Nâng mũi,sửa mũi ở đâu đẹp và uy tín nhất | Page 3

Một số thẩm mỹ viện nâng mũi đẹp chị em nên tham khảo

Chia sẻ trang này

1. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trong nam thì có tmv Wonjin đó, tmv nguyên gốc của HQ đấy các bạn ạ. Toàn bác sĩ HQ hay sao ấy

2. ChanNganLaEm

ChanNganLaEm New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Toàn mấy thẩm mỹ viện quảng cáo nhiều, mình thấy ngại mấy vụ quảng cáo nhiều lắm!

hathu thích bài này.

3. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

đồng ý với bạn Lệ xuân. quảng cáo thì ng ta mới biết đến mà làm. rồi có tay nghề thì ng ta mới dám tự tin quảng cáo. ng ta làm thế để có khách đến, rồi quay lại chứ đâu phải kiểu làm ăn chộp giật, quảng cáo xong đến làm 1 lần là chạy mất dép.
    vậy nên mình ngĩ ko nên vơ đũa cả nắm, cứ cái nàoo quảng cáo nhiều thì cho là ko tốt.

4. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy thẩm mỹ viện sửa mũi Chỗ nào quảng cáo nhiều chứng tỏ nhiều tiền, nhiều tiền thì mới làm đc tốt các bạn ạ. :D

5. thanhthanhspcd

thanhthanhspcd New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này khó tin lắm nha :p chẳng dại đâu, đầy chỗ cơ sở bt mà làm cũng tốt lắm cơ

6. hathu

hathu New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bà chị bị 1 vố do tin mất cái quảng cáo của các mv rồi nên giờ mình không tin quảng cáo của các mv nữa, mình tìm bác sỹ thôi. cơ sở vật chất khang trang, sạch sẽ bác sỹ có tay nghề thì hơn nhiều mấy cái cơ sở chỉ được cái mễ bề ngoài còn tay nghề bác sỹ thì chả vào đâu.

ChanNganLaEm thích bài này.

7. tranduongduong

tranduongduong New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang định qua chỗ bác sỹ Dương nâng mũi có chị nào làm mũi ở đây chưa? cho e xem sản phẩm được k ạ?

8. ChanNganLaEm

ChanNganLaEm New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ok. Nhưng nếu quảng cáo đúng sự thật,đúng cách làm, đúng tay nghề của bác sỹ thì không nói làm gì. Đằng này mình thấy toàn treo đầu dê bán thịt chó không à. nói thật nếu bác sỹ có tay nghề làm đẹp thì bệnh nhân tự tìm đến chứ chả cần đến quảng cáo.

9. nhinhi

nhinhi New Member

• 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em vì nghe lời quảng cáo nên mũi làm lần đầu bị nhiễm trùng, hỏng phải tìm đến bác sỹ khác để làm lại, hiện tại em rất happy với cái mũi của mình. chúc cái chị tìm đúng bác sỹ để chỉ phải làm 1 lần chứ không phải làm 2 lần như em. hi

Cumit and mimidolls like this.

10. ThanhHang

ThanhHang Member

• 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E làm đâu thế, c gái c lúc đầu làm cũng bị lệch rùi đi sửa, mau mà giờ đẹp rùi

mimidolls thích bài này.

11. nhinhi

nhinhi New Member

• 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em sửa bác sỹ Dương ở số 4 Quán Thánh ạ!

mimidolls thích bài này.

12. HIền Phi

HIền Phi New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhìn mũi bạn này mà muốn đi làm luôn :)) Thẩm mỹ nâng mũi Hàn Quốc nhiều người khen đẹp lắm.

Các file đính kèm:

mimidolls thích bài này.

13. mimidolls

mimidolls New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mũi bạn ý đẹp thật nhưng mũi mình làm nên trắc không đẹp được như vậy !
    Thế lần đầu bạn nâng bác sỹ nào? sao lại phải làm lại lần 2 thế?

14. nhinhi

nhinhi New Member

• 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện nâng mũi đẹp

đặt cao quá tụt sụn nên phải đi đặt lại

15. number3lucky

number3lucky New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu muốn thẩm mỹ nâng mũi hàn quốc Các bạn có thể qua Trung tâm thẩm mỹ Bác Sỹ Nguyễn Thành Nhân. Em mình mới làm ở đây rất đẹp.
    Sau 1 thời gian tìm hiểu và em ấy đã quyết định làm ở đây. Bác sĩ Nhân là bs giỏi của viện thẩm mỹ bv chợ rẫy đó.

16. trang86

trang86 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co ai nang mui o vien 108 chua ah

17. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ nói đến nhiều thẩm mỹ viện quá làm em chẳng biết lối nào mà lần. Các mẹ biết nâng mũi ở đâu đẹp và an toàn nhất thì chỉ cho em với, có người quen đã từng làm ở đó mà thành công rồi thì càng tốt nhé

18. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em cũng có bà chị mới đi nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam được hơn 3 tháng,lúc đầu nhìn cái mũi bị băng bó em cũng sợ nhưng giờ nhìn trông mũi tự nhiên lắm,chẳng phát hiện ra là đi thẩm mỹ đâu. không để lại một dấu vết gì luôn.

19. LoveSlave

LoveSlave New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

20. Thanh Tình

Thanh Tình New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy mọi người bảo mũi cao đẹp thì cuộc đời mình cũng khác, em cũng đang muốn đi nâng mũi xem có thay đổi gì không. Có chị nào biết sửa mũi ở đâu đẹp thì chỉ cho em biết với,nơi nào uy tín ý nhá