Nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu tiền | Page 5

Mọi người ơi, nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu tiền ah?

Chia sẻ trang này

1. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

gì mà những 20-60tr hả bạn, mình mới tìm hiểu nâng mũi hàn quốc có 10tr. Vì dịch vụ này dùng sụn nhân tạo nên rẻ nhất trong các loại nâng mũi( nâng mũi bằng tiêm chất làm đầy thì mình không nói làm gì)

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

10tr thôi á? Bạn làm chỗ nào mà rẻ thế? Mình toàn thấy chỗ rẻ nhất cũng phải 20tr rồi. :(

3. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 158 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hi, quan trọng nhất là chất lượng nâng mũi thế nào ấy, nếu đắt 1 tí mà chất lượng ok thì mình thấy cũng đáng. Làm đẹp cần phải quan trọng chất lượng nhất.

4. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình không làm dịch vụ này bạn ak, mình nâng mũi sline 3d cơ. trước mình nhầmgiá nâng mũi hàn quốc với nâng mũi sline của mình nên mình tìm hiểu lại xem thế nào thôi. Mình thấy họ ghi có 10tr ak.

5. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

10tr là giá nâng mũi Hàn Quốc, còn nâng mũi S line là 25tr cơ các bạn ơi.

6. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

giá nâng mũi hàn quốc lại rẻ hơn hẳn nâng mũi sline thế ah bạn, k biết khác nhau nhiều k nhỉ

7. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nâng mũi s line đi các bạn, công nghệ nâng mũi này đang phổ biến và thịnh hành hiện nay đấy.

8. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 317 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Giá nâng mũi s line chỉ 25 triệu thôi các bạn nhỉ? Nghe nói nâng mũi Hàn Quốc còn rẻ hơn nữa các bạn ạ.

9. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm bên hàn khó lắm chứ đâu phải đơn giản đâu bạn. xin visa cũng khó, mà tiếng tăm cũng k biết nữa

10. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Giờ còn ai qua HQ để nâng mũi nữa bạn ơi, làm ở VN cũng tốt rồi. Đôi khi bác sĩ HQ còn sang tận nơi làm ấy

11. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình đọc báo thấy bảo là dịch vụ thẩm mỹ ở hàn chia theo nhiều dạng. chi phí nâng mũi hàn quốc bao nhiêu tiền là phụ thuộc vào bạn là ai nữa, ng nc ngoài có giá đắt gấp 2, 3 lần người hàn quốc đó. vừa quá đắt, lại vừa bất công thôi

12. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giá tiền nâng mũi hàn quốc bên hàn chắc cũng cỡ 4 - 5tr won là rẻ nhất, thì khoảng cỡ hơn trăm tr của m, chưa tính chi phí đi lại ăn ở vé máy bay nha các bạn

13. Lavender92

Lavender92 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nang mũi bọc sụn sl 25tr. T vừa nang o thu cục đc 3 tháng. Đang tính phải đi làm lại. Hức len Bv để kiến nghị gặp bao nhiêu ng mũi lệch. Hối hận quá

14. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hix bạn làm ở thu cúc bị lệch ah bạn? lại còn gặp nhiều người mũi lệch nữa. sao mình thấy thu cúc cũng nổi mà chất lượng tệ thế ah bạn. nâng mũi công nghệ hàn quốc bao nhiêu tiền như thế mà còn bị mũi xấu chán thật đấy bạn nhỉ :(

15. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bên thu cúc nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu tiền, đắt như thế mà lại làm k chuẩn bị lệch nữa thì đúng là nản thật

16. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giá cao cũng k đảm bảo hiệu quả cao đi cùng đâu bạn

17. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhưng mình thấy thường thì chỗ nào giá cao hơn sẽ làm tốt hơn các bạn ạ

18. trangdai

trangdai New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại mình cần nhượng lại gói nâng mũi bọc sụn ở kangnam. Do mình đã đăng ký nhưng giờ ko đủ tiền làm. Giá 15tr mình đc giảm còn 12tr. Đã đặt cọc 1tr. Ai muốn nâng mũi bọc sụn ở kangnam thì alo mình nhé. 01639.479.610

19. mecuabin

mecuabin New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá Tiền cũng quan trọng nhưng chất lượng dịch vụ nâng mũi mới quan trọng thật sự.
    Em mình đi nâng mũi ở TMV đông á hết 15tr, nhìn cao, mũi thẳng, gọn, nhìn rất đẹp, mê li luôn

20. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 317 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ở Kangnam mình xem cũng tầm 15tr, 2 tmv này có vẻ giá cả tương đương nhau nhỉ