Mọi người ơi bọc răng sứ titan giá bao nhiêu vậy?

Mọi người ơi bọc răng sứ titan giá bao nhiêu vậy?

Chia sẻ trang này

1. tình nguyễn

tình nguyễn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 835 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Mọi người có biết bọc răng sứ titan giá bao nhiêu tiền thì mách em với. Em tìm hiểu thấy bọc răng sứ khá là bền, chắc chắn nên em muốn đi bọc mấy cái răng sâu.

Chả là e có cái răng sâu mà nó bị vỡ, ăn uống cũng khó khăn. Em tính đi hàn răng nhưng chỉ sợ được một thời gian nó lại rơi ra. Bạn bè giới thiệu vs lại em cũng tìm hiểu qua thấy bọc răng sứ titan có vẻ ổn hơn nên em muốn mọi người tư vấn giúp em.
    Em cảm ơn!

2. My Sushine

My Sushine New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước mình có tìm hiểu về loại răng này, nếu mình nhớ không nhầm thì loại titan này có giá từ 1tr2 đến 2tr5 đó bạn

hoaitrinh thích bài này.

3. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

răng này chắc làm bằng titan hoàn toàn chứ mấy chị? Em thấy bảo răng sứ titan dễ bị xỉn gây đen viền nướu lắm

4. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mọi người có biết răng sứ titan có nhược điểm là thân răng không được trong , trông hơi đục, tính thẩm mỹ không cao như răng toàn sứ.

tình nguyễn thích bài này.

5. tình nguyễn

tình nguyễn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng được cái nó khá bền và chắc chắn và không thâm đen ở nướu như các loại răng sứ khác mà bạn

6. ngankhanhtp

ngankhanhtp Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tiền nào của ấy thôi mình cũng tìm hiểu thấy răng sứ titan khá bền bỉ mà giá cũng mềm hơn răng toàn sứ, cứ ăn nhai bình thường là được

7. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

nếu được lựa chọn mình sẽ chọn răng toàn sứ hơn :) mình thấy loại răng toàn sứ bền bỉ mà tính thẩm mỹ hơn hẳn

8. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mỗi người một sự lựa chọn nhưng cái chính còn phụ thuộc vào kinh tế cá nhân nữa chứ ai mà không thích dùng hàng xịn chứ

9. huyendond

huyendond Active Member

• 117 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Với mình răng sứ cứ ăn nhai vô tư là ok mà giống răng thật chút là xong chứ không cần quá cầu kì đâu

10. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

mình nghĩ răng sứ titan tầm 2 triệu 1 răng mà có độ bền cao, chịu lực tốt, nhẹ, thích hợp làm các cầu răng dài, thời gian sử dụng trung bình với khung sườn đúc bằng kỹ thuật quay li tâm từ 10-15 năm là quá ổn rồi

tuongvi thích bài này.

11. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

bọc răng sứ titan mà được từ 10-15 năm là tốt rồi :D độ bền lại cao thì sao mấy bác không lựa chọn răng sứ titan, mà có 2 triệu 1 chiếc thôi mà

12. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thấy có mấy nàng bảo răng sứ titan dễ oxi hóa lắm :((( nhanh xỉn nhưng mà chức năng ăn nhai vẫn vô tư

13. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

chắc cũng phải mấy năm mới xỉn chứ, xỉn nhưng vẫn đảm bảo chức năng ăn nhai cũng được. Tiền nào của đấy cả thôi

14. ngayvui22

ngayvui22 New Member

• 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cũng đang có ý định bọc titan cho răng mặt tiền, mà hình như trên này chưa có ai làm răng titan hay sao ấy, chả biết xỉn màu là xỉn như thế nào. Hóng cao nhân

15. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

em trai mình mới làm răng sứ titan đây :D nhìn rất đẹp khá thật, nói chung là rất ok mà giá cũng khá ổn nhưng mới làm nên không biết bao lâu sẽ xỉn và xỉn như nào

16. ngayvui22

ngayvui22 New Member

• 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho hỏi em trai bạn làm được bao lâu rồi, làm ở nha khoa nào thế, và bọc mấy răng ở vị trí nào ạ.
    :))

17. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

em nghe nói răng sứ titan một thời gian sử dụng sẽ bị đen đường chân răng chứ phần thân răng không bị đổi màu đúng không mọi người?

buitrami thích bài này.

18. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chuẩn đó bạn có điều bị đen chân răng nhưng vẫn ăn nhai bình thường nó chỉ ảnh hưởng đến thẩm mỹ thôi