Địa chỉ triệt lông vĩnh viễn ở tphcm?

Mọi người cho mình hỏi địa chỉ triệt lông vĩnh viễn ở TPHCM?

Chia sẻ trang này

1. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 37,328 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Mình mới chuyển vào trong nam sống nên chưa thông thạo. Mọi người cho mình hỏi địa chỉ triệt lông vĩnh viễn ở TPHCM được không? Mình chưa tìm hiểu mấy cái này nên ko rõ trong khi đó lại rất muốn đi làm đẹp. :D

Mọi người ai biết Triệt lông vĩnh viễn ở đâu share cho mình với.

2. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Hình như ở bệnh viện da liễuTP HCM cũng có dịch vụ triệt lông vĩnh viễn đó bạn, bạn thử qua đó xem. Bên tmv kangnam cũng rất có uy tín

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bạn đến saigon smile spa ở Lê lai đi, nhiều người khen chỗ đó triệt lông vĩnh viễn ổn lắm đấy. Trước cô bạn mình đến đó tây lông rồi mà.

4. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Sai gòn Smile Spa có vẻ nhiều cơ sở nhỉ, mình thấy ở Hà Nội cũng có 3- 4 cơ sở cơ mà chưa nghe chất lượng tẩy lông ở đó bao giờ đâu ... có chị nào có kinh nghiệm share với nha

5. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình thấy chỗ này tốt mà, ở HN thấy bảo chỉ có cơ sở duy nhất ở Hàm Long thôi bạn ơi, ko có đến 3-4 cơ sở đâu. Spa này họ ko dùng đến dao kéo trong các dịch vụ của mình thì phải

6. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình thấy có cả ở chỗ Ciputra nữa mà?
    Không lẽ là cơ sở giả hay sao? bạn mình vẫn hay đến đó ?! Đây nè: Triệt lông vĩnh viễn ở Hà Nội

rainy_on thích bài này.

7. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ở Ciputra cơ sở cũng to mà, làm sao giả mạo được. Mình còn thấy bảo Ciputra mới là cơ sở chính cơ mà.
    Mà Saigon Smile Spa này có đắt không nhể?

8. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nên triệt lông vĩnh viễn ở đâu TPHCM?

Spa cũng triệt lông vĩnh viễn hả bạn? Mình tưởng họ chỉ wax lông tạm thời thôi chứ! Mà tmv kangnam cũng có cơ sở ở thành phố Hố Chí Minh thì phải? Nếu có thì đây là địa chỉ triệt lông vĩnh viễn uy tín tại tphcm đấy

9. PingPong

PingPong New Member

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

10. Thỏ trắng

Thỏ trắng Member

• 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thường thì tmv nào cũng có dịch vụ triệt lông vĩnh viễn mà bạn. Mà tên của tmv này là gì thế? Không lẽ gọi là tmv bác sỹ Tú ah:p

11. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tên đúng là như thế đó bạn, cơ mà mình chưa nghe nói tmv này mạnh về khoản triệt lông bao giờ. chả biết dịch vụ thế nào

12. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người bảo tmv Hàn Quốc JV ở Sài Gòn rất ổn, bạn chủ thớt thử qua đó làm xem . :D không thì qua spa cũng ổn lắm

13. Thỏ trắng

Thỏ trắng Member

• 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chỉ nghe đến tmv hàn quốc JW thôi bạn ah. Không biết bệnh viện đa khoa thu cúc có cơ sở tại thành phố Hồ Chí Minh không nhỉ? Mình thấy tmv này tốt đó

14. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ở tphcm thì mình chỉ biết đến saigon smile spa thôi. Mình nghe nói ca sỹ thủy tiên lựa chọn triệt lông vĩnh viễn ở đây đấy :p

15. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn ở tp hcm thì có thể triệt lông vĩnh viễn ở tmv Khơ Thị nhé. Mình nghe nhiều người truyền nhau là tmv này uy tín lắm đấy :)

16. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tmv Khơ Thị có vẻ đắt đấy nàng à. Mà hình như họ dùng công nghệ triệt lông diode laser chứ không phải new elight đâu

17. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình thấy Khơ Thị có vẻ quy mô hoành tráng, trước họ còn mời được cả Đàm Vĩnh Hưng về cơ mà. Mình cũng nghĩ chi phí làm ở đây đắt đấy

18. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ở Khơ Thị mình thấy họ dùng phương pháp năng lượng Laser DIODE LASER, bảo hành 2 năm với chi phí trọn gói cho nửa chân chỉ khoảng 15 triệu đồng. Như vậy đúng là đắt thật. :-ss

19. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Úi triệt lông vĩnh viễn nửa chân mà 15tr á??? Có nhầm không vậy? Bình thường triệt lông cả chân chỉ khoảng 10tr thôi mà. Làm gì mà đắt khủng khiếp thế được.hjxxx

>>> Giá triệt lông vĩnh viễn

20. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Triệt lông mà đắt như thế sao hic chắc em từ bỏ ý định đi triệt lông thôi hic bằng cả mấy tháng lương rồi còn gì :(