Nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu tiền | Page 7

Mọi người ơi, nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu tiền ah?

Chia sẻ trang này

1. Red Demon

Red Demon Member

• 260 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

theo tớ hiểu thì nâng mũi S line là công nghệ nâng mũi mới và cao cấp hơn thôi, và cũng cho chất lượng tốt hơn, mũi đẹp hơn.

2. pkminhngoc

pkminhngoc New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nên tìm hiểu về thẩm mỹ viện Á Đông xem, cũng ko thua gì Kangnam hoạt động cũng lâu đời rồi, mình có đứa bạn mới làm mũi về bên Á Đông đẹp lắm nhìn rất tự nhiên !

3. Gunny

Gunny Member

• 136 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nâng mũi HQ tớ thấy rẻ hơn nâng mũi S line rất nhiều, ko biết thua kém những gì nhỉ?

4. lan nguyễn 1709

lan nguyễn 1709 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy nâng mũi giờ có 2 loại bọc sụn với s line .mà thấy cái nào cũng đẹp tùy từng dáng mũi. Chị mình làm ben Thẩm Mỹ viện Châu Á bọc sụn thôi là đẹp rồi. bsi mình thấy nhiệt tình lắm tư vấn theo từng dáng mũi chứ chị em mình di nhiều nơi mà toàn la kiu sline hét giá trên trời... bên đấy mình thấy đang giảm 30% đó bạn. bạn qua xem thử xem

5. lan nguyễn 1709

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái nâng mũi HQ mình nge tư vấn bên tmv Châu Á bên 288 nguyễn thi minh khai nói đó là chỉ đưa sụn nhân tạo vào thôi không tạo đầu mũi dài lổ mũi hạt chanh gì đó... mà sline là sữa thành mũi mới hoàn toàn đó mình nghe bsi tư vấn vậy.. bạn thử đến tư vấn thử đi

6. Mai_Hoa

Mai_Hoa Member

• 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghe bạn Lan nói thì nâng mũi HQ đơn giản nhỉ, thể nào giá rẻ. :D Khéo còn ko đẹp bằng nâng mũi bọc sụn ấy chứ

7. lan nguyễn 1709

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi tiền nào của đó. giá nâng mũi HQ bạn cũng thấy tại các TMV rồi đó có những nơi 8-10tr. còn bọc sụn tới 10may triệu. SLINE gì đó mấy chục tr vậy bạn nghĩ xem cái nào đẹp... Vì mình cũng đag muốn sửa mũi nên tìm hiểu kĩ và theo ý kiến cá nhân thôi:)

8. nguyenthihuong

nguyenthihuong New Member

• 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thực ra, nâng mũi bọc sụn chỉ khắc phục đc tình trạng sống mũi thấp thôi b ah. còn nâng mũi S line thì cải thiện toàn bộ dnasg mũi từ sống mũi, đầu mũi,...nên giá đắt hơn là phải

9. lan nguyễn 1709

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi mình chưa nói việc bọc sụn hay sline cái nào hơn nhau những gì cả. mình chỉ đưa ra giá tiền. và tiền nào của đó thôi ạ

10. uyennguyen

uyennguyen New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nâng mũi hàn quốc , theo kinh nghiệm mình đã trải nghiệm qua , nếu cánh mũi mình không to quá , thì nên nâng mũi bọc sụn , nếu mũi mình thấp cánh mũi to và bè thì nên s lien toàn diện nè , thu gọn cánh mũi như vậy mũi sẽ cao thanh tú và đẹp hơn á bạn . Bạn có thể tham khảo chuyên viên tư vấn của thẩm mỹ viện đông á . số dt 0909704510 ( bạn này tư vấn cho mình trước đây , chu đáo nhiệt tình )hihi

11. Thu Thu

Thu Thu Member

• 96 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ tớ thấy chị em toàn đi nâng mũi S line thôi mà.

12. Tình Nhi

Tình Nhi Member

• 104 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tùy theo lựa chọn của mỗi người thôi ạ, nâng mũi HQ cũng tốt và đẹp mà

13. Alicia

Alicia Member

• 217 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Là em em cũng sẽ chọn nâng mũi S line cho đẹp, giá cũng ko đắt lắm, chỉ tầm 25tr thôi mà

14. Kìu non

Kìu non Active Member

• 665 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhiều chị em họ ko có điều kiện và nhu cầu của họ ko cao đến thế nên nâng mũi HQ đơn thuần cũng ok lắm rồi. :D Mỗi dịch vụ có đối tượng khách hàng riêng mà

15. linhdangyeu

linhdangyeu New Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì định nâng mũi bọc sụn thôi, nhiều người kêu nâng sline phức tạp lắm.

16. ZinZin

ZinZin Active Member

• 740 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đẹp nên mới phức tạp đó bạn, nhưng tớ thấy nâng mũi bọc sụn cũng rất ok rồi. giá hợp lý nữa

17. Ngoccadii

Ngoccadii New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa làm mũi bọc sụn 2 lớp xong đc 8 ngày rồi , ban đầu vào bảo bsi làm cao cho e, mà s đến giờ e thấy mũi ko cao đáng kể lắm , nhìn tự nhiên thôi Bảo bsi thì bsi nói đợi 1 tháng mũi mới gom lại khi ấy mới cao lên , mà e nge nói mũi gom lại thì phải thấp xuống phải ko các c

Các file đính kèm:

18. thuyhuynh

thuyhuynh Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E mới nâng mũi bên bs Thế, nâng sline loại 25tr mà được giảm 10% còn 22tr5 thôi. Định nâng loại mũi hq 9tr6 mà nghĩ lại nâng sợ mấy năm nữa phải làm lại nên thôi làm luôn.

19. thuyhuynh

thuyhuynh Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bọc sụn 2 lớp là sao nhỉ, mà thấy đầu mũi chị hơi chúi xuongs đó chị Ngoccadi.

20. Zune

Zune Active Member

• 568 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trông mũi bạn thành hình rồi mà, sao lại băng cả ở cằm thế nhỉ?