Nâng mũi,sửa mũi ở đâu đẹp và uy tín nhất | Page 2

Một số thẩm mỹ viện nâng mũi đẹp chị em nên tham khảo

Chia sẻ trang này

1. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

2. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Đấy ở Sg rồi :( , cả nhà có biết nâng mũi hàn quốc ở đâu đẹp ngoài hà nội không chỉ mình với :D

3. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng mũi ở đâu đẹp nhất hà nội?
    Bạn e nâng mũi s line bên kangnam rất ưng các chị ah, da mũi bạn e dày nên khi nâng độ cao rồi dáng mũi rất đẹp, từ ngày nâng mũi có vẻ gặp nhiều may mắn hơn hay sao ý, việc gì cũng rất tốt.

4. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ngoài thẩm mỹ nâng mũi hàn quốc ở kangnam ra thì nâng mũi ở đâu uy tín cả nhà nhỉ? bữa trước sang đó tư vấn nâng mũi gặp ngay em nhân viên vs bộ mặt sát thủ nên chẳng thích

5. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có ai biết làm mũi ở đâu đẹp nhất SG, SG bao la tmv vs spa cái nào cũng to lớn chẳng biết nên chọn cái nào cho chuẩn

Bé Tin thích bài này.

6. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

SG có tmv Hàn Quốc Wonjin làm tốt lắm bạn ạ, họ hay quảng cáo và có nhiều chương trình khuyến mại nữa

7. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 344 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nếu tìm hiểu nâng mũi ở đâu tốt thì mình thấy mấy thẩm mỹ viện sửa mũi làm tốt thì giá đắt thì phải, mình thấy nhiều chị em kêu thế, nhưng cũng chấp nhận đc mọi người nhỉ?

8. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình đâu có thấy thế nhỉ, họ làm tốt nên đông khách nên có khi còn rẻ hơn chỗ khác ấy chứ. Thấy bảo họ chuẩn bị kỹ trước khi nâng mũi lắm

9. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chọn thẩm mỹ viện nào có phương pháp nâng mũi S line ấy các bạn ạ, phương pháp đó mới ổn. Nói đến thẩm mỹ nâng mũi hàn quốc thì phải nói đến phương pháp này

10. HoaiXuan

HoaiXuan Member

• 150 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tớ thấy giờ tmv nào cũng có công nghệ nâng mũi s line thì phải, có điều họ làm tốt hay ko thôi

11. hathu

hathu New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thẩm my giờ hên xui lắm các mẹ ah

12. hoatran

hoatran Active Member

• 187 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Biết làm mũi ở đâu đẹp bây giờ thấy ở tmv nào cũng có mẹ kêu là làm hỏng ý, hoang mang :(

thanhhang91 thích bài này.

13. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 180 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

công nhận là nâng mũi ở hà nội chỉ có kangnam thôi , chứ mình cũng chưa thấy bên tmv nào thêm nữa

14. lili doan

lili doan Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

nâng mũi hàn quốc ở đâu giá ổn ổn tý bạn ơi chứ nâng mũi bên kangnam đắt lắm, tớ sợ không kham được

15. thanhthanhspcd

thanhthanhspcd New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các thẩm mỹ viện sửa mũi đều có mức giá chung rồi bạn ơi, đã bõ công đầu tư thì đến những chỗ uy tín mà làm :p

16. Lananh45

Lananh45 Member

• 335 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đúng rùi, nên đến những cơ sở lớn làm, mất công làm thì làm cho tốt bạn ạ. :D Đừng ham rẻ

17. tocduoiga

tocduoiga Member

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nâng mũi ở đâu tốt?

nếu chọn những cơ sở lớn thì biết làm mũi ở đâu đẹp nhỉ? có quá nhiều cơ sở lớn luôn ấy

18. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Nâng mũi ở đâu đẹp hà nội?

Bạn có thể qua một số thẩm mỹ viện sửa mũi như Kangnam, Thu Cúc, Phú Xuân nhé. Đây là các cơ sở có quy mô và làm ăn chất lượng

19. Lọ Lem Phiêu Bạt

Lọ Lem Phiêu Bạt New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi ở đâu đẹp?

Thế ngoài 3 TMV thẩm mỹ nâng mũi hàn quốc đó còn TMV Hoài Anh thì sao? Nghe nói TMV Hoài Anh tận 11 chi nhánh,lớn nhất Việt Nam. Mẹ mình phun lông mày ở đó cũng đẹp lắm. Mình tính đi nâng mũi mà ko biết thế nào. Mình ở Long Thành - Đồng Nai. Hoài Anh có chi nhánh 8 ở Biên Hòa,và chi nhánh 2 ở Hồ Chí Minh. Ko biết lên thành phố làm đẹp hơn mà xa,hay lên Biên Hòa cho gần.....?

20. Red Demon

Red Demon Member

• 281 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Lên thành phố tìm thẩm mỹ viện sửa mũi đi bạn, xa hơn 1 chút thôi mà. :) Đi vài lần thôi chứ có phải đi xa xôi gì đâu. :)

QuangS thích bài này.