Nâng mũi,sửa mũi ở đâu đẹp và uy tín nhất | Page 5

Một số thẩm mỹ viện nâng mũi đẹp chị em nên tham khảo

Chia sẻ trang này

1. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Vậy theo các mẹ thì thẩm mỹ viện nào nâng mũi đẹp nhất vậy? :D Mình cũng muốn hỏi ý kiến mọi người

2. hathu

hathu New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhiều tiền đầu tư mà tay nghề bác sỹ k có làm k có tâm thì chỉ khách hàng chỉ tiền mất tật mang thôi, bạn phải hỏi là những chỗ khác k quảng cáo mà khách vẫn tự tìm đến.

chanchan thích bài này.

3. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 344 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Theo mình thấy nếu họ có tiền đầu tư vào cơ sở vật chất thì họ sẽ đầu tư vào việc mời bác sĩ giỏi nữa, 2 cái này mình nghĩ đi cùng nhau.

4. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn làm ở đâu mà 2 lần không được, đi làm đẹp thì mình phải cân đo đong đếm chính xác vào không lại tiền mất tật mang. Bạn làm 2 lần rồi không được thì vào nam sửa lại lần thứ 3 cũng chắc gì đã đẹp lên được, đungs là thẩm mỹ đều do may rủi, chẳng biết trước được điều gì cả.:(:( Lần này quyết dịnh vào nam thì ban phải tìm hiểu kí hơn vào

5. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 294 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trước khi nâng mũi phải xem giá cả, dịch vụ ở mấy nơi đấy chứ ko bạ đâu mổ đấy đc đâu. Biết các giá cả mới chủ động đc

6. TrucTien

TrucTien New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng tùy từng thẩm mỹ bạn ơi. Nhiều khi họ giảm giá là để quảng cáo và giảm trực tiếp cho khách. năm ngoái bạn mình cũng mua deal của thẩm mỹ Uyên Anh nâng mũi, họ làm cũng đẹp và uy tín.

7. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thì mình nói là giảm quá rẻ bạn ơi, mấy dịch vụ thẩm mỹ giảm rẻ thì họ làm gì có lãi, những nơi có uy tín rồi thì chẳng bao giờ họ giảm nhiều thế cả, cùng lắm là có dịp gì đó nên họ giảm thôi.

chanchan thích bài này.

8. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Giờ nên chọn nâng mũi bọc sụn hay nâng mũi S line chị em nhỉ?

9. Viện Thẩm Mỹ Ngọc Hiền

Viện Thẩm Mỹ Ngọc Hiền New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể qua Viện thẩm mỹ Ngọc Hiền ở 39 Lý Nam Đế - Hiện là cơ sở 2 đang khuyến mại khai trương giảm giá từ 20 - 30%. Đội ngũ bác sỹ tu nghiệp ở Hàn Quốc và chính bác sỹ ở Hàn Quốc sang nên chất lượng bạn tuyệt đối yên tâm luôn.

10. Phương Liên

Phương Liên Member

• 219 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thế là bình thường mà, người ta ở HQ sang thì khi nào có đủ người người ta sang làm 1 thể chứ. :D

11. Tue Minh

Tue Minh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi chỉ mình chổ nào sửa đẹp bạn biết k? Mình ở tphcm , tks b

12. Lazy Nguyễn

Lazy Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy bác sĩ VN làm cũng được mà, những nơi uy tín các bác sĩ vn làm cũng có tay nghề ý chứ, như mũi của mình đây cũng là do bác sĩ Việt làm chứ có được bs Hàn làm đâu, ít người được bác sĩ hàn làm lắm. Nếu bạn có điều kiện thì làm 1 chuyến sang hàn cũng được:D:D giờ có nhiều người sang nước ngoài để thẩm mỹ mà.

13. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 196 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình công nhận bjo nâng mũi ở TMV Keangnam đang là hot nhất đó.

14. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

lenhungoc thích bài này.

15. Viện Thẩm Mỹ Ngọc Hiền

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bên mình hiện tại có Bác sỹ tu nghiệp tại Hq lúc nào rảnh qua bên mình có Bác sỹ tư vấn trực tiếp.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm.

16. Thanh Tình

Thanh Tình Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@Ngọc Candy nói chuẩn đấy, giờ mình thấy đa số mọi người đều chọn kangnam để nâng mũi, hỏi xem nâng mũi ở đâu đẹp thôi mà bao nhiêu người khuyên đến kangnam.

17. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn yêu cầu thế này chắc là khó, theo mình biết nếu hợp tác với HQ thì bác sĩ HQ cũng chỉ sang 1 năm vài lần để làm thôi, ko ở VN nên nếu bạn muốn vậy thì phải chờ.

18. Viện Thẩm Mỹ Ngọc Hiền

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

19. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

VN mình nhiều tmv uy tín mà, chỉ cần tìm hiểu kĩ là chọn được địa chỉ nâng mũi đẹp thôi chứ sang nước ngoài làm tốn kém lắm. Em thấy hầu như nhiều chị nên đây chia sẻ toàn nâng mũi ở VN mình chứ có đi đâu xa đâu.

20. NhungDY

NhungDY New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng Mũi thẩm mỹ Bác Sĩ Điền cũng đẹp lắm chị em ạ,bạn của mình nâng mũi Sline về đẹp lắm,các bạn của mình cũng toàn là fan của Bác sĩ Điền.Chị em có thể qua 219 Lê Duẩn (Bệnh Viện Trí Đức) tham khảo nhé.