Mọi người có ai biết cách chữa mụn cám không chỉ cho mình với. :D

Mọi người có ai biết cách chữa mụn cám không chỉ cho mình với. :D

Chia sẻ trang này

1. Lan_Anh

Lan_Anh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,584 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

2. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mụn cám hình như chỉ cần dùng kem trị mụn là được mà. Mọi người vẫn dùng kem trị mụn để trị mụn cám đó thôi

3. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Kem dùng nhiều mình sợ hại da lắm. Dùng các cách thiên nhiên cũng hiệu quả lắm đấy.

4. Ngoc Lan

Ngoc Lan Member

• 91 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình dùng viên uống antiacne aa+ trị mụn thui! Cái này từ thiên nhiên nên an toàn cho da mà ko sợ dị ứng hay hóa chất hại da gì cả! :D Bạn áp dụng xem sao?

5. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Không hiệu quả hoàn toàn đâu bạn, nên đến tmv để trị mụn triệt để nhất. :D Có bạn nào qua tmv Đông Á chưa? chỗ này trị mụn ổn lắm đó

6. Ngoc Lan

Ngoc Lan Member

• 91 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trước mình bị mụn dùng viên uống antiacne aa+ trị mụn tận gốc từ bên trong và có đắp mặt nạ bột nghệ+dầu dừa nữa đó! PP thiên nhiên nên an toàn cho da mà ko sợ dị ứng hay hóa chất hại da gì cả. Giờ hết mụn mà ko tái phát gì cả! Share thêm kinh nghiệm cho bạn nhé!

7. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thấy mọi người bảo nên đến tmv Đông Á, nhiều người khen chỗ này lắm, chắc chỗ này làm được đó

8. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn nên tìm hiểu kỹ thì hơn, nên hỏi xem người đó là ai chứ nghe nói với nghe mọi người bảo thì chưa tin tưởng đc đâu bạn ạ

9. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mụn cám mình tưởng mình có thể tự chữa ở nhà được mà, sao lại phải đến tmv nhỉ? Liệu có phức tạp hóa vấn đề lên ko?

10. hoaixinh

hoaixinh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng antiacne aa+ bạn nhé, bạn t nhiều người uống lăm, giờ k thấy mụn mọc gì nữa

11. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mụn cám nhiều quá thì đến tmv đi bạn, chi phí cũng rẻ thôi mà. Ở Đông Á mình thấy giá cả trị mụn ko đắt đâu, họ còn đang khuyến mại giảm giá nhân dịp khai trương nữa