Mới đi Pháp về nên chia sẻ những cảnh đẹp nhất từ xứ sở rựu vang tại Châu Âu cho chị em tham khảo nè

Mới đi Pháp về nên chia sẻ những cảnh đẹp nhất từ xứ sở rựu vang tại Châu Âu cho chị em tham khảo nè

Chia sẻ trang này

1. ngoc_thaobbe

ngoc_thaobbe Member

• 73 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

• 11,238 Lượt xem

• 25 Lượt trả lời

2. Trần Minh Tú

Trần Minh Tú New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Paris đẹp thật

3. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Phải công nhận Châu Âu đẹp thật, mình ở Pháp chỉ có 3 ngày, sau đó sang London, Rome và Đức nữa. Mỗi nơi có cảnh đẹp khác nhau nhưng vẫn yêu nước Pháp lắm. Bữa xem film Mission Impossible toàn quay cảnh ở Pháp, ngay giao lộ Khải Hoàn Môn, coi xong giờ muốn đi nữa rồi :D. Hình đợt mình đi hồi tháng 6 nè

4. ngoc_thaobbe

ngoc_thaobbe Member

• 73 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

úi trùng hợp vậy?!? em cũng đi hồi tháng 12/6 nè, đi luôn tour tới 11 ngày lận hihi

5. Tường_Vân_1405

Tường_Vân_1405 Member

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chị đi tour nào vậy ạ? em tìm hiểu bữa giờ nhiều chỗ rẻ mà nơi nào họ cũng đảm bảo visa đậu 100% em cũng ko biết sao luôn. Bạn em nó tự xin visa đi Anh Quốc mà tạch 2 lần rồi, tốn cả mớ tiền nộp lệ phí này nọ.

6. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chị đi công ty này nè https://www.tugo.com.vn/ ; bên đây đa dạng tour lắm, năm nào cty cũng cho đi company trip chị đều book bên đây cả. Có mấy lần đi tự túc thì chị qua đây nhờ làm dịch vụ visa, booking hotel, vé máy bay dùm luôn

7. quynh_lylan

quynh_lylan Member

• 84 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thích quá bạn! Đi như vậy thì tốn nhiều tiền lắm hok?

8. bird_in_love

bird_in_love Member

• 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

giới thiệu cho mấy chị chỗ sống ảo bao hấp dẫn nhé, hihi

9. Ngọc Thảo

Ngọc Thảo Member

• 81 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mình đoán cũng phải hơn 50tr, pháp mà lị, bằng gần cả năm đi làm rồi :(

10. maria_nguyen_1101

maria_nguyen_1101 Member

• 77 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

chỗ nào đẹp vậy chị ơi, sao em ở bên pháp hơn tháng rồi mà k biết chỗ này nhỉ

11. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Từ tháp Eiffel em đi bộ 5 phút tới cầu Debilly Footbridge. Là cái cầu bên phải trong hình đó. Băng qua cầu, quẹo phải đi tầm 5-10 phút men theo bờ sông Seine là góc chụp như này nhiều vô tư.
    Chỉ cần vác theo ly, rượu, bánh, trái cây gì đó... canh buổi chiều lúc sunset time nữa là có một tấm hình như ý. Good luck!

12. bird_in_love

bird_in_love Member

• 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chắc e chưa tìm hiểu đi du lịch châu âu nhiều rồi, chị đi tour bên tugo rẻ lắm em, cỡ 35tr đi Pháp được 6 ngày đó

13. quyenngocpham

quyenngocpham Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho em xin tí review tour của cty Tugo làm được ko chị? Có dắt đi đúng lịch trình đưa ra ko? có đòi thêm phí dịch vụ gì nữa ko? Em sợ mấy cty nhận khách xong bán lại cho cty khác lắm, trước bị một lần tạch đến già luôn đó.

14. roserose_1754977

roserose_1754977 Member

• 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em đi châu âu cũng nhiều lần rồi, tuy pháp là xứ sở rượu vang nhưng em cảm thấy rượu vang ở đức thanh, dịu dễ uống hơn, chị em nào có sở thích nhâm nhi vang nhẹ thì tới vùng rheingau gần Frankfurt,Đức thử nhé, cảnh ở đó cũng đẹp nữa rất đáng để đến đó mấy chị

15. anh_hongnguyen

anh_hongnguyen Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hì. các chị ơi, em sắp được nghỉ phép tầm 10 ngày nên định đi du lịch châu âu, em muốn đi qua pháp và đức nhất luôn, thì nên sắp xếp lịch trình đi sao cho hợp lý mấy chị ơi
    e cảm ơn!!

16. Tường_Vân_1405

Tường_Vân_1405 Member

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chị thấy bên tugo có tour châu âu đi 9N8D qua cả pháp với đức luôn kìa, em tham khảo thử coi

17. roserose_1754977

roserose_1754977 Member

• 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Frankfurt mình có người quen nên được chỉ vô đây thôi, mà Frankfurt đẹp ghê bạn ơi, cảm giác thích hơn berlin nhiều

18. Trần Minh Tú

Trần Minh Tú New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên Tugo làm tốt lắm chị, lại có nhiều chương trình tour để tham khảo nữa, https://www.tugo.com.vn/diem-den/nuoc-ngoai/du-lich-chau-au/

19. foebe_zzi

foebe_zzi Member

• 76 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

vẫn thích cảm giác ngắm nhìn paris về đêm hơn các chị ạ , nhất là tầm 5-7 h ấyngắm cảnh sắc hoàng hôn, cuộc sống vui nhộn bên sông cũng như ngồi hóng mát trên quảng trường Trocadero chằng hạn

20. quynh_lylan

quynh_lylan Member

• 84 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

paris đêm lẫn ngày đều đẹp luôn, em đang dự định đi paris đầu tháng 10 ko biết lúc đó có tuyết chưa nhỉ ??