Mua kem trị mụn tốt nhất ở đâu

Mua kem trị mụn tốt nhất ở đâu

Chia sẻ trang này

1. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,471 Lượt xem

• 35 Lượt trả lời

2. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ở các cửa hàng mỹ phẩm hoặc hiệu thuốc đó bạn. nhưng để an toàn bạn nên ra hiệu thuốc hoặc đến các trung tâm TMV ở đó bạn sẽ được tư vấn

3. Linh Linda

Linh Linda Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn mua kem Giori dùng thử đi, giá khoảng ~100k/hũ. Mình thấy có nhiều gian hàng trên mạng bán đó

4. lamsaoanhbiet

lamsaoanhbiet Member

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng dùng Giori nhưng thấy hiệu quả không nhanh lắm, còn loại nào khác không ạ?

5. ratsuki

ratsuki New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hũ thì chắc được nhiều lắm nhỉ, có đến 200gam không bạn

6. lovestory

lovestory New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem này con gái mình cũng đang dùng, thấy bôi mãi đợt thì đỡ, đợt lại tái mọc lại. chẳng biết thế nào, có lẽ bị nhờn thuốc rồi.

7. xinhdep

xinhdep Active Member

• 428 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Mình nghĩ nên ra nhà thuốc,
    giờ làm đẹp lên ngôi, đâu cũng nói đển thuốc

8. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hũ kem Giori này được nhiều không bạn, da mình nhờn liệu dùng được không? mà mua qua mạng sợ phải hàng dởm lắm. không biết hiệu thuốc bán không nhỉ

9. hongnguyen80

hongnguyen80 Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đi khám da liễu hoặc tại các thẩm mỹ ấy, họ cho bạn thuốc điều trị phù hợp hơn

10. kisstherain

kisstherain Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tốt nhất ko nên đến da liễu
    hôm nọ bạn mình mang bố đi khám da liễu mà có ra bệnh đâu, mua thuốc thì thấy ai cũng như nhau hết

11. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các loại kem trị mụn thì chắc mua trong các hiệu thuốc là đảm bảo nhất hoặc các cửa hàng mỹ phẩm. Nhưng để đảm bảo mình nghĩ bạn nên di khám da liễu để mua thuốc phù hợp với tình trạng da, ngoài ra mua trong bệnh viện thì chất lượng sẽ được đảm bảo.

12. duyendang

duyendang Member

• 396 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy ra chợ hoặc siêu thị mua hoa quả về đắp mặt nạ tốt hơn thuốc với kem nhiều, mà lại an toàn nữa chứ :D

13. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Kem trị mụn đầu đen mình thấy ít lắm, chỉ có kem lột mụn thôi, các loại kem này mình nghĩ đều có bán ở hiệu thuốc hay các cửa hàng mỹ phẩm, bạn cứ ra hỏi là có.

14. hoahongxanh

hoahongxanh Member

• 85 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này thì bạn chỉ có ra các hiệu thuốc với các shop mỹ phẩm mà bán thôi, bạn nên đề nghị họ cho thử một ít ở tay, nếu ko bị dị ứng gì thì hãy mua về dùng thử.

15. bebubam

bebubam New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn an toàn và đảm bảo bạn chịu khó đến khám và mua thuốc chữa trị ở bv da liễu ấy bạn ạ

16. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Kem trị mụ bạn cứ nên ra các hiệu thuốc hoặc cửa hàng mỹ phẩm lớn có tiếng là an toàn nhất mà để đảm bảo chất lượng và sử dụng đúng thuốc cũng như phù hợp với tình trạng thì đi khám da liễu để mua thuốc.

17. Mặt đẹp

Mặt đẹp Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mụn bọc thì ko được nặn mụn đâu, phải giữ gìn vệ sinh da nữa, không thì càng mụn hơn
    Chờ chín hãy nặn mụn nhé

18. Hggiang

Hggiang Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

loại này đắt hơn chứ. sao dạo đó có người bảo mình kem này rất đắt nên mình ko mua nữa. có 100k thôi ák

19. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mua kem trị mụn tốt nhất chắc nên ra các hiệu thuốc là đảm bảo nhất. Mà để an toàn mà dùng đúng kem mình nghĩ bạn nên đi khám da liễu rồi mua theo đơn của bác sĩ tại bệnh la đảm bảo và an toàn nhất.

20. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mua kem trị mụn thì bạn nên hỏi tại các hiệu thuốc hoặc các cửa hàng mỹ phẩm lớn thì đảm bảo hơn, hoặc đến bệnh viện khám và mua kem theo đơn của bác sĩ là tốt nhất, kem vừ đúng với tình trạng của mình vừa đảm bảo về chất lượng.