MU thắng Leicester, cái kết đẹp cho em đó là được nâng mũi

MU thắng Leicester, cái kết đẹp cho em đó là được nâng mũi

Chia sẻ trang này

1. filialis

filialis New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,217 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Hello mọi người, lâu lâu tâm sự cho vui. Hehe, em thức muộn quá nhỉ, tại em bận xem đá banh với người yêu :))))). Nghe tiêu đề chắc mọi người thấy không liên quan nhưng nghe em tâm sự sẽ thấy liên quan liền.
    Chẳng là em định làm mũi lâu rồi, nhưng kiểu chần chừ vì người yêu em cũng không muốn, cũng sắp cưới nhau rồi, nhưng em kiểu mũi k có chút sóng nào luôn, toàn bị mấy bà cô em bố gọi tẹt này nọ, nên em muốn làm. Trước đó em cũng đi tư vấn nhiều nơi, nhưng rồi tự nhiên ưng được mỗi bác sĩ Thanh vân, chẳng hiểu sao, chắc mỗi người có 1 cái duyên với nhau, mà bác tư vấn cho bảo nâng bình thường thôi, kiểu nâng đẹp tự nhiên chứ k cao như tây như thái j hết. Em cũng kiểu hụt hẫng, lại về, nhưng lại muốn nâng nên quay lại hỏi bác nâng cao lên hơn được không? Vì con nghe người ta nói, nâng bình thường sau này nó thấp lại, nhưng bác bảo “ bác bảo đảm cho con mà, đẹp mãi mãi luôn, thấp xuống hay xấu đi con qua bệnh viện bác làm miễn phí lại cho con nha con gái” J))))))))), lại vui hớn hở, nhưng lần này người yêu vẫn nhất quyết không cho, kiểu sợ đẹp lên đi theo thằng khác hay sao đó. Mà sao, em với người yêu đều mê M.U nên để đội bóng mình yêu thích quyết định, tối nay trận M.U gặp Leicester nếu M.U thua hay hòa thì em không được làm mũi, M.U ăn em sẽ đc làm. VÀ Vâng, M.U của em ăn 2-0 các mẹ ạ, và mai em gọi điện đặt lịch làm mũi luôn. Easy, tự nhiên thấy làm mũi chưa bao giờ dễ dàng đến vậy.

2. Pingg

Pingg New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm xong nhớ up ảnh cho bà con coi nhenn

filialis thích bài này.

3. filialis

filialis New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

okie bạn luôn nè :)))))))), đợi bài viết sau nha, sợ đăng nhiều quá, admin nó tưởng spam nó xóa bài

4. kobelili

kobelili New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc chị thành công nha. em nghe nói Thanh Vân cũng uy tín, mát tay nên cũng yên tâm rồi

filialis thích bài này.

5. filialis

filialis New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vâng bạn, cũng có nghe mọi người bảo vậy, mà kiểu tự nhiên nhìn thấy bác sĩ tư vấn thấy hiền nên tự nhiên thấy ưng, yên tâm làm luôn

6. Phương Liên

Phương Liên Member

• 202 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn tính nâng mũi ở đâu vậy?

filialis thích bài này.

7. filialis

filialis New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân ở quận 1 đó bạn

8. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 289 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hôm nay tớ vừa qua Kangnam, thấy họ đang giảm giá nâng mũi đấy bạn. Bạn qua đó tham khảo xem, nếu ok thì qua đó cho rẻ

9. kobelili

kobelili New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hình như bệnh viện Thanh vân cũng đang giảm giá hay sao đó. Mà bv lớn, uy tín bao năm rồi nên cũng thấy tin tưởng hơn đó bạn

10. lynnguyen

lynnguyen Member

• 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị nâng chưa ạ, em cũng tính nâng chỗ bác sĩ Nguyễn Thanh Vân q1 đây ạ