Giảm béo ở tmv kangnam có hiệu quả không? | Page 2

Mọi người cho e hỏi giảm béo ở thẩm mỹ viện kangnam có uy tín ko ah?

Chia sẻ trang này

1. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

giảm béo ở kangnam xong chị có phải ăn kiêng không?em thấy nhiều người phải kiêng khem kinh khủng lắm đọc nhiều bài baó thấy bảo ăn 1 quả táo trong 1 ngày để duy trì sự sống ấy,ăn kiêng kiểu đó chết mất

2. duytran

duytran Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

1 ngày ăn 1 quả táo rồi mà cơ thể suy kiệt à khéo rồi mà lại die trước khi thấy mình đẹp hơn đấy nhé chị em

3. ngankhanhnd

ngankhanhnd Member

• 75 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

đâu có mấy chuyện đó đâu chứ, hic mình cũng mới đi giảm béo ở bên Kangnam đây có phải ăn uống kiêm khem bằng cách ăn 1 quả táo vẫn ăn uống sinh hoạt bình thường đấy thôi

4. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

bình thường là như nào bạn mình thấy mấy người nổi tiếng phải ăn kiêng dữ lắm đấy,làm gì có chuyện ăn uống bình thường mà vẫn giữ được vóc dáng sau khi giảm béo chứ

5. ngankhanhnd

ngankhanhnd Member

• 75 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

họ ăn kiêng mặc xác họ quan trọng là mình giữu được vóc dáng theo cách riêng của mình thôi,bình thường mình thường ăn nhiều rau và chất xơ và hạn chế ăn tinh bột

6. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

cái phần ăn như nào sau khi giảm béo để sau đi điều e quan tâm bây giờ giảm béo hết bao nhiêu liệu có an toàn không?em thấy bên Kangnam có dịch vụ giảm béo đấy không biết bên này chất lượng ra sao?

7. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

cái pp giảm béo tri lipo đúng không?theo mình tìm hiểu thì an toàn tuyệt đối đấy bạn không biết có mẹ nào giảm béo bên này chưa?

8. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Kangnam ko nổi tiếng với dịch vụ nâng ngực đâu các bạn ạ, họ làm bình thường thôi, so với các tmv khác thì ko bằng

9. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Sao lại không bằng các tmv khác vậy bạn? mình đang định sử dụng dịch vụ bên đó mà bạn nói thế đâm ra lại phải tìm hiểu thêm thôi :(

10. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Bạn đang giảm béo ở Kangnam í hả? Đến bước nào rồi bạn ơi, chia sẻ cho mọi người biết đi

11. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Hình như Kangnam làm tốt các dịch vụ khác hơn là giảm béo, đây ko phải dịch vụ chủ đạo của họ thì phải các bạn ạ

12. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Có nhiều cách để giảm béo mà, đâu cứ phải đến tmv mà giảm béo hả bạn? Tốn kém mà ko an toàn nữa

13. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người khen giảm béo ở tmv Kangnam ổn lắm mà, đâu đến nỗi như bạn nói đâu.

14. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình có thấy ai khen dịch vụ giảm béo ở Kangnam đâu nhỉ?? TMV này dịch vụ giảm béo đâu có nổi bật đâu bạn

15. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trước mình nghe nói Kangnam có dịch vụ giảm béo gì mà có thể đi về trong ngày, tận dụng thời gian nghỉ trưa để đến tmv giảm béo đấy các bạn ạ

16. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn có nhớ cách đó như nào ko? Nghe hấp dẫn thế, cái này thì nhiều người làm đc, cản trở lớn nhất chắc là phải nghỉ làm đó bạn ạ

17. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 317 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Giảm béo theo mình thì ko nên đến Kangnam, Kangnam nổi tiếng với nâng mũi, xóa xăm... chứ giảm béo thì ko có nổi

18. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mình tưởng giảm béo ở kangnam cũng có chứ nhỉ? sao bên nay lại giảm béo không nổi bạn ơi

19. hoannguyen

hoannguyen Active Member

• 140 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

giảm béo ở tmv kangnam cũng có mà bạn, chắc là dịch vụ này chưa nổi tiếng như bấm mí nên mọi người chưa biết thôi

20. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chuẩn đấy, mình nghĩ đã là tmv thì người ta sẽ có đầy đủ các dịch vụ làm đẹp mà thôi, còn nổi tiếng hay k còn chờ thời gian nữa