? Không chắc lắm vì dù sao mình đã quyết định đợi sinh thêm bé nữa mới tính khâu tầng sinh môn:)

18. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Rất nên đó bạn ạ, làm vậy sẽ giúp gia đình hạnh phúc hơn đấy. Nếu chỗ ấy của bạn rộng ra thì nên nhanh đi phẫu thuật thẩm mỹ đi.

19. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy phẫu thuật thẩm mỹ tầng sinh môn hay không thì cần hỏi ý kiến ông xã nữa. Bạn chủ thớt nên hỏi ý kiến chồng mình xem có thật sự cần thiết phải khâu tầng sinh môn không đã. Đừng tự ý quyết định kẻo sau này 2 vợ chồng lại xích mích ah :p

20. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình nghĩ ông xã nào cũng đồng ý thôi, liên quan đến hạnh phúc gia đình mà, ko đi thì vợ chồng mất cảm hứng khi quan hệ thì càng nguy hiểm