Tẩy lông nách ở đâu thì tốt nhất?

Mọi người cho em hỏi tẩy lông nách ở đâu thì tốt với ạ

Chia sẻ trang này

1. Hana_32

Hana_32 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,838 Lượt xem

• 41 Lượt trả lời

Mọi người cho em hỏi tẩy lông nách ở đâu tốt với ạ. Em đang băn khoăn quá. Tình hình là em đã thử khá nhiều cách tẩy lông nách rồi, từ cạo nhổ đến wax nhưng lông vẫn không hết mà nách còn nham nhở, trông xấu lắm. :( Tính em thích mặc mấy loại áo váy không tay nên em muốn tẩy lông nách hoàn toàn cơ.

Nghe chị em cùng chỗ làm mách chỉ đến các địa chỉ tẩy lông mới hiệu quả được thôi, mọi người có biết tẩy lông nách ở đâu tốt không, chia sẻ cho em với ạ.

Em cảm ơn mọi người nhìu.

2. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn đang sống ở đâu thế? Phải nói rõ địa điểm mọi người mới tư vấn được chứ.

3. Dung Thuỳ

Dung Thuỳ Member

• 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tìm nơi tẩy lông nách thì chỉ có đến thẩm mỹ viện thôi nàng, mình cũng đang định đi tẩy lông nách đây. Trên diễn đàn đang có gói km triệt lông ở kangnam kìa, nàng thử tìm hiểu xem thế nào.

4. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn ơi. Bạn hỏi tẩy lông nách ở đâu mà không nói mình ở đâu thì mọi người làm sao tư vấn được chứ?
    Bây giờ tiện nhất là triệt lông vĩnh viễn. Quan trọng là bạn đã tìm hiểu được trệt lông bằng công nghệ nào chưa?

5. Phamly186

Phamly186 Member

• 187 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bạn hỏi là tẩy lông nách ở đâu trong khi ngay cái banner dưới bài đăng của bạn có giới thiệu công nghệ new elight mà dc giảm 60% kìa :)) sao k thử tìm hiểu xem nếu được thì làm luôn tiết kiệm chi phí. mà k biết công nghệ mới này 2015 có j đặc biệt k nhỉ

6. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn chủ thớt đi đâu rồi nhỉ, k biết đã chọn được chỗ tẩy lông nách ở đâu chưa nhỉ, hóng quá đi

7. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy chị ở đây hay đi tẩy lông nách ở đâu? có ai thử bên kangnam đang km kia chưa ah? e hóng vụ km lắm nhưng vẫn lăn tăn về chất lượng

8. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu bạn đang băn khoăn xem tẩy lông nách ở đâu thì cứ đến đấy tham khảo xem thế nào, hỏi bác sĩ chi tiết quy trình, giá cả, xem phù hợp thì làm, k thì thôi :D khám miễn phí mà bạn :D

9. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

biết là khám miễn phí nhưng mà m đến rồi k làm thì vừa ngại lại vừa tốn time của m ấy bạn. nên cứ tìm địa điểm tẩy lông nách ở đâu, quyết định rõ rồi hẵng đi

10. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chỉ có trải nghiệm của mình là tốt nhất thôi bạn ạ. thế nên tốt nhất là cứ phải tìm hiểu rõ ràng, đi được đến đâu thăm khám thì cứ đi. chứ đừng quyết định tẩy lông nách ở đâu nhỡ mắc sai lầm thì sao

11. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

việc tìm kiếm địa chỉ tẩy lông nách ở đâu cũng khó khăn quá nhỉ, mỗi người 1 ý. Em cũng muốn đi tẩy lông nách thì nách em đen xì vì nhổ quá rồi. Nhưng tp em nghèo chẳng có cái thẩm mỹ viện nào cả. Đành an phận ở nhà.

12. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ở thành phố lớn cũng phải lo lắng xem tẩy lông nách ở đâu đấy bạn :)) vì có quá nhiều lựa chọn mà

13. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tẩy lông nách ở đâu là sử dụng công nghệ mới nhất nhỉ. giờ thì vẫn dùng laser à các bạn

14. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tẩy lông nách ở đâu bây giờ thì cũng dùng laser thôi b, laser có thể đốt cháy chân lông, đây là công nghệ mới nhất rồi

15. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng muốn đi tẩy lông nách nhưng mà chưa có đủ tiền >< thế nên cứ chần chừ mà chưa quyết, toàn đi tìm mua wax. thế mà còn toàn mua phải mấy loại đâu đâu, đúng là vất tiền đi mà. xót quá :(
    khổ quá, thấy bảo thuốc tẩy lông bây giờ còn có cả chất gây ung thư @@ có phải không các bạn?

16. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hình như còn công nghệ ánh sáng nữa cơ bạn ạ, k phải chỉ có mỗi laser đâu. nhưng mà k biết là cái nào tốt hơn ấy. chắc laser vẫn tốt hơn nhỉ, chứ ánh sáng nhẹ thế làm sao đốt được

17. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

k biết chủ thớt đã quyết định đi tẩy lông nách ở đâu rồi nhỉ mà k thấy vào đây. hóng quá đi

ánh sáng đâu có nhẹ đâu chứ b, mấy tia ánh sáng làm trẻ hóa, rồi trị mụn các kiểu có hết mà

18. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

uh m xem lại rồi, còn cả công nghệ ánh sáng nữa :)) chả biết nên dùng cái nào. thôi chắc tới quyết rồi, làm laser thôi

19. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hix lâu lâu k vào mà các bạn bàn luận sôi nổi quá. k biết các bạn đã làm tẩy lông hết chưa, quyết định tẩy lông nách ở đâu vậy thế?

20. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

k biết là tẩy lông nách ở đâu thì liệu trình nhanh nhỉ, vì mình muốn tranh thủ làm cái đợt thu này, chứ sang đông lạnh lại lười đi