Mọi người ơi, làm sao để có ngực to bây giờ?

Mọi người ơi, làm sao để có ngực to bây giờ?

Chia sẻ trang này

1. nhothuong

nhothuong New Member

• 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 1,391 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Mọi người ơi, làm sao để có ngực to bây giờ? Em chán lắm rồi ấy, nãy đến giờ mà nghe ngươi yêu than vãn ngực em bé quá 2 lần rồi, lúc đi chợ về còn bị mấy chú hàng xóm nói với nhau: sao ngực nó bé thế, ko hiểu sao thằng kia vẫn yêu nó nhì, có khi chẳng được lâu đâu...
    Em buồn và lo quá, ngực em mà cứ nhỏ có phải ng yêu em sẽ bỏ em mất ko, làm sao để có ngực to bây giwof!!!

2. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

sao mấy chú hàng xóm cũng lắm chuyện thế nhờ? mà kiểu bạn trai như nài, cũng phải xem xét bạn ạ. chỗ chị e, mình khuyên chân tình đó

3. Linh Linda

Linh Linda Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngực to hay bé thì liên quan gì đến tình yêu chứ :(

4. Rùa Mummy

Rùa Mummy Member

• 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều khi cũng liên quan phết đấy mẹ nó ạ ^^

5. mjtmoon

mjtmoon Active Member

• 280 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

giờ thấy mọi người đi nâng ngực để cải thiện ngực lắm. nếu bạn muốn vòng 1 to hơn thì tính nước đi nâng ngực xem. nhưng mà nên tham khảo và chọn địa chỉ nào uy tín để mà làm.

6. Nhatky

Nhatky Member

• 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình đang tìm hiểu về nâng ngực nội soi,
    nghe đâu cách àny ít lộ là đã nâng ngực lắm

7. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn thực hiện vài động tác massage cho ngực theo chiều kim đồng hồ trong lúc tắm cũng gips kích thích vòng ngực đấy.
    mà mấy chú hàng xóm nhà bạn lạ nhỉ, để ý ngực rồi bán tán nữa :cool:

8. ngoctrinh85

ngoctrinh85 Member

• 8 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

bạn tranh thủ ăn những loại thức ăn giàu protein như thịt bò ,trứng gà, đu đủ, đậu nành giúp ngực phát triển hơn, chịu khó uống sữa bò trước khi ngủ 2 tiếng, nếu mà ngực vẫn chưa ưng thì chỉ có đi thẩm mỹ nâng ngực thôi :))

9. thuminhvtv

thuminhvtv Member

• 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thì có 2 chia sẻ từ bản thân:

1/ Ngực to hay nhỏ (là do các mô mỡ) gần như không ảnh hưởng gì đến lượng sữa cung cấp cho con cả. Rémi nhà mình lúc 1 tháng đã ăn gần 1lit sữa/ngày (vì 1 ngày mình dùng máy hút sữa vắt ra cho nó ăn khoảng 4-5 bữa để duy trì thói quen ăn bình nên biết liều lượng). Từ 1,5 tháng thì nó nhất định không chịu ăn bình nên mình ko biết lượng ăn của nó nữa. Nhưng 6 tháng đầu là Rémi nhà mình được ăn sữa mẹ hoàn toàn.

Chính vì vậy, các mẹ hoàn toàn yên tâm nhé! Hãy cứ tự tin là mình đủ sữa cho con bú ít nhất 6 tháng đầu, thật thoải mái tinh thần, nghỉ ngơi và ăn uống những thứ lợi sữa bổ dưỡng là ngon mà!
    Nhiều người to béo, ngực bự nhưng cũng có đủ sữa cho con bú đâu!

Còn trong trường hợp xấu là ko đủ sữa, thì cũng vẫn yên tâm. Vì bây giờ cũng nhiều loại sữa tốt mà, mình cho con ăn sữa ngoài và duy trì cùng với sữa mẹ mỗi ngày để tăng đề kháng cho bé là ok!

2/ Về dáng vóc và sự quyến rũ: nước đậu nành, hoặc tốt nhất là Tinh chất từ mầm đậu nành (mình cũng có 1 bài chia sẻ với các mẹ về cách tự làm tại nhà) chứa estrogen thảo mộc sẽ cải thiện rất tốt đc cho vòng 1 đấy!

10. Hatrang

Hatrang Moderator

• 145 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có mọt cách cải thiện vòng mọt đáng kể đó là hãy ăn đu đủ chín nhé.
    Em ăn trong vòng một tháng sẽ có tiến triển khá rõ đấy. Kết hợp tắm vòi hoa sen, để vòi hoa sen mát xa ngực trong vòng 5 phút sẽ có hiệu quả cao.

Chủ đề của tuần