Mua kem trị sẹo hiruscar ở đâu tốt?

1. MRshow

MRshow New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua kem trị sẹo hiruscar ở đâu tốt mọi người ơi? Mình thấy mua hàng online giá rất rẻ nên rất muốn mua online. Có ai biết mua kem trị sẹo hiruscar trên mạng chỗ nào tốt không? Mình bị sẹo do mụn, giờ hết mụn mà lại bị thâm với rỗ nữa. Chị mình bảo mua kem trị sẹo hiruscar về mà dùng thì hiệu quả, mình cũng khá bận nên nghĩ mua online chắc tiện hơn. Ai biết mách hộ nhé
    Mình cảm ơn mọi người.
    Last edited by a moderator: 22/10/14
    Đang tải...
  2. Nhatky

Nhatky Member

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Re: Mua kem trị sẹo hiruscar ở đâu tốt?
    Mình thấy mua kem trị sẹo hiruscar trên mạng ko an toàn đâu
    Nếu bạn muốn mua thì nên mua ở các hiệu thuốc, hoặc của hàng mỹ phẩm uy tín ấy, mua trên mạng lỡ hàng giả thì sao?
  3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mua thuốc hay kem trị sẹo sao bạn không vào hiệu thuốc mua cho đảm bảo, giá cả cũng chỉ cao hơn đôi chút chứ cũng không đáng kể, lại an toàn và đam bảo, chứ mua qua mạng khó biết lắm nhỡ bị hàng giả hay hàng kém chất lượng thì sao, kem thuốc trị mụn gì thì nên ra hiệu thuốc nhé bạn.
  4. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy bạn nên hỏi mua tại hiệu thuốc hay cửa hàng mỹ phẩm thử xem, chứ không nên mua hàng online, vì bây giờ hàng thật thì ít nhưng hàng nhái thì nhiều lắm, nhỡ mua hàng giả rồi gây hại da thì nguy hiểm lắm.
  5. donglanh

donglanh Member

• 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đã xác định dùng thuốc kem trị sẹo hiruscar thì cứ ra hiệu thuốc mà mua thuốc hay kem trị sẹo cho đảm bảo chứ, giá cả cao hơn cũng chẳng đáng kể lắm đâu, mua onl dễ bị hàng dởm lắm
    Ko rõ cái thuốc này có ai dùng chưa, hiệu quả đến đâu nhỉ?

6. bancuatoi

bancuatoi Member

• 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao bạn không hỏi wa người wen mà mua, mua online chả bit đằng nào mà lần, hoặc xem online xong rồi đến tận nơi xem rồi mua trực tiếp thì hơn, mua vớ vấn như vậy dùng lại hại người thêm
  7. maithuong

maithuong Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đừng mua kem trị sẹo hiruscar online, dễ bị hàng giả lắm đó, bạn nên chọn nơi nào uy tín, bán hàng chất lượng mà mua
    Sờ tận tay chẳng thấy đâu huống hồ là xem online, nghe quảng cáo
  8. giodong

giodong Member

• 118 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Re: Mua kem trị sẹo hirusca ở đâu tốt?

Mình thấy mua kem trị sẹo thì cứ ra nhà thuốc đi bạn cho nó đảm bảo, giá cả thì cũng ko chênh lệch nhiều, cũng lắm là mấy nghìn đến 1 chục thôi, mà đảm bảo thì vẫn hơn chứ, mua oline thuốc thang kem bôi thì sợ lắm, nhỡ hàng giả thì thiệt thân.
  9. ngayhanhphuc

ngayhanhphuc New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua kem trị sẹo hiruscar online á? Không nên đâu!
    Giờ có nhiều chỗ bán online hàng xách tay nhưng mình có kiểm chứng được độ tin cậy đâu, dùng vào lỡ có ảnh hưởng thì làm sao biết được ai mà kiện chứ
  10. Nhatky

Nhatky Member

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mua kem trị sẹo hiruscar không nên mua online đâu
    Nếu bạn muốn mua thì bạn nên kiếm hiệu thuốc mà mua, có mua online cũng chỉ tìm địa chỉ online rồi đến tận nơi xem cơ sở cở siếc thế nào đã, mua linh tinh ai đảm bảo an toàn đâu
  11. muadong

muadong Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Mua kem trị sẹo hirusca ở đâu tốt?

mình nghĩ kem trị sẹo thì chắc có ở hiệu thuốc chứ nhỉ, hoặc nếu ko bán phổ biến thì cũng có thể tìm chỗ nào bán nhưng nên là hiệu thuốc thì đảm bảo, còn mấy hàng oline với đặt thì sợ lắm, dễ phải hàng nhái lắm.
  12. Thúy Uyên

Thúy Uyên Member

• 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mua kem trị sẹo hiruscar nên mua ở hiệu thuốc ấy, nó có bán tại tất cả nhà thuốc trên toàn quốc. Thấy vnexpress đưa tin thuốc Hiruscar có khả năng làm mờ các loại sẹo hình thành đã 2 năm như: Sẹo lồi, sẹo lõm, sẹo thâm, sẹo phì đại, kể cả vết rạn da sau sinh và những vết sẹo do bỏng. Với sẹo lâu năm, bạn cần thoa từ 3 đến 4 lần mỗi ngày trong vòng 2-3 tháng, vùng da bị sẹo sẽ dần đều màu, mềm mại, các vết sẹo cũng mờ dần đi, trả lại làn da mịn màng cho bạn.
    linhtran Medinova thích bài này.
  13. hoathuytien

hoathuytien Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem mua đảm bảo chắc đến hiệu thuốc là an tâm nhất, mà kem hirusca này có thật sự hiệu quả không? dùng khoảng 3-4 tháng là có thể cải thiện được sẹo hả, sẹo mình lâu năm rồi, bị sẹo mụn từ lúc còn đi học giờ cũng 5-7 năm rồi thì trị được ko, mình thấy nhiều kem có thể trị lâu nhất cũng là sẹo khoảng 2 năm thôi.
  14. Cà rốt

Cà rốt Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua kem trị sẹo hiruscar ở hiệu thuốc nào cũng bán cũng ko hẳn đúng đâu nha, chỉ có mấy hiệu thuốc lớn lớn mới lấy thuốc này về bán thôi, mình từng đi ra hiệu thuốc nhở gần nhà hỏi mà ko thấy bán, sau phải ra hiệu thuốc lớn hỏi nguwoif ta mới bán cho đấy
  15. vương mai

vương mai New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

EM thấy cứ mua ở hiệu thuốc cho chắc ăn thôi, mua ở chỗ khác ko an toàn tý nào, lỡ như phải hàng giả hay hàng nhái thì da mình có mà hỏng hết
    Mua ở hiệu thuốc thì bác sỹ tư vấn cho mình nữa, dùng yên tâm hơn nhiều
  16. Hongnhung90

Hongnhung90 New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua kem trị sẹo hiruscar mua oline cũng được mà, mình thấy mọi người có vẻ cứ lo vụ mua online nhỉ
    Chị mình trước cũng bán online, giá rẻ hơn giá thường nè, chất lượng vẫn thế thôi, có gì mà sợ giả mạo nhỉ, đừng áp đặt quá, để mọi người mua hàng chất lượng giá rẻ thì có gì mà phải xoắn lắm thế!
  17. Hồng Hồng

Hồng Hồng Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua kem trị sẹo hiruscar mua online mình thấy ko an toàn được đâu, nhìn tận mắt, bắt tận tay chẳng đâu vào đâu huống chi là chỉ nhìn qua màn hình máy tính. Mà dù bạn có mua online thì bạn cũng nên đến tận cửa hàng hay địa chỉ mà xác nhận lại thuốc rồi hãy mua nha
  18. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thuốc trị sẹo Hiruscar được bán online trên website: http://thuocdepda.com em nhé! Nếu bạn nào ngại mua online thì có thể mua trực tiếp tại Nhà Thuốc Việt. Địa chỉ là 596 Nguyễn Chí Thanh, F.7, Q.11 (đối diện cổng BV Chợ Rẫy)
  19. Mickey

Mickey New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Loại này giờ cũng phổ biến ở các hiệu thuốc, bạn chủ thớt qua hiệu thuốc gần nhà hỏi mua cho yên tâm về chất lượng và giá cả. Chứ mua onl thì khó nói lắm!
  20. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 336 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Các loại kem trị sẹo này ở các hiệu thuốc có mà, cứ ra đó mua thôi. Ra các hiệu thuốc lớn cho đảm bảo bạn à, và đừng tham chỗ nào rẻ quá kẻo mua phải thuốc giả đấy
    superman thích bài này.
: kem tri seo